ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ไอ้บ้านนอก.....ตอนที่ 5

เริ่มโดย cdx, พฤศจิกายน 27, 2018, 07:02:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

9toulek

อ่านไป อ่านมา สงสัย บ้านนี้ ตัวเอกเหมาเรียบ

chapter11

ทองก้อนจะได้ใครก่อนเป็นคนแรก คุณก้อนอาจจะเป็นม้ามืดก็ได้ครับ

sparrow_ap

ทั้งสืบราชการลับทั้งสืบสวาทด้วยอ่ะป่าวทองก้อน 5555
ยังไม่ถึงกำหนดของทีม B ใช่ป่าวนี่
ทองก้อนจะช่วยทันมั้ยนะ

Slave

Boran Mark

อ่านไปด้วยลุ้นไปด้วย  มันส์มากครับ

chana chana

thana7

ทองก้อนคงมีแผนอะไรกับครอบครัวนี้ละมังถึงยังไม่กลับองค์กร

badmagky

จัดแบบเทครัวรึเปล่าครับ เกริ่นหลายตอนมาก

Sanya Jai

มาแนวสืบสวนซ่อนเสียวกันทีเดียวเลยครับ อิอิ

3hman

อยากรู้ว่าเขามีการสอบสวนกันยังไง ทำไมถึงมีการยิงกันได้

zezebee12

แฟ๊ต บอย

นึกว่าพระเอกจะไม่รอดซะแล้ว ใจหายหมดเลย

ขอนลอย บักเคียบ

เมือไหร่เจ๊แอมจะเสร็จลุงคนขับรถนะ555อันนี้จิตนาการอยากให้เป็นอยางนั้น

dumrongsak

ใครจะโดนจัดคนแรกนะ แต่อยากชมตอนจัดคุณเอม

Kampanat Arsenal

ตัวละครมีเรื่องราวน่าสนใจ  โดยเฉพาะตัวเอก  อ่านยาวๆไม่มีเบื่อเลยแนวนี้