ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kakuzatou] Lotion Motion [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, พฤศจิกายน 25, 2018, 07:50:17 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

เรื่องนี้นึกชื่อภาษาไทยไม่ออกยังไง ช่วยตั้งด้วยก็แล้วกัน

เรื่องนี้ขอไม่แปลและไม่คลีน SFX นะครับ เพราะแค่ฟอนท์ทับภาพก็แย่แล้ว SFX บางอันก็ทับลงไปเลย ไม่ว่ากันนะ

เรื่องนี้ไม่ซ่อนข้อความ ถือว่าเป็นการขอบคุณที่สมาชิกทุกท่านให้ความร่วมมือทั้งตอบดีและแสดงคคห.หลังอ่านกัน

อ่านแล้วเม้นท์ให้มีคุณภาพอย่าเม้นท์มักง่าย สะสมแต้มไว้ซะเพราะมีบางเรื่องที่จำกัดเวล

**ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

1-5

6-10

11-15

16-20

nowhereman

ถ้าให้ตั้งชื่อคงตั้งว่า โลชั่นสื่อรัก 555 แต่แหมกัปตันหุ่นขนาดนี้ นากาตะปล่อยรอดมือมาได้ไงตั้งนาน

ขอบคุณครับ เดี๋ยวถ้าไม่มีใครตั้งชื่อได้ดีกว่านี้ก็จะใช้ชื่อ โลชั่นสื่อรักก็แล้วกันครับ
ไอ้นากาตะมันตัวเล็กอาจจะเจียมเนื้อเจียมตัวเพราะดูว่าไม่สมกับกัปตันหรือเปล่า

moydokhumyai

มิเนโกะซังซึนน่าดูเลยนะ ไอ้หนุ่มก็ชอบเหมือนกันนี่   ::Glad::

Banjung2

ชื่อไทยน่าจะแปลว่า นายทึ่มกับสาวสบึ้มจอมยั่วมั้ยครับ 555

Akira Watanabe

::Shy:: โลชั่นพาเพลิน พากัปตันเหินสู่สวรรค์ชั้น 7

แม่สาวผิวแทนสายซึน

0scar

tonbiggest

ออกแนวประมาณว่าผู่ใหญ่อยากกินเด็ก เพราะเห็นเรียกรุ่นพี่  แต่น้องหนูของเราก็ใช่เล่นนะเนี่ยทำเอากัปตันไปไม่เป็นเลย สุดท้ายเด็กน้อยฟาดซะเรียบร้อย

yakusa98

ทำไมในชีวิตไม่เคยเจอ ผู้หญิงมายั่วแบบนี้มั้ง 

sthanya

ยั่วตั้งนานกว่าจะได้ ท้ายที่สุดปิดประตูตีแมวง่ายดี

Pharadorn Kaewsan

จะกดเองแต่ไม่กล้าเลยยั่วให้เค้ากดสินะ

B&B

อู้ยยยย~ หวานนนนน น่ารักทั้งนากาตะและมิเนะโกะ จะน่ารักเกินไปแล้วววว

ชื่อเรื่องเหรอ? ก็... โลชั่นชวนเสียว ถ้าไม่เอาตามชื่อภาษาอังกฤษก็... ผู้จัดการจอมทึ่มกับกัปตันจอมยั่ว

◌⑅●♡⋆♡LOVE♡⋆♡●⑅◌

ลายเส้นน่ารักมากๆ

เรื่องนี้ ถ้าไม่อ่านเนื้อหา เหมือนแม่ลูกมากๆ มิเนโกะหุ้นเหมือนคุณแม่คนมากๆ ถ้าเปลี่ยนโครงหน้าหน่อยที่ใช่เลย นากาตะเองก็เหมือนเด็กอยู่แล้วด้วย

ท่านคิดเหมือนผมไหมว่า... นากาตะมันน่ารักเกินผู้ชาย ถ้าแต่งหญิง น่าจะ...แยกไม่ออกแน่นอนว่าชายหรือหญิง

