ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ไอ้บ้านนอก.....ตอนที่ 5

เริ่มโดย cdx, พฤศจิกายน 27, 2018, 07:02:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pooloop

นายทองก้อนจะได้เสียวกับใครนะ
จะเป็นคุณก้อยรึป่าวหนอ

ผิดคาดแหะ เล่นงี้เลยเหรอครับ

peristalsis

kapook6336

ทองก้อนจะได้ใครก่อนนะรึว่าคุณอร น่าจะเป็นก้อยมากกว่า

silverwolf

เพราะคำว่ารักคำเดียว พระเอกเราถึงกับเอาตัวเข้าแลก แต่ก็ได้ใจคนบ้านนี้ก็ถือว่าคุ้ม เหลือก็แต่คนเล็กสุดนี้แหละ ส่งสัยต้องอุ้มไปปรับทัศนคติใหม่  ::Oops:: ::Oops::

Panit Monkeae

ยิ่งอ่านยิ่งมันครับแนวนั้ แนวสืบสวนปนเสียวได้หลายอารมณ์เลย

Nithiwit Sakfan

555มีหวังพี่สาวโดนน้องสาวตัดหน้าแน่ๆประมาณว่าดื้อเงียบ

pun6420

ชอบๆ  มาแนวสายลับสืบสวนทำให้อ่านได้เพลินขึ้นมากๆๆเลย

noojane

เจ้านายถามแบบนี้. ให้ความรู้สึกว่าปัญหาของครอบครัวนี้ยังไม่จบเลย ::Hmmm::

PD

เนื้อหาสืบสวนน่าติดตามดีครับ พึ่งมาอ่านตอนแรกต้องย้อนกลับไปอ่านแต่แรก

Ram PakVan Rachawong

ตอนแรกดูโครงเรื่องเหมือนสั้น ตอนนี้ยาวแน่ แต่มีความรู้สึกว่าลูกพี่ใหญ่ของคมกริชน่ากลัวๆ

เม้มรอบสองหลังจากอ่าน  ผมคงเป็นคนไม่กี่คนที่เดาไม่ออก ไม่คิดเลยว่าคุณก้อยจะเย..กับคนขับรถ แต่แบบนี้แหละชอบเลย ภารกิจต่อไปคือตามหาเหตุผลที่คุณก้อยโดนเย...สินะ และปกป้องคุณเอม

Boeufy

donki

ผมว่าผมก็ค่อยๆ อ่านแบบซึมซับ ยังข้ามข้อ3 เป็นไปได้ไงบทเสียวนี้ของคุณก้อยกะลุงสมชายแน่นอนครับ ^^

taka95

Witoon Runjuan

ผมสนใจการดำเนินเรื่องมากกว่าบทเสียวนะ 555

bomber11

ในบ้านมี3สาว ทองก้อนจะเก็บได้กี่คนกันนะ