ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กามฝึกหัด ตอนที่ 16 ล้างใจ (ตอนจบ)

เริ่มโดย HatHU, พฤศจิกายน 19, 2018, 08:50:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mercuryzx

ปกติผมจะอ่านแล้วค่อยตอบนะครับ อยากให้มีตอนพิเศษจัง ^^

thep59

จบได้สวยงามมากครับ ตอนแรกนึกว่าเมจะลืมนพไม่ได้เสียอีก สุดท้ายเมก็ได้อยุูกับสามีและมีความสุขในชีวิตคู่จริงๆเสียที

jibxonly

oshiris

ในที่สุดก็มาถึงตอนจบเเล้ว เเถมเป็นตอนจบในแบบที่ผมคาดหวังด้วย

ขอบคุณสำหรับผลงานดีๆครับ

mighty

จบแบบมีความสุขทั้งได้เพิ่มพูนชีวิตคู่ให้มีสีสันต์แต่ทั้งหมดอยู่ที่ความรักความเข้าใจในคู่รักของตนเอง

6584347

Narakja Naka

st789

yoyoman

ตอนจบต้นนี่เปนพระเอกจริงๆ ถ้าต้นรับเมไม่ได้นี่ไม่รู้ว่าชีวิตเมจะเปนไงต่อไปเลย เพราะเมคงไม่กลับไปหานพอยู่แล้ว

jeditay

ขอบคุณคับจบแบบนี้้อดีไปอีกแบบนึกว่าจะไปเป็นของนพซะแล้ว

llar

จบแบบนี้ดีงามมากครับ ไม่งั้นต้นคงตรอมใจตายแน่ๆ

kamic

จบได้ดีต่อตับและหัวใจมาก ยอดเลยครับ จะรอติดตามอ่านเรื่องต่อไปครับ
ท้ายนี้ขอบคุณมากที่นำมาลงจนจบ ::Shy:: ::Shy::

คนรักเมีย

ในที่สุด ความรักอันสวยงามของ เม กับ นพ ก็จบลงอย่างมีความสุขตลอดไป