ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tonnosuke]The Lady Next Door ร้อนรักสาวข้างห้องตอนที่2 [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, พฤศจิกายน 29, 2018, 06:25:39 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

B&B

อยากได้ๆๆ ผู้หญิงน่ารักๆ แบบนี้ อ่า!!!!

Σ>―(〃°ω°〃)♡→Σ>―(〃°ω°〃)♡→

เอามาแต่ความน่ารักนะ อย่าเอานิสัยเซ็กส์นะ เดี๋ยวตายก่อนได้เห็นหน้าลูก อิอิ

โทโจ นางสวยมากจริงๆ ถ้าไม่นับเรื่องเซ็กส์จัด ผมรับได้ อิอิ

สำหรับผมนะ ถ้าเวลาปกตินางใส่แว่นด้วย บอกเลยผมช็อคตายแน่ๆ ดามเมจแรงจริงๆ นางคนนี้

เปิดมาแรกๆ มดขึ้นทันที แต่พอนางเข้า SexMod นี่น้ำตาลหายเลย แต่ก็หวานปนข้มคาว อิอิ

ขอบคุณครับ

ดีนะไม่เจ้าชู้ ยังพอรับได้ นี่ถ้าเจ้าชู้ เซ็กซ์จัดเอาไม่เลือกหน้า มีหวังกลายเป็นเรื่อง mind break แน่ๆ
พอไหวๆๆ

kapomman

สาวเจ้าจะอึดเกินไปแล้ว   ของจริงเจอแบบนี้สงสัยคืนเดียวเผ่น  ยอมแพ้  ::Thankyou::

ensd-07

Dragoo

ต้องตั้งชื่อเล่นนางเองว่าแม่นางครั้งเดียวไม่เคยพอสินะ
สงสัยต้องจัดสุดๆแน่ๆ
ไม่ฟ้าเหลืองไม่เลิกกัน
It true "NO ONE PERFECT!!" ME too

Gunitle

ที่แท้เรียนหญิงล้วนนี่เอง555 พระเอกเจอจัดชุดใหญ่ไม่ได้พักเลย รอตอน3อยู่นะครับท่านฮิป เรื่องนี้ภาพสวยดี ขอบคุณที่แปลมาให้อ่านครับผมมม

rebuffz

เจ้แกดุดันมาก จะมีอะไรเซอไพร์ไหม

เอาแบบนี้มีน้อคอะ 3-4น้ำก้ว่าแย่แล้วนะ ขอยอมแพ้

Liftzthekop

ปกติดูน่ารักเรียบร้อยดี แต่พอหื่นเท่านั้นและ โอ้ยโคตรโดนเลย 5555

tazasss01

จะอิจฉา ดีหรือป่าวเนี่ย ท่าทางน้ำจะหมดตัวแน่เจออย่างนี้ทุกวัน

::Sweat::  ::Sweat::

treerasitnut

ดีงานมากครับ เรื่องนี้ดีที่สุดตั้งแต่อ่านผลงานท่านฮิปมา ปกติแปลดีอยุ่แล้ว แต่เรื่องนี้เลือกได้ดีจริงๆ ถามสวยได้อารมมากๆครับ สุดยอดผลงานแห่งปี

อิจฉาพระเอกมากครับ ดีเกิ้น

เรื่องนี้อย่างที่บอกคลีนยากมาก จนหลังๆไม่ค่อยอยากคลีน ฟอนท์ทับภาพทั้งเรื่อง
แต่เนื้อเรื่องโดยส่วนตัวผมว่าไม่เท่าไร เดี๋ยวมีเรื่องที่ผมชอบอยู่เรื่องหนึ่ง คงปลายๆธันวาโน่นมั้งถึงได้คิวลง โปรดติดตาม

Akira Watanabe

::Sweat::  แหม่ ดูภายนอกเป็นสาวสวยธรรมดา ๆ 

พออยู่บ้านใครจะรู้ หื่นตัวแม่ขนาดนี้

Barmby

::Ahoo:: เรียนโรงเรียนหญิงล้วนเก็บกดแบบนี้ทุกคนแน่ๆ  แต่แบบนี้นี้มีแต่ตายกับตาย เซ็กจัดจิงจัง

** ตายคารูแน่นอน ถูกต้องละครับ

Theemotionof

เห็นเรียบร้อยอย่างงี้พอถึงบ้านนี้ก็เอาเรื่องอยู่ ::HoHo::

แถมรสนิยมนางเองก็ทำให้ชายทั่วบ้านทั่วเมืองฟินจริงๆ

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ดูทั้งคู่ก็เหมาะสมกันดี จิตทั้งคู่ 

ไอพระเอกก็ทำตัวฟิตๆหน่อยนะ  ดูท่าคงอีกยาวไกล

Nondon

เย็ดกันขนาดนี้ ยังไม่ตกลงเป็นผัวเมียกันอีกหรอ 555