ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

น้องมิ้น 1-4 cop

เริ่มโดย จอน นอนเล่น, พฤศจิกายน 30, 2018, 10:52:55 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

จอน นอนเล่น

### ตอน 1 ###โดนพี่ๆชมรมถ่ายภาพรุมฟัด
สวัสดีค่ะเพื่อนๆ มิ้นได้อ่านเรื่องชอบโชว์ที่เพื่อนๆ ส่งมาแล้วสยิวดีค่ะ โดนใจก็เลยส่งเรื่องของมิ้นเองมาร่วมสนุกบ้าง แบบว่ายังไงดีล่ะคะ เรามีของดีก็ต้องอยากโชว์เป็นธรรมดาเพื่อนๆว่ามั้ย ตอนนี้มิ้นขึ้นปี2 แล้วเรียนมหาลัยในจังหวัดเชียงใหม่ไม่ขอบอกชื่อนะคะ เรื่องนี้ก็เพิ่งเกิดขึ้นเมื่อตอนภาคเรียนซัมเมอร์นี้เอง ตอนนั้นมิ้นลงเรียนวิชาเลือกอยู่ตัวเดียวเอง ด้วยเหตุที่ว่าไม่อยากกลับบ้านที่ลำปาง อยากอยู่กับแฟนมากกว่าค่ะ เตี่ยมิ้นเค้าซื้อคอนโดให้อยู่มิ้นก็เลยพาแฟนมากุ๊กกิ๊กกันได้แบบสบายๆ ถ้าพูดถึงเรื่องอย่างว่ามิ้นก็ไม่ใช่เด็กไร้เดียงสานะคะ ก็รู้จักการช่วยตัวเองมาตั้งแต่เริ่มมีประจำเดือนเลยหล่ะ แต่พึ่งมาได้ทดลองของจริงก็ตอนมาเจอกับแฟนตอนเรียนปี1 นี่แหล่ะค่ะ แฟนมิ้นชื่อเก่งค่ะ แต่เรื่องบนเตียงไม่เก่งสมชื่อซักเท่าไร ก็ถ้าจะทำให้มิ้นถึงจุดสุดยอด มิ้นก็ต้องเป็นคนขย่มเอง ให้แฟนเป็นคนขยับทีไรเป็นเสร็จก่อนทุกที แต่มิ้นก็ชอบเค้านะคะเพราะเป็นคนนิสัยดี เอาใจเก่งและเราก็ไม่ได้คบกันเพราะเรื่องอย่างว่าอย่างเดียว เก่งมีข้อเสียอีกอย่างหนึ่งคือเป็นคนขี้หึงมา..า..า..ก ยิ่งพอได้มิ้นแล้วก็ทำตัวเป็นเจ้าเข้าเจ้าของ แบบนี้ก็อึดอัดสิคะ ก็เราอายุแค่ 18 เอง อยากมีแฟนค่ะไม่ใช่สามี วันหนึ่งเราทะเลาะกัน เพราะเรื่องที่เค้าไม่อยากให้มิ้นเข้าไปทำกิจกรรมกับคนในชมรม เออต้องบอกก่อนว่ามิ้นเป็นสมาชิกชมรมถ่ายภาพ คือไม่ใช่เป็นตากล้องหรอกนะคะ เพราะใช้กล้องไม่เป็น แต่ชอบเป็นนางแบบมากกว่า มิ้นว่าผู้หญิงทุกคนก็ชอบเป็นแบบ และยิ่งถ้าภาพออกมาสวยแล้วยิ่งชอบใหญ่ ก็วันนั้นมิ้นนัดกับรุ่นพี่ชมรมคนหนึ่งที่สนิทกัน ชื่อพี่ชัยค่ะ ก็ปิ้งพี่เค้าอยู่เหมือนกัน มิ้นขอให้พี่เค้าช่วยถ่ายรูปชุดนักศึกษาให้หน่อย