ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กามฝึกหัด ตอนที่ 16 ล้างใจ (ตอนจบ)

เริ่มโดย HatHU, พฤศจิกายน 19, 2018, 08:50:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

akennya

สมปอง บุญ

worawitdarkseid

แอบใจหายเบาๆ
สนุกมากๆครับ ทั้งบทและเสนห์ตัวละคร

pingak

ถ้ามีไปต่อ จะเริ่มต้นภาค 2 ชื่อ หลงกาม แน่เลย แต่จบแบบนี้ก็ดีครับ

Channarong Saekow

ขอบคุณครับ สำหรับบทประพันธ์ที่น่าติดตามเรื่องนึ่ง รอคอยบทประพันธ์ชิ้นต่อไปครับ

tyttkcu kcu

ขอบคุณครับ
จบด้วยดี แฮปปี้ไป อาจขัดใจขาสวิงกิ้งเล็กน้อย แต่ก็ครบถ้วนตามเนื้อเรื่องดีครับ
แอบอยากมีแบบนี้ เลี้ยงต้อยเล็กๆรับมาดูแลแล้วรวบหัวรวบหาง แต่คงไม่ให้ติดใจที่อื่นแน่ๆ

kapomman

ton29048

yatchy

John Conner

เหยยย จะจบดีดีอยู่แล้ว ยังมีซ่อนให้อยากรู้อีก สมเป็นไรต์จิงจิงเลย  ::Horror::

tak19

สิ่งที่ดีงามคือการให้อภัย. และเข้าใจในคนที่รักเรานะ. จำไว้สาวน้อย

midnightblusie

jjgreat

ดีแล้วที่จบแบบนี้ ไม่งั้นสงสารคนดีๆแย่

winking

จบแบบสวยหรูครับยอมรับใจวามีที่แสนดีจริงๆรับได้ทุกอย่าง