ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hakaba] Slave law กฎหมายทาสเนื้อ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 20, 2018, 11:36:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

climaxz

ใช้อะไรเลือกคนมาเป็นทาสเนื้อหว่า

สรุปคือ ขอเหมาสินะ ถ้างั้นไม่น่าต้องมัดมือแล้ว จะได้สะดวก ๆ หน่อย

สมถ ไชยเมือง

กฎหมายที่คุณอยากให้มี555ตีบวกตับเรียบร้อยก็พร้อมลุย
ตามเเนวเดิมคือติดใจ ::Crying::

Neanderthal

เริ่มต้นมาแบบว่าครีเอทสุดๆ

แต่จบแบบเดาง่ายไปนิด
ขอบคุณที่แปลครับ
ทำไมต้องโนวิส

logunta

logunta

r5r5r5

น่าสงสารรร ทำผิดไรมาถึงโดนล่ะเนี่ย

อ้าวสรุปผิดที่ครูอยากอยู่แล้ว 5555

reppok111

กฎหมายนี้โหดจริงๆ

กว่าจะเรียนจบจะเป็นยังงัยนะ

edcba

โอ้ นี่มันดาร์กของจริงงงงงงง
เจี๋ยวหดหมดแน่ๆ ถ้าอ่านจบ

อ้าวครูนี่เองที่วางแผน 555 ส่วนเพื่อนๆ นี่หวังเคลมมานาน

monster gmail

เป็นกฎหมายที่สุดๆจริงๆ

e แรกๆก็ไม่อยากเป็น แต่ตอนนี้ไม่อยากเลิก สรุปไม่ไปไหนแล้ว ขออยู่ตรงนี้ตลอดไป คนออกกฎหมายคงเข้าใจความรู้สึกเธอจริงๆ

Nabisca Sathu

อูยๆ แค่ต้นเรื่องก็ดาร์คอย่างที่ว่าจริงๆ ใครเป็นคนออกกฎหมายนี้ว้า ในความเป็นจริงประชากรชายน้อยกว่า เลยต้องมโนเอา

เอ่า ตอนจบเป็นแบบที่ครูบอกจริงๆ ติดใจเป็นต่อ3อาทิตย์ติด สงสัยจะเป็นต่อยันเรียนจบแน่ๆ

dikky

สะเทือนใจสาวน้อยไม่รู้จะเลือกอะไร ระหว่างนักโทษในคุกกับเพื่อนในชั้นเลยครับ
ครูสอนเสียจนติดใจ จนได้เป็นทั้งเทอมแน่เลยครับ

wunman

ตายละเป็นทาสตลอดอาทิตย์ เจอแบบนี้จะไหวรึ จะตายก่อนซะละมั้ง

edit : ไปๆมาๆติดใจซะงั้น รีบมาแต่เช้าเพื่อโดยเยส

popopare

ติดเซ็กส์ซะงั้น น่าจะจบแบบหักมุมคนอิกกฎโดนบ้าง

saturn

มันออกจะล้ำจินตนาการผมไปหน่อยนะเรื่องแบบนี้

สุดท้ายก็สมัครใจเป็นถาวรซะแล้ว  ต่อมร่านแตกกระจาย