ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hakaba] Slave law กฎหมายทาสเนื้อ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 20, 2018, 11:36:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

leeloe123

ผมว่ามันคงจะสะเทือนตับไต ไส้พุ่งผมแน่เลย แต่จะอ่าน 555+

อ่านจยแล้วไม่สะเทือนไตน่ะ555+ ไตดี

Gunitle

สายนี้ต้องให้ท่านจริงๆครับ แต่เนื้อหามันจะดูเกินจริงไปหน่อย ถ้าเหลือแต่ผญไม่ใช่ผญมันจะกลายเป็นฮาเร็มทันที ไม่ดาร์คเลย5555 สองมาตรฐานจริงๆ

Gunitle

นางเอกเสียสละสินะ อ่านแล้วก็ไม่ค่อยอินเท่าไหร่นะครับเพราะบ้านเราผญมันมากกว่าผช55555 สมัยผมอยู่รร ผญ40ผู้ชาย15 แต่ก็ขอบคุณท่านมากครับผมมม แปลได้ดีและภาพสวยมากครับ

nuinoinaja

navaa

ถ้ามีกฏหมายนี้จิงๆน่าสงสารผู้หญิงโดนกดขี่และข่มขืน

ARMY THEGUARDIAN

อ่านแล้วก็ฟินดีนะ คงจะได้อารมณ์ไม่น้อย แต่ก็ดูสะเทือนใจนะถ้ามีจริงๆบนโลกน่ะ

azerothx

ประชากรผู้ชายเยอะกว่าเลยมีกฏหมายแบบนี้ แล้วปัจจุบันผู้หญิงเยอะกว่านี้จะมีกฏหมายแบบนี้มั้ย  ::DookDig::

และแล้วเธอนั้นก็ขอเป็นยาวๆไป

nuinoinaja

navaa

สุดท้ายแล้วฟุยุจังก้อเสนอตัวเองเป็นทาสเนื้อต่อสบายเพื่อนผู้หญิงไป

veronicaz

มันต้องอย่างนี้สิครับ จะมาหวานแหวที่รักพี่ชายจ๋าอะไรแบบนั้น ผมว่าไม่ฟิน ทางนี้หล่ะถือว่าถูกทางแล้วท่าน

กำลังได้ที่เลย ไม่น่าจบเลย โอย ปูเรื่องบิ้วมาแล้วอย่าเพิ่งจบดิ
ครูมันไปเยี่ยมห้องอื่นก็อยากดู
นักเรียนหญิงคนอื่นก็อยากดู
ที่เด็ด สุด อยากเห็นครูสาวโดนนร.ชาย เล่นทาสเนื้อด้วย โอ้ยยย ชอบ

เหอะๆ เราเจอสายดาร์คตัวจริงแล้ว1คน  ::Horror::

biggiggog

มาดูกันซิว่า มันจะดาร์คได้ขนาดไหน

เรามันสายgray(แต่ไม่ใช่gayนะจ๊ะ)เลยไม่ค่อยgetเท่าไหร่
รู้สึกว่าscaleมันใหญ่ไป เล่นออกเป็นกฏหมายเลยเร้อ
ถ้าเป็นเฉพาะกลุ่มยังพอทน ::Falling::
ขอบคุณมากๆครับ

Tdestiny

ดาร์คได้ใจมากครับเรื่องนี้ อ่านแล้วใจเต้นเลยครับ

sonly

เป็นการออกกฎหมายที่แหวกแนวมาก

มีหลักสูตรเป็นขั้นตอนด้วยแสดงว่ารัฐบาลมีการวางแผนมาอย่างดีจริงๆ
ส่วนอาจารย์ก็จีเนียสในการให้เหตุผลเหลือเกินว่าเลือกตามหมายเลขที่แท้เล็งไว้แล้วนี่เอง
น่าเสียดายที่ตอนนี้ยังไม่มีการทำแซนวิชรอลุ้น to be continued

ssssss

satapana

ผู้หญิงหมดประเทศแล้วหรือนี่ เอากฏหมายแบบนี้มาประเทศกูมีบ้าง