ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hakaba] Slave law กฎหมายทาสเนื้อ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 20, 2018, 11:36:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

boxser

exsoldier

ม่ะ อ่านสายสว่างท่านฮิปมาแล้ว กลับมาซบอกสายดาร์ค ของท่าเกเตอละ 555555

แหมมม โดนไป ห้าหกดุ้นนี่ติดใจเลยหรอออ ชอบอ่ะดิ้ แต่ก็ดีนะคนอื่นได้รอด สงสารร

worachat39

สายเส้นนี้ สาวใจแตกทุกรายสินะครับ กฎหมายนี้มันเพื่อผู้ชายเลยนะครับ ผู้หญิงไม่พอเลยกลัวคดีข่มขืนเลยให้ข่มขืนแบบถูกกฎหมายไปเลย ถ้าคนคุมเป็นผู้หญิงคงสั่งฆ่าผู้ชายไปครึ่งนึงสินะครับ

ก็ตามโครงของจารคนนี้เลยนะครับ แต่มันสั้นๆไงชอบกลนางเอกอยู่ๆก็ชอบซะงั้น

alrisA

มันน่าจะมีในไทยจิงจริ๊งง

vincenttatto

ดาคได้ใจมาก จะเวียนกันยังไงดีล่ะ ขอครูสาวๆด้วย

อีดิท
คนเดียวเองไม่ถึงใจเลย ไม่ขัดขืนด้วย

nukeiei

ขออ่านจ้า
ไอ้ครูก็เลวจริงๆตอนแรกบอกตามเลขที่ไปๆมาเพราะอยากเอา  เห้อแล้วก็กลับตัวกลับใจไม่ได้แล้วกลายเป็นทาสเนื้อยาวเลย

SilcenceKnight

ออกแนวดาร์กนะครับเนี่ย
มีกฎหมายแบบนี้ ใครจะอยากมีลูกผู้หญิงละครับเนี่ย
T_T T_T

chartchaii

gtonizuka

เปิดมาดาร์กจัดๆ แต่สัปดาห์ละคนหรอ ... พวกผู้หญิงก็ต้องยอมทำแหะ เพื่อไม่ให้โดน ผู้ชายก็ตามน้ำไป

แมงโก้ส้นตีน

มายด์เบรกที่แท้ทรูแน่นอน

ว่าแต่วาดผู้หญิงออกมาสวย จนน่าเสียดายที่ให้โดนปู้ยี่ปู้ยำเกินไปนะ สงสัยสายถนัดของอาจารย์อย่างท่านว่า

โดนซะกู่ไม่กลับซะแล้ว ปวดใจแทน

penguinzz

มัน​ดาร์ค​ได้​ใจ​มาก​เลย อ่าน​จาก​คอม​เมนต์ รู้​สึก​ว่า​จะ​มา​จาก​การ​สุ่ม​สิ​นะ คน​ถูก​สุ่ม​โคตร​ซวย

Edited : อ้าว สรุป​ว่า​ไอ้​อาจารย์​มัน​ล็อก​นี่​หว่า แล้ว​ไง​น้อง​ฟุยุดันติดใจซะงั้น ว่า​แต่​ไอ้​โรงเรียน​นี้​มัน​ไม่​เรียน​อะไร​เลย​นอก​จาก​เพศศึกษา​รึ​ไงฟะ

Meankung

Bbbc

สานดาร์คมากคับ
ชอบลายเส้นของจารท่านนี้คับ สวยดี
พออ่านจบ คือนางเอกเริ่มจะตกเป็นทาสละ หน้าตาเริ่มบ่งบอก

fu.soo

เป็นกฎที่รุนแรงมาก แต่ทาสคนแรกหุ่นมันชั่งน่า... ::HoHo::

ติดเซ็กส์จนได้แม่หนูน้อย ::Glad::

อยากเห็นทาสเนื้อห้องอื่น ::Bloody::