ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กามฝึกหัด ตอนที่ 16 ล้างใจ (ตอนจบ)

เริ่มโดย HatHU, พฤศจิกายน 19, 2018, 08:50:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ปิติ จิตกะพงษ์

อ้างจาก: tyttkcu kcu เมื่อ พฤศจิกายน 19, 2018, 09:41:13 หลังเที่ยง
ขอบคุณครับ
จบด้วยดี แฮปปี้ไป อาจขัดใจขาสวิงกิ้งเล็กน้อย แต่ก็ครบถ้วนตามเนื้อเรื่องดีครับ
แอบอยากมีแบบนี้ เลี้ยงต้อยเล็กๆรับมาดูแลแล้วรวบหัวรวบหาง แต่คงไม่ให้ติดใจที่อื่นแน่ๆ
จบแบบสวยๆเป็นจบปัญหาที่เด็ดขาดและเย็นชามาก สมควรแล้วสำหรับนายนพทำดีมาทุกอย่างแต่พลาดตอนสุดท้ายนี่เอง 

durocman

จบแบบนี้แหละครับ สมบูรณ์แบบที่ผ่านมาถือเสียว่าเรียนรู้ ถ้าไม่มีการทดสอบก็จะไม่รู้ว่าเรารักกันหรือไม่และเมื่อผ่านด่านทดสอบแล้วรางวัลที่ได้ย่อมสูงค่าเสมอ  ขอบคุณมากครับที่นำผลงานดีๆมาให้เสพ แล้วมาต่อเรื่องใหม่ด่วนเลย

liger

จบดีมากครับ ถ้าไปกับนพไม่รู้วันไหนจะโดนเขี่ยทิ้ง

watana999

จบแบบนี้ดีจังครับ ไม่ทำร้ายจิตใจกัน ว่างๆกลับไปอ่านอีกสักรอยช่วงต้นๆลุ้นดีครับ สุดท้ายขอขอบคุณนะครับ 

สมชาย.รัต1

ขอบคุณมากเลยครับ  จบแบบสมใจนึกจริง ๆ 

ryg123456

ชอบมากครับจบแบบนี้
พี่ต้นเก่งขึ้นแน่ๆมีติวเตอร์ส่วนตัวแบบนี้

six

เสียดายครับน่าจะกลับไปลองดูใหม่ จะได้รู้ว่าตอนนี้ใครเก่งกว่าใคร

anan1112

ΜoNoTΩИ∑ ★★★

ทำไมอ่านแล้ว จี๊ด หรือเพราะมีปรถสบการณ์นะ

M_ne

ชาตินี้ น้องเมจะหาสามีแบบต้นได้อีกไหม ถ้าทึ้งต้นไป

test1234

จบแบบ​ Happy​ ​ending สงสัย​ได้ลูกสาวแน่นอน​

กฤต รักชาติ

ในที่สุดก็สมหสัวกัยความรุกของทั้วคู่

ผู้เฒ่าเซราะกราว

ถือว่าทั้งสองคนได้เรียนรู้วิธีการให้ความสุขกับฝ่ายตรงข้าม ก็เลยทำให้ชีวิตคู่มีความสุขขึ้นมาก การที่คิดถึงความรักที่มีให้กันและยอมรับความบกพร่องของตัวเอง ก็เลยทำให้รู้จักให้อภัยคนที่เรารัก. ต่อไปนี้ชีวิตคู่ของเมกับต้นก็จะมีแต่ความรักความเข้าใจกัน....อิอิ

จรัญ บุญชู