ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ไอ้บ้านนอก.....ตอนที่ 4

เริ่มโดย cdx, พฤศจิกายน 24, 2018, 08:29:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Krattawut Chancay

รอลุ้นคุณเอมกับนายทองก้อนจะเป็นยังไงต่อไป

aaa01

ขอบคุณมากครับ ไนคุณเอมบอกนายทองเป็นผันได้แล้ว

weeraj

อยากรู้ว่าทองก้อนจะได้หมดทั้งบ้านเลยมั้ยคงสนุกน่าดูแบบนั้น

navy868

วงการนี้พลาดคือตาย น่ากลัวมาก... ::Horror::

akira

นี่เอาอาชีพหรือส่วนหนึ่งในชีวิตของลุงเฉย เอามาขยายรึเปล่าครับเนี่ย แต่ละตอนทำให้ต้องติดตามและคิดตามตลอด อย่างเพิ่งให้จบไวนะครับ

pattaa

อ้าวส่งขึ้นสวรรค์ของแท้เลยนะเนี่ย

Dts Rayong

นายทองก้อน ลึกลับมากนะครับ แนวลุ้นๆแบบนี้นาติดตามครับ

tyttkcu kcu

ขอบคุณครับ
เท่าที่พึ่งติดตามงานจริงจังไม่นาน เข้าใจในลักษณะการเขียนดีครับ อาจมีหลุด เพราะอยากให้เราๆได้อ่านเร็วๆ ยิ่งสร้างโครงเรื่อง มิติตัวละครไว้ลึกพอควร ยิ่งนับถือในฝีมือและความเร็วในการแต่งเรื่องมากๆ
ขอบคุณในงานเขียนดีๆครับ

popeye

whitebag

นี่ละมั้งที่เค้าเรียกว่า กำลีงเข้าด้ายเข้าเข็ม  เลยโดนพระเอกจัดการเชือดสะเลย สนุกมากครับ...รอติดตามอย่างต่อเนื่อง

winnythepooh

Sextwo

เริ่มสนุกขึ้นเรื่อยๆแล้วครับเดาไม่ออกเลย

dwarf

ขอบคุณครับ...งานของพวกเรา..ใครพลาดคือตาย..แม้กระทั่งเวลาทำกิจบนเตียงนอนเลย

olemantu

ถ้าฝ่ายข่าวข้อมูลไม่ดี ก็มีหวังตายกันเรียบไปหมดแน่ละ เพราะเมื่อมีคำสั่งแล้วก็ต้องทำ  ใครสั่งก็ไม่รู้..แน่ใจได้แค่ไหนก็ไรู้  แก้ไขอย่างไรก็ไม่รู้..

tidtook

ลึกลับ ซับซ้อน ซ่อนเงื่อน ผูกเรื่องในตอนต่อไปได้ดี ทองก้อน ชายคนนี้น่าติดตามมากๆครับ