ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tonnosuke]The Lady Next Door ร้อนรักสาวข้างห้องตอนที่2 [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, พฤศจิกายน 29, 2018, 06:25:39 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

joulez

อะไรวะ งงมาก

ขอบคุณครับ โทโจตอนอยู่นอกบ้านเป็นเด็กดีสวยน่ารักแต่อยู่ในห้องนี้เซ็กซ์จัดสุดๆโชคดีมากที่ได้อยู่ข้างห้อง ::Hunger::

warone07

เจอสาวเซ็กจัดแบบนี้โชคดีกรือโชคร้ายกันแน่นะแบบนี้มีหวังน้ำหมดตัวแน่ๆ

แทนธิษณ์

op4911338

::HoHo::ถ้าสวยและหื่นแบบนี้กับผมคนเดียวก็ยอมแห้งตายละวะ หึหึ

Phone Phone

ผญอดอยากมาเพราะอยู่โรงเรียนหญิงแต่ผชก้สู้ไม่ถอยสักยก 

(S)Kater

น่าอิจฉาๆ มีสาวสวยๆควงนี่ฟินจริงๆนะท่าน เหมือนผมเดินกับน้องตอนผมยาว
มันไม่สนเราหรอกว่าเป็นผัวหรือพี่ชาย มันมองกันดื้อๆเลย แต่เรารู้สึกภูมิใจ 55

ขนาดน้องน่ารักซะขนาดนี้ยังไม่มีแฟน ช่างน่าเสียดายหรือว่าพี่ชายหวงเกินพี่ชาย  ::HeyHey::

ออกทะเลอีกและ เรื่องนี้โทโจหื่นเกินไปนะ จริงอยู่ที่ผมชอบสาวสะกิดปุ๊บเครื่องติดปั๊บ
แต่แบบนี้มันเกินป๊ายยย ผู้ชายไม่ใช่การประปานะครับ จะได้จ่ายนํ้าได้ไม่จำกัด
ขำหนักมากตอนคุโดชัก เห็นทีไรขำทุกที นึกว่าเดทห่านํ้าลายฟูมปากไปและ
แบบนี้ต้องหาตัวช่วยอุปกรณ์ของเล่นมาแทนตอนเราพักฟื้น ไม่งั้นมีแห้งตาย

เรื่องนี้นางเอกมันหื่นเกินครับ มีแต่หื่นขึ้นๆ แต่ตอนจบนี่ไม่รู้นะ จำไม่ได้ เอาเป็นว่าลองอ่านดูก็แล้วกัน
อาจจะติดใจแนวนี้ก็ได้นะท่าน

อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

vigo

akasaboy

ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

qweasdzxc

อื้อหือ เจอแบบนี้แห้งงงง จากสาวหื่นธรรมดา กลายเป็นมหาหื่น555 มีกี่น้ำก้ไม่พอ ต้องลากไปหาเพื่อนๆซี่

reppok111

ช่างร้อนแรงจริงๆเลยนะครับสาวข้างห้องคนนี้ เสียน้ำอีกเยอะแน่ๆ

HaoMaRu

นี้มันดุ้นมีชีวิตชัดๆ ตอน 3 ต้องหาของมาโด๊ปแล้วล่ะมั้ง

game2539

แค่วันแรกยังจัดหนักขนาดนี้ พระเอกจะไหวไหมเนี้ยถ้าต้องทำแบบนี้ทุกวันๆละก็คงน้ำหมดตัวตายซะวัน

trong5171