ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hakaba] Slave law กฎหมายทาสเนื้อ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 20, 2018, 11:36:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kenandinw

กฎหมายนี้เหมือนจะดี แต่กูคงหึงแฟนตายก่อนแน่
เพิ่มเติมคือกูจะไม่หาแฟน555+

kitmer01

ญี่ปุ่นตอนนี้ประชากรก็มีปัญหา อยากรู้จริงๆว่าอนาคตญี่ปุ่นจะแก้ปัญหาคนออกลูกน้อยกันยังไง เนื้อเรื่องสายดุเลยชอบมาก เจอกฏหมายที่ไม่มีเหตุผล
EDIT เป็นผลงานที่สื่อถึงสมองคนวาดและคนแต่งมาก คนเมื่อตัวเองได้ประโยชเห็นสิ่งผิดก็เป็นถูกได้

ipor

อ่านได้แแค่ 3 หน้าครับ แนวนี้ขอผ่านเลย

Orcus

แบบนี้จะโดนทั้งห้องหรือทั้งโรงเรียนป่าวเนี้ย แล้วเลือกคนมารับโทษยังไงหว่า
อ้อตามเลขที่ ห้องละคน แบบนี้นักเรียนชายไม่มีคนขาดเรียนแน่ๆ  ฟุยุจังโดนจนติดใจเลยนะเนี้ย

Tor Mataza

กฎหมายบ้าอะไรวะเนี่ย ผลงานของอ.คนนี้รับรองปวดตับบบบบ

PTTrayong

นางเอกของเรื่องโดนจนติดใจ เนื่องจากกลายเป็นโรคติดเซ็กส์ไป สงสัยต้องไปช่วยน้องฟ้า นางเอกในเรื่อง ทริปเที่ยว ของ ท่าน actd_sky ซะแล้ว

---------------------------------

หลังอ่านเรื่องจบ ตามที่ผมคิดไว้ แต่มันยังไม่ถึงขั้น Slave ตามเรื่องนะ นางเอกยังไม่เจอการทรมาณ เอาอะไรมาประดับบนหี หรือ หัวนม ด้วยซ้ำ ผมว่าน่าจะมีตอนเพิ่ม

hnongchem

ถ้ามีกฏหมายแบบนี้ คงไม่ได้เป็นอันเรียนแน่นอน 555

ost

กฎหมายนี่จะลดอาชญากรรมได้จริงหรอ
ตอนสุดท้ายนี่ถือว่าเสียสละได้หรือป่าว

choottee

กฎหมายอะไรเนี๊ยอยากรู้จังเลย
แล้วทั้งห้องมี ผญ.คนเดียวหรอ?

kalasu

โรงเรียนนี้อยู่ที่ไหน จะไปเรียนบ้าง 5555

4251522

แนวผมเรยทาส ขืนใจ ข่มขืน ชอบมากเรยครับ

โรงเรียนน่าไปสอนมากคับ

strikef.

กฎหมายมีข้อกำหนดไหมครับ แบบว่าจับได้สาวไม่น่ารักให้จับใหม่ ถ้าไม่มีนี่แย่เลยนะครับ ต้องทนไปอีกตั้ง 1 สัปดาห์ หรือว่าเราสามารถข้ามเขตไปใช้ร่วมกับเขตอื่นได้ด้วย 555

ติดใจยาวกันไปเลยแบบนี้ แล้วถ้าเบื่อแล้วต้องทำไงต่อครับ สั่งปลดทาสเนื้อแล้วจับใหม่ (แบบอาจารย์ที่ล็อคเลข) ได้ไหมครับ

ART_l2plus