ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โสตสยอง ตอน ห้องนี้มีของ

เริ่มโดย joker socool, พฤศจิกายน 23, 2018, 04:28:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Aphiwat Korsrilabutr

daga

ballnakrab

มาเช่าห้อง แถมผีสาวแสนสวยมาอยู่เป็นเพื่อน แบบนี้จะดีใจไหมเนี่ย แม่ผีน้องเมย์เองก็เซ็กซี่ไม่เบาด้วย น่ากลัวจัง น่ากลัวจะหมดแรง ::Ajark::

vorrr

sodom

หูยยย ถ้าเจอแบบนี้ อยู่ยาวๆเลยครับ  ::Oops::

××Mon××

เจอผีห้องเช่ากระสันต์สวาทซะงั้น แต่ถ้ามาแบบสวยๆก็พอได้นะ

kinnaree

ผีสาวแสนสวยอย่างนี้ นายชาติของเราจะรับไหวมั๊ย

ayiraj2408

กลายเป็นสามีของผีไปแล้วสินะ ไม่รู้ว่าจะเกิดอะไรขึ้นต่อไปนะ หวังว่าจะไม่โดนดูดพลังงานชีวิตไปหมดนะ

ดิเรก สำรี

ikkaross

เพิ่งเคยอ่านเรื่องนี้

พลาดไปได้ไงหว่่า

ball1892

ทั้งสยองทั้งสยิวเลยล่ะทีนี้

เคยคิดอยู่ว่ามีแบบนี้จริงๆนะ เคยมีคนที่ทำงานเก่าเช่าห้องที่คนในหอว่ากันว่าเจอดี(ผีผู้หญิง) แต่เค้าอยู่มาได้ตั้งหลายปี หวยก็ถูกบ่อย แอบสงสัยได้เมียผีดีแน่ๆ เลยย

zaaar65

ใจกล้า เลยโชคดีได้ นารี อุปภัมภ เลยนะครับ คุณชาติ

artherox

อยากเจอผีแบบนี้บ้างจังคับผม พี่จะล่อทั้งคืนเลย

zekavaror

Kacey Chase

หู..ว...ว  สยอง    :p

ไม่กล้าอ่านดึกๆ  ขอทำใจก่อนนะ  เดี๋ยวพรุ่งนี้กลางวัน (ถ้ามีจังหวะ) อ่านแล้วเดี๋ยวมาเม้นท์เพิ่ม

[edit เพิ่ม]   คิดถูกละ ที่ไม่อ่านเมื่อคืน  มีตอนสยองจริงด้วย!   แต่ตอนเสียวสยิวก็ดี   วิญญาณของสาวเจ้าชู้...ธีมดี น่าสนใจ    เดี๋ยวคงมีเข้าสิง   :)