ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mahiruno Kagerou] Nurebana Swapping | Bouquet Swapping สลับคู่ชู้ชื่น By HypN♥s

เริ่มโดย HypN♥s, พฤศจิกายน 20, 2018, 06:23:54 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

trong5171

จะได้แลกถาวรมั้ยนะแบบนี้

คาดการไม่ผิดจริงๆ

syndromz

เหมือนต่างฝ่ายต่างแต่งงานกันผิดคู่ สาวผมสั้นนี่ชอบพี่แว่นเหลือเกิน ส่วนสามีก็ติดใจสาวแว่นมานานแล้ว
สงสัยได้มีการแลกคู่ถาวรแน่เลย

นี่แหละชีวิตคู่ ถ้าเรื่องบนเตียงต่างฝ่ายต่างไม่โอเคก็จบ แต่ยังโชคดีที่จบแบบนี้วินๆทั้ง2ฝ่าย

yakusa98

ดูจากเนื้อเรื่องแล้ว แนวนี้น่าจะสลับคู่กันยาว เหมือนว่าจะชอบกันมาตั้งแต่แรกอยู่แล้ว
.
.
.
เป็นไปตามที่คิดจริง ๆ กะแล้วว่ามันต้องสลับคู่กันยาว

maqis

จบแบบสลับคู่ถาวรแต่ยังมีมั่วเซ็กกันอยู่ ครับ ขอบคุณครับ

game2539

น่าจะจบแบบแลกคู่กันถาวรไปเลยนะเพราะดูเหมือนจะแต่งกันผิดคู่ตั้งแต่แรกแล้ว

Edit:เดาถูกซะงัน

Ae Haha

แลกคู่เพื่อเปลี่ยนบรรยากาศในเรื่องเซ็กซ์ มีครั้งแรกก็มีครั้งต่อๆไป เป็น 2 คู่ชูชื่น

กลายเป็นได้เจอคู่ที่ถูกใจที่แท้จริงของตนเอง เปลี่ยนคู่กันเฉยเลย

neon.sutiwat

::YehYeh:: แลกคู่! ถ้าแบบนี้เขาไม่เรียก NTR ใช่ไหมครับ ? แต่เป็นแนว GROUP ถูกไหมเอ่ย?

poopreaw

สลับคู่ แนวนี่สงสัยจะจบแบบไม่กลับคู่เดิมแน่ๆ 555

infinityex

หื่นกับหื่นมันอยู่ด้วยกันนานๆก็อาจจะหมดอารมณ์ได้นะ แต่ถ้าลองไปเจอไรใหม่ๆนี้อาจทำให้อะไรๆลงตัวก็ได้นะ

ลงตัวจริงๆด้วยแหะ

Gume

biggiggog

งานนี้น่าจะลงตัว คู่แรกน้อยไปเลยน่าเบื่อ อีกคู่มากไปเลยน่าเหนื่อย สลับคู่น่าจะทำให้ได้เรียนรู้วิธีสร้างความพอใจ
แต่คงเป็นการชั่วคราว ไม่น่าจะถาวร

อ้าว..เดาผิดซะงั้น เพราะคิดว่าคู่ที่แต่งงานกันน่าจะมีพื้นฐานคือรักกันมาก่อน
แต่บางเรื่องยังขาดไปเหมือนในเรื่อง การสลับคู่เป็นแค่วิธีนึงที่มาเติมเต็มความต้องการ
เมื่อทั้งคู่ได้เปิดใจยอมรับ และได้เรียนรู้ในสิ่งที่ขาดไป น่าจะลองนำมาปรับใช้กับคู่ของตัวเอง
เพราะเซ็กส์เป็นส่วนหนึ่งไม่ใช่ทั้งหมดของชีวิตคู่ ::Falling::
ขอบคุณมากๆครับ

navaa

ตอนแรกคงจะเขินอายอต่พอผ่านไปสัดครั้งสองครั้งคงจะสนุก

azerothx

เมื่อชีวิตคู่แบบเดิมๆ มันหน้าเบื่อก็ต้องหาอะไรมาเพิ่มเติมกันบ้าง  ::DookDig::

ผ่าทางตันด้วยการเปลี่ยนคู่นี้มันจะดีจริงๆเหรอ แอบสงสัย

navaa

อ้างจาก: navaa เมื่อ พฤศจิกายน 20, 2018, 09:03:29 หลังเที่ยง
ตอนแรกคงจะเขินอายอต่พอผ่านไปสัดครั้งสองครั้งคงจะสนุก
บทสรุปถึงกับเปลี่ยนคู่เลยคงจะติดใจอีกฝ่ายจนกับไปเอากับคู่ตัวเองไม่มันวินๆกันทั้งสี่คน

Tdestiny

เรื่องนี้น่าจะจบแบบ ต่างคู่ต่างก็รักกันมากขึ้น หวังว่าจะเป็นเช่นนั้นนะครับ ::HoHo::

ทางตันในการแต่งการพวกเอ็งดีขึ้นแล้ว แต่การงานพวกเอ็งนี้จะพังไม่ได้นะ555