ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กามฝึกหัด ตอนที่ 16 ล้างใจ (ตอนจบ)

เริ่มโดย HatHU, พฤศจิกายน 19, 2018, 08:50:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

taton

จบได้อย่างสมบูรณ์แบบเลยครับ นับถือใจนายต้นมาก ที่รับในน้องเมได้ขนาดนั้น ส่วนน้องเมก็ทำตัวใหม่ได้ดี จากสาวเรียบร้อยหัวอ่อน กลายเป็นคนที่รู้จักโลกมากขึ้น ประสบการณ์ที่ทั้งคู่ได้รับมา และปรับปรุงไม่เสียเปล่าจริงๆ  ::Thankyou::

aaoorr102

จบแบบนี้ก็รู้สึกสะใจไปอีกแบบนึงครับ

mongk

เพราะได้ครูฝึกที่ดี น้องเม เลยเก่งมากขึ้น
เพราะมีเรื่องที่ไม่ถูกกัน คนเราเลยดีต่อกันมากกว่าเดิม

kjui2519

สมกับที่รอครับ คิดว่าจะมีอะไรมาหักมุมอีกไหม แต่จบแบบนี้ก็ดีครับ ไม่เครียดขอบคุณครับ

keng7799

จบลงด้วยดีซินะ กลัวแต่จะมีภาค 2 ที่นายต้นเริ่มมีใจให้เมียออกสวิงแล้วล่ะซิ อ่านแล้วเหมือนคนเขียนปูทางมาทางนี้จริงๆ

air111fox

ชีวิตที่มีความเข้าใจกัน เป็นสุขที่สุดแล้ว

Boonchuay Suk

คิดๆ แล้ว ก้ต้องขอบคุณนพ ที่ช่วยฝึกวิชาให้เม ทำให้ต้นได้เมที่ร้อนแรงกว่าเดิม

swiftxx

ตอนแรกก็คิดว่าเรื่องนี้จะจบยังไง แต่ก็กลับมาจบแบบสวยๆ ได้ 

attawit2524

ยังไม่อ่านขอเมนทีก่อน อยากรู้ว่าปัญหาของเมจะลงเอยยังไงตัดความสัมพันธ์กับนพยังไงหรือแอบคบกันเป็นคลั้งคราวอีก  ::Fighto::

benzlt22

จบสวยมากครับ แต่ผมยังไม่ได้อ่านตอนก่อนหน้านี้เลยขอไปทยอยอ่านให้หมดก่อนนะครับ ขอบคุณมากจริงๆครับ

jaster ja

เจอดัดหลังไปนพถึงกับจุกอะ 555 สะใจ ขอบคุณมากๆครับ

swss2511

ถือเสียว่านพมาช่วยสอนให้เก่งขึ้น ทำให้ชีวิตคู่ลงตัวมีชีวิตชีวา

jojoza

กลับสู่โหมดความสุขของครอบครัวอีกครั้ง ขอบคุณที่เมไม่เสียไปกับนพ

Lovu Yangli