ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ทำแทนเพื่อน 3

เริ่มโดย sutee seechart, พฤศจิกายน 28, 2018, 04:22:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

panax

โอ้โห  ถึงกับเล่นโทรศัพกันเลย   ต้องจัดหนักๆแล้วครับแบบนี้
ซัก3-1 อิอิ

Ranai Soomprasert

ไหนว่าจะแนะนำเพื่อนไงโบ

petergg

อะไรกันครับเนี่ย

Sdddss

เจอขนาด6110 คิดแล้วเสียว อิอิ

ads_s7

กำลังได้ฟิวเลย อยากอ่านต่อละ

Boonchuay Suk

น้องเค้าน่าจะผ่านโลกมาเยอะเหมือนกันนะ

Benz4152

เอาเข้าไปเสียบอะไรในนั้นครัช

ooearthoo

น้องโบว์คงผ่านสงครามมามากถึงได้ช่ำชองแล้วของถึงเป็นขนาดนั้น อายุยังไมา20เลย

Debaker Singlek

ขนาดโทรศัพท์เข้าไปได้ แสดงว่า ผ่านสงครามาเยอะมากนะ

dreamlost

แสดงว่า รับมือน้องเขาไม่ไหวสินเ

Pong Sak

สู้ๆครับ ใช้โทรศัพท์เป็นตัวช่วย

wink

โทรสัพนะเห้ยยัดไปไมอิอิ

chana chana

โชคดีน้องโบไม่เจอเเครื่องรุ่นแรกๆ

ฺีีBuuzBuuz

เป็นการรีวิวโทรศัพท์ในทางที่ดี ถ้ายุคนี้ยังมีขายดีแน่นอน  ::Yes!::

Matsudaira777

ไม่นึกว่าจะเล่นเหมือนกัน แต่ก่อนเคยเปิดสั่นละเอาไปจี้หัวนมแฟน 5555