ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ทำแทนเพื่อน 3

เริ่มโดย sutee seechart, พฤศจิกายน 28, 2018, 04:22:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Channarong Saekow

MAC

ทำไหนผมไม่เจอน้องโบเลยตอนนี้อยู่หาดใหญ่พอดี ::Sweat::

MyWaYz

น้องชอบรุนแรงและดุดัน น่าติดตามครับ

อนุรักษ์ สงวนสิน

::Dizzy:: เอ๋..โทสัพรุ่นนี้วิธีใช้มันแปลกๆน่ะ ::Hmmm::

zezebee12

ododo

โทรศัพท์เมื่อก่อน มีวิธีใช้งานแบบนี้เองเหรอเนี่ย

fantastica

มีซองใส่มือถือแบบใหม่ด้วย

shadowfier

จะได้ไหมละนั้นโดนโทรศัพย์ชิงตัดหน้าไปก่อนแล้ว

นายหิน ถาวร

ใช้แทนดิลโด้ได้ด้วยเหรอ? ต้องนำไปใช้บ้าง ขอบคุณครับ

taepinto

ขอบคุณคราบบบบ สนุกมาก น้องโบน้องจูนอยู่หอเดียวกัน กิแซนวิสแน่ๆ

swss2511

โดนสาวน้อยสอนจนหมดสภาพแล้วมั้งนี่

us3r

มีใช้เครื่องมือช่วยด้วย *-* รอดูว่าเพื่อนน้องโบจะโดนด้วยมั้ย เป็นฮาเร็มไปเลย

กวัก แก้วเป้า

ทำไมเอาโทรศัพท์ไปทำอย่างนั้นอะ ใช้ผิดประเภทแล้วนะเนี้ย

Am1112mA

หือโทรศัพท์เลยหรอครับ โหดไปมั้ย

ลิตเติ้ล ปรื๊น ผู้น่ารัก

แสดงว่า เอ็งเสร้จเร็ว และ ไม่แข็ง ต่อเนื่อง