ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Pirontan] Issunboshi เด็กชายหนึ่งนิ้ว [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 25, 2018, 05:50:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Pharadorn Kaewsan

นึกว่าจะโดนยักษ์ ntr ซะแล้ว

แก้ปัญหาได้ดีมากเลย ขยายแค่ตอนจะใช้งานไม่ต้องกลัวจะนอกใจละ

pug0hkleiko

อ่านตั้งแต่ต้นยันจบ แล้วก็อ่านวนไป เป็นเรื่องโปรดเลยตอนนี้ 5555 ขอบพระคุณมากครับ อิจฉาตัวเล็ก ทำอะไรก็ได้ไม่มีคนสนใจ 55

Fonlyxo

fuckerman

ถ้าเอาค้อนทุบตรงไอ้นั่นอย่างเดียว มันก็โตได้นะ  แต่โตแบบบวมๆ

thinnakorn.cm

poohcfc

เห็นพระเอกหล่อหน่อยนี่รีบไล่ทหารออกเลยนะเจ้าหญิง

torcorona

jajaboss136

pj762856

เดาว่านายหนึ่งนิ้วมีจู๋เล็ก  เจ้าหญิงต้องใช้ค้อนทำให้ใหญ่

siwapol55

จากเล็กกลายเป็นใหญ่ โชคดีเลยได้ขยายขนาด
ขอบคุณมากครับ

anuttasia

::HeyHey:: ::HeyHey:: ::HeyHey:: ::HeyHey:: ::HeyHey::

เพิ่งเคยได้ยินนิทานเรื่องนี้ครับ ขอบคุณที่เอามาให้อ่านนะครับ

แต่ที่ต้องขอบคุณยิ่งกว่าก็คือเรื่องที่อยู่ด้านล่างนี่แหละ แหมตอนแรกที่เลื่อนลงมาอ่านตัวอย่างก็นึกว่าพี่แกจะเอาเจ้าหญิงทั้งที่ตัวกระเปียกที่ไหนได้... ::WooWoo::

แล้วยังเรื่องที่อยากอ่านด้านล่างสุดนี่อีก (อยากอ่านตอน 4 ไวๆครับ) ขอบคุณท่านมากๆนะครับ

FFXCY

เคยได้ยินแต่ชื่อไม่เคยอ่านเรื่องเต็มๆ สักที ส่วนมากเป็นโมโมทาโร่ ขอบคุณเรื่อง 1 นิ้วด้วยจ้า

pol960

อาจารย์ท่านนี้เอานิทานมาแปลงหลายเรื่องเลย กาวๆทั้งนั้น