ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โสตสยอง ตอน ห้องนี้มีของ

เริ่มโดย joker socool, พฤศจิกายน 23, 2018, 04:28:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

crisisx

เท่าที่อานยังไม่สยิงนะครับมีแต่เสียว

milan

เปิดเรื่องมาแบบนี้ ต้องมีสิงร่างแล้ว

sos-sos

atomicbear

เนื้อเรื่องน่าสยองปนสยิวมากเลยครับ ถ้าไปเจอจริง ๆ ไม่รู้ว่าจะทำได้มั๊ย

bacartoon

ดาววว ดววววว

เจอผีแบบนี้หลอก คงแห้งตายแหงครับ

Kirinoami

SoodteeNz

ryu

ได้อยู่ห้องใหญ่แถมความเสียวด้วย
แต่พลังชีวิตจะเหลือมั้ยเนี่ย กลัวจะตายไวน่ะสิ

Hunter191

หมูตุ่น

pongsakorn kaewpradit

pj762856

jame dean

ถ้ามีห้องเช่าแบบนี้จริงๆ จะกล้าอยู่หรือเปล่านะเรา

domozaza011

ได้ห้องถูกแถมเมียผีแบบนี้ จะว่าดีมันก็ดีนะ แต่ชักเสียวว่าจะหักมุมอ่ะ