ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mikami Cannon] Action Pizazz 2018-07 บ้านแสนสุข [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 21, 2018, 04:12:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bpbpbp

เป็นไปตามคาดติดใจไปตามระเบียบของแนวแบบนี้

kachsen

เหม ยา

ขอเดานะถ้าเกิดสามีตื่นมาแล้วกลายเป็นรุมสาม สุดท้ายติดใจกลายเป็นทาสกามนิจะพีคสุดๆ แต่คงเป็นสองรุมหนึ่งแง่มๆ

themoon

เปลี่ยนเป็นแม่บ้านร่านรักดีกว่าไหมครับ

Rider V3

ข่มขืน ในบ้านเพื่อนร่วมงานแบบนี้ ใครจะทนให้คนอื่นเล่นคนเดียว นี้ละคือช่วยกันลงแขกเลย

eeb

แค่ NTR ก็อยากอ่านแล้ว แต่นี่มาแบบหัวนมบอด นมใหญ่ ก็ตายกันซิครับ
ขอบคุณที่แปลให้อ่านครับ
-------------
เสียดายช่วงท้ายรีบจบไปหน่อย ถ้าขยี้ดีๆ ฟินมาก

panurakkee

เพื่อนกันมีอะไรต้องแบ่งกันสินะ ::Glad::

ชอบๆดัชนีพิฆาต 555+

Jeed168

::Glad::
ตกลงบ้านหลังนี้จะแสนสุขขนาดไหนต้องดู

::Thankyou:: ขอบคุณนะครับ  ::Thankyou::

แอบชอบตลงนางเอกหัวนมบอดนี่แหละ

มงคล บำเพ

หิวนมเลย หย่ายๆๆๆยังวี้ แถมเมาด้วย ฟินทั้งคืนละคับบบ

kyojaza1

ตอนแรกๆดูเหมือนจะขัดขืน พอโดนมาติดใจซะงั้น นางเอกเรา

7946410

มอมเหล้าเพื่อนและภรรยาจนเมา แล้วเพื่นสนิทเห็นหุ่นเมีเพื่อนทนไม่ไหวแอบลักหลับ

gogopopo

สุดท้ายพระเอกจะตื่นมั้ยเยี่ย แต่2คนนี้ได้จัดแน่นอน ::DookDig::
Edit ตื่นมาแต่ไม่รู้เรื่องยังงี้ ผมว่ามีภาคต่อได้เลยนะเนี่ย

dekroneaw

9toulek