ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Peter Mitsuru] MIDARA DUMA ได้แม่แถมลูก [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 17, 2018, 10:58:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

climaxz

ถือว่าเป็นรักแรกสินะ ลูกสาวจะว่าไงต่อเนี่ย

xostep69

นี่ฝ่ายชายรักเเม่ก่อนจะเป็นเเฟนลูกสาว ไม่ใจร้ายไปหน่อยหรอ

maxzader

::Doubt::  ชอบแม่แต่กับลูกก็คงชอบแต่ยังไม่บอกเพราะรักแม่กว่าสุดท้ายก็คงควย 2 ตามเรื่อง ฮษๆๆ

กล้ายเป็นลูกชอบมานานแล้วสินะ แต่ได้ 2ก้ดีนะ ฮาๆๆ

Filmza

ไม่รู้สิ ผมอยากอ่านรวดเดียว ขอเม้นก่อน เดี๋ยวมา Edit นะครับ
.
.
ตัดจบแบบค้างคา  ::Crying::

Suwimon Tapan

เข้าใจเลยที่ว่ารักแรกของพระเอก
ได้แม่แถมลูกจริงๆ

zak00joker to4mi

Krapp Duo

นี่พระเอกไม่รู้จักเตรียมตัวเลย น่าจะล็อคห้องน้ำไป จะได้เย็ดมันส์ๆ แต่ก็จะอดเย็ดลูกสาวอะดิ แต่แค่แม่ก็แจ่มแล้ว

lososolo

เป็นความหลังที่ฝังใจตั้งแต่วันเด็กจนโตถึงจะระเบิดมันออกมา แต่ผมว่าลึกๆพระเอกน่าจะชอบแนวคนอายุมากกว่าตัวเองด้วยรึเปล่าครับ

syndromz

เอาจริงๆเลยนะผมนี่โคตรชอบผู้หญิงสีอยาุมากกว่าสุดๆยิ่งเจอแม่เพื่อนสาวๆนี่คิดไปเตลิดเลย อย่างคุณแม่ในเรื่องนี่ก็สุดยอด มีมาบอกด้วยอย่าหยุดเอาแต่ห้ามมีเสียง สุดจริง

satapana

ผมคิดว่าพระเอกคงอัดอั้นใจมานานมากๆบวกกับคุณป้าก็มีใจอยู่แล้ว สุดท้ายก็น่าจะตามชื่อเรื่องได้กันทั้งครอบครัว

สนับสนุนคนแปลคับ สร้างผลงานที่ดีๆให้สมาชิกได้ชมต่อๆไป

nekki

ก็รู้ว่าต้อง3Pแน่นอน แต่ดูท่าพระเอกไม่ต้องการลูกสาวเลย แล้วจะเอาอย่างไงกับของแถมหว่า
คนลูกจับกดเองเลยรึผิดคาดอะ

itschelsea11

สงสารลูกสาวเลยมาเห็นแม่มีอะไรกับคนที่ชอบ ว่าแต่จะรับได้ไหมหรือจะไม่ยอมแม่กันแน่นะ

Ae Haha

ความทรงจำวัยเด็ก แอบดูผู้หญิงอาบน้ำ โตมาได้เย็ด แถมลูกสาวก็ชอบพระเอกด้วย โชค 2 ชั้น สาวสองคน

different01

ไอ้หนุ่มนี่มันโชคดีจริงๆได้ทั้งแม่ทั้งลูก