สายผิวแทน ซึน? คือการผสมผสานที่ดีมากๆ (สำหรับผม) แต่นางไม่ค่อยออกซึนเลยนะ เพราะส่วนมากสาวซึนไม่ค่อยออกตัวแรง และถ้าจะรุก จะรุกแบบกล้าๆ กลัวๆ

เอาจริงๆ ถ้าเรื่องนี้มีต่อ คงฮาเร็มแน่ๆ เพราะผมคิดว่า ไม่ใช่แค่มิเนโกะแน่ที่ชอบนากาตะ น่ารักและใจดีขนาดนี้ แถมใสซื่ออีก ผู้ชายแบบนี้ ผู้หญิงหลายคนชอบ อิอิ

ขอบคุณครับ

หุ่นตามการ์ตูนงี้ืแหละครับ จะบอกเป็นแนวว่า หุ่นเซ็กซี่ นมโต ตูดใหญ่ แต่ถ้าเป็นนักกีฬาจริงน่าจะออกสูงเพรียวนมเล็กซะมากกว่า นอกจากเล่นกีฬาพวกขว้างจักร ทุ่มน้ำหนัก แต่หุ่นคงไม่เอ็กซ์แบบนี้
เอาเป็นว่า สาวหุ่นเอ็กซ์มาเจอไอ้หนูน้อยก็แล้วกัน แต่ชื่อเรื่องขอรับไว้พิจารณาก่อน ก็พอไหวเหมือนกัน
  ::Sweat::

youtome3

น่าจะชื่อ "โลชั่นสุดมัน กับกัปตันจอมแสบ" 555+

อิตาหนุ่มนี่ดูเด่อๆด๋าๆ ดันได้อึบกันสาวสวยนมสะบึ้มซะได้ แหม่ๆๆ โชคดีจริงๆเลย  ::Shy::

Addy04245

ชื่อเรื่อง กัปตันปากแข็งกับเจ้าหนุ่มโลชั่น ชวนสยิว 
ปล่อบให้ยั่วตั้งนาน กว่าจะรู้ตัวนะพ่อหนุ่ม จัดไปหลายทีเลย

Phoowadol

ชื่อเรื่องไทย. ถ้าไม่เอาตามภาษาอังกฤษนะ  ผมว่า ใช้ชื่อเรื่อง กว่าจะได้ใจเธอ
แต่ถ้าเอาให้ตรงตัว ก็น่าจะเป็น แผนโลชั่นพิชิตใจ  (เลี่ยนไปเปล่านิ)อิอิ ::Sweat::  ส่วนของเนื้อเรื่องมันดู ออกไปทางน่ารักๆมุ้งมิ้งวุ้งวิ้งหน่อยๆดีเนาะ
กัปตันสาว มาดเข้มจอมซึนกับผู้จัดการโก๊ะจ๋า...อืมมันลงตัวกันดีนะผมว่่า นี่ถ้าแม่นางไม่ลุยจนสุดทางอย่างนี้ ก็คงไม่ได้ใจ นากาตะ ซักกกก... ทีสินะ อิอิ ::Evil::
เห็นปะพ่อเปิดใจได้ อะไรๆ มันก็ลงตัว. นากาตะจัดเต็มทุกดอกเลย555. น่ารักอะ ::Cheeky::  ::Shy::

ไอ้นากาตะ มันไม่กล้าน่ะ ขอแค่ได้อยู่ใกล้ๆสาวเจ้าได้เป็นทาสรับใช้ก็พอใจแล้ว คงไม่หวังสูง แต่หาคิดไม่ว่าสาวเจ้าก็รอเหมือนกันว่าเมื่อไรเอ็งจะรุก พอไม่รุกเลยรุกซะเองเลย เรื่องก็เป็นแบบนี้แหละ  ::Grimace::

infinityex

ตามไม่ตามชื่ออิ้งก็แผนร้ายของยัยปากแข็งอะไรพวกนี้น่าจะได้อยู่นะ  ::HoHo::