ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kakuzatou] Lotion Motion [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, พฤศจิกายน 25, 2018, 07:50:17 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Demon-Wolf

สาวนมใหญ่ชอบหนุ่มตัวเล็กนี้เองเหอเหอ ::Evil::

กาก่าก้า ก๊าก๋า

คิดแผนตั้งนาน  ยั่วก็เยอะ  กว่าจะได้กัน

acerolar

::Glad:: พระเอกมีความเป็นสุภาพบุรุษและโชคดีมากๆเลยครับ ที่มีสาวสนใจแบบนี้ อิจฉามาก

zero21

โอ้ย ฟินจริงๆ อยากมีมียั่วเราแบบนี้มั่งจัง แต่ก็ยังไม่กล้าทำอยู่ดีน่ะแหละ 555
โหลดคลิปฟรีที่
freeloadclip.com

exsoldier

แหมมม กัปตัยย กิยเดกไปถึงขนาดนั้นไม่ต้องมามัวเขินอายอยุหรอกกกกกกกกก    ::Shy:: ::Shy::

tudring

ทำไมในชีวิตไม่เคยเจอ ผู้หญิงมายั่วแบบนี้มั้งจัง                                                   

Theemotionof

เอ็งปล่อยให้สาวสารภาพรักก่อนได้ยังไงฟะ  ::Sweat::

และแล้วก็จบแบบhappy ending  ::WooWoo::

Nabisca Sathu

ชื่อเรื่องก็ตรงๆกับเนื้อเรื่องไปเลยก็ได้นะครับ ปากไม่ตรงกับใจ อิอิ กัปตัวผิวแสีแทน นมอย่างใหญ่นี่แม่พันธุ์ชั้นดีชัดๆ

alarbebday1

มิเนโกะซัง เรียกซะหมดความน่าเชื่อถือของรุ่นน้องเลย

Hawaalaew

ห๋่นพี่สาวผิวแทนหุ่นสะบึมกับเด็กโชตะ ยั่วเด็กน้อยแต่กลับกลายเป็นเด็กน้อยกินแทน 

Liftzthekop

ปากแข็งดีนักโดนโลชั่นข้นๆถึงกลับเคลิ้มเชียวนะ 555

sonteen42

(S)Kater

โอ๊ย ขัดใจ รุ่นพี่หุ่นขนาดนี้ไม่ต้องอ้อมค้อมอะไรแล้ว บอกไปตรงๆยากจะมีคนปฎิเสธ
ผมชอบแนวผู้ชายตัวเล็กๆหรือเก็นเด็กนะ มีเมะอยู่เรื่องที่เป็นครูสาว ชอบมาก

ส่วนSFXนี่ เกินความจำเป็นจริงๆครับ เป็นผมก็แปลไม่ไหว ไม่ต้องคลีนหรือทับไปเลยแบบนี้แหละ

5555 ถึงเรื่องนี้พระเอกจะตัวเล็กแนวโชตะค่อนไปนิด แต่ว่าพอไหวๆนะ เพราะอย่างที่บอก พอแนวราบแล้วเสมอกัน
  ::Sweat::

อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

trong5171

จะโดนเพื่อนๆพวกนี้หลอกฟันอีกมั้ยนะ..