ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hakaba] Slave law กฎหมายทาสเนื้อ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 20, 2018, 11:36:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

satapana

อ่านจบ เนื้อเรื่องสนุกคับ อยากรู้จักทาสเนื้อคนต่อไปของห้องคือใคร

Nondon

จับคนสวยสุดในโรงเรียนมาเป็นทาสเนื้อแน่ๆ

Edit:นั้นไงอาจารย์เลือกคนที่อาจารย์จ้องจะเย็ดอยู่แล้ว  ดาร์คจริงๆ

aunwatch

ออกกฏหมายได้สุดยอดมากๆ เลยครับ อยากมีโมเม้นนี้บ้างจัง

สวัสดีชาวโลก

เปิดเรื่องมาก็ดุดันละ  ::Bloody::

edit ติดใจเฉยเลยแฮะ อ.ก็เผยความคิดตัวเองอีก555

Nesumi

สงสัยเราจะชอบสายนี้เข้าสะแล้วมั้งเนีย นางเอกหุ้นดีไม่ใช่เล่น ถ้ามีหุ่นแบบนี้ในโลกจริงกันทุกคนก็คงจะดีไม่น้อย ::Cheeky::
-----------------------------------------------
งานนี้อยู่จนปิดเทอมแน่นอน  พวกผู้หญิงก็ดีใจไป ไม่ต้องโดนเอง อ.ท่านลายเส้นสวยจริงๆ ::Thankyou::

Tunpia NorHor

ชอบเรื่องดาร์คๆอยู่อะนะ ลายเส้นของอาจารย์คนนี้ก็ชอบอญุ่แล้วด้วย เดียวจะกลับมาเม้นเพิ่มอีกหลังอ่านจบเน๋อ

คงมีไม่ได้อะกฏหมายนี้ แต่อยากให้มีจังเลย

karn1789

โอ้โห แค่อินโทร ก็ขนลุกแล้วขออนุญาตอ่านนะครับเดี๋ยวจะกลับมาอิดิต
ผมว่าเนื้อเรื่องยังเหมือนขาดอะไรไปนิดๆ หรือผู้เขียนต้องการให้ติดตามต่อตอนที่ 2
แต่คิดว่า ตอนที่1 ยังสามารถทำให้น่าติดตามได้มากกว่า แต่ลายเส้นแบบนี้ชอบครับสวยดี ยังไงติดตามซี่รี่นี้ครับผม

tangmokang

สาวน้อยผิดอะไรครับแต่เป็นกฏหมายสายหื่นจริงๆแก้การถูกข่มขืน

sheva042

อูยยยยย กฎโหดจังเลย ขออ่านนะครับ

.........

ถึงกับติดใจเลยทีเดียว

Kingmanz

แล้วโทษคืออะไรหว่า  ::Orz::

ไอ่ครูนี้มันร้ายกาจจริงๆ เล็งเอาตัวท้อปมาเลยนี้ 555

aminoclan

อืมเริ่มมาก็ดาร์คใช้ได้ เดี๋ยวมา Edit ให้นะจ๊ะ  ::HoHo::

Edit : ครึ่งหลังนี่ให้ความรู้สึกถึงความเห็นแก่ตัวดีนะ ผู้ชายก็จ้องจะเยอย่างเดียว ส่วนผู้หญิงก็กลัวว่าตัวเองจะโดนบ้างเลยไม่กล้าต่อต้าน ถ้ามองในมุมของเราเองตอนตกอยู่ในสภานะการณ์แบบนั้นก็คงทำแบบนั้นไม่ต่างกันละนะ ทำตามคนอื่นไปถึงแม้มันจะผิดแต่ถ้าทุกคนในสังคมนั้นๆทำเหมือนกันหมดมันก็จะเป็นเรื่องที่ดูปกติไป //เหมือนจะมีสาระนะ แต่ไม่ ::YarKK::

tamama

สุดท้ายก็ติดใจ ซะงั้น ตอนแรกผมคิดว่าจะดาร์กกว่านี้ T^T นี่เล่นไม่แบ่ง เวรให้เพื่อนๆบ้างเลย

tidtook

แบบนี้คดีข่มขืน ก็น้อยลงแน่นอน
กฎหมายแบบนี้ น่าเอามาใช้ที่บ้านเรามั่ง
น่าจะดี

inwyin

นี่มันกฎหมายของเหล่าบรรดาสายดาร์กชัด จินตนาการคนเขียนนี้สุดยอดจริงๆ ถ้ามีกฎหมายแบบนี้จริงๆคงจะดีไม่น้อย  ::Evil::  ::Evil::

nekki

น่าจะมีบอกสาเหตุที่นางเอกโดนกฏหมายข้อนี้หน่อย ความจริงถ้ารู้ว่าโดนกฏหมายข้อนี้ไม่หนีไปก่อน แล้วหว่า

อืมพออ่านจบรู้ละเป็นครูดูอย่างนี้นี่เอง