จะเก็บไว้เป็นอัลบั้มส่วนตัว เก่งเค้าคงหึงนะค่ะ เพราะรู้ๆ กันอยู่ว่า ผู้ชายชมรมนี้ส่วนใหญ่ก็เจ้าชู้ทั้งนั้น แต่มิ้นก็ไม่สนใจอยากโกรธก็โกรธไป อะไรที่มิ้นชอบมิ้นก็จะทำ ขนาดเตี่ยกับแม่ยังห้ามไม่ได้เลย แล้วอะไรกับผู้ชายคนนี้จะมาห้ามเรา มิ้นชวนเค้าไปด้วยนะคะ แต่ก็ไม่ยอมไป แถมยังทำเป็นคืนกุญแจห้อง เก็บกระเป๋าเสื้อผ้ากลับไปหอพักตัวเองอีก คงกะจะให้มิ้นไปง้อแต่มิ้นไม่สนหรอกค่ะ วันนั้นมิ้นเลือกใส่เสื้อนักศึกษาตัวจิ๋วรัดๆ กับกระโปรงสั้นแนบเนื้อ ใส่แล้วรู้สึกว่าตัวเองเซ็กซี่มาก กะเอาไปโชว์ให้พี่เค้าน้ำลายไหลเล่น ก็จะประชดแฟนด้วย จู่ๆ ความคิดแผลงๆ ก็เข้ามาวิ่งอยู่ในหัว ว่าไหนๆ ก็จะโชว์แล้วก็เอาให้มันเต็มที่ มิ้นเลยตัดสินใจโนบราโนแพนตี้ไปเลย พอมาดูตัวเองในกระจกก็สยิวขึ้นมาทันทีเลยค่ะ ก็เสื้อมันรัดหน้าอกตึงจนเห็นเป็นเต้ากลมๆ เลย แถมหัวนมก็ดันเนื้อผ้าออกมาให้เห็นเป็นปุ่มนูนๆ กระโปรงก็แนบเนื้อไม่เห็นริ้วขอบกางเกงใน ถ้าใครสังเกตก็คงรู้แหละค่ะว่าไม่ได้ใส่อะไรข้างใน มิ้นวาบหวิวมากจนรู้สึกว่าของมิ้นเริ่มแฉะเลยหละค่ะ มิ้นต้องรีบถือกระเป๋าออกจากห้องเลย เพราะว่าถ้าส่องกระจกนานกว่านี้อีกหน่อย อาจจะเปลี่ยนใจไม่กล้าแต่งแบบนี้ออกไป พอเดินออกไปนอกห้องก็ตื่นเต้นตลอดเลยค่ะ ใจหนึ่งก็อยากให้คนเค้าสังเกตเห็น อีกใจก็อาย ลงลิฟท์มาถึงชั้นจอดรถใต้ตึก ลุงรปภ.ก็จ้องตาเป็นมันเลยหละค่ะ ปกติมิ้นจะเข้าไปคุยกับแกบ้าง แต่วันนี้ขอแค่ทักทายก็พอ แล้วมิ้นก็รีบเดินไปที่รถ รู้สึกเลยว่าทั้งก้นและเต้านมมันสั่นกระเพื่อมๆ ไปหมดเลย ก็หน้าอกมิ้นตั้ง 36C ไม่สั่นได้ไงคะ แถมก้นก็ใหญ่ขึ้นตั้งแต่คบกับแฟน ลุงแกก็คงดูทั้งก้นทั้งนมสนุกไปเลยซิคะ แกรีบตามมากุลีกุจอช่วยโบกรถให้ แต่ตาแกไม่ได้ดูรถมิ้นหลอกค่ะ จ้องลอดกระจกหน้าเข้ามามองแต่หน้าอกแบบไม่เกรงใจเจ้าของเลย ยิ่งสบตาแก ก็ยิ่งเสียววูบวาบไปถึงท้องน้อยเลย ก็มองยังกะจะกินมิ้นทั้งตัว พอแกโบกให้กำลังจะออกถนน มิ้นก็เลยแกล้งจอดและเปิดกระจกข้างลง ลุงแกก็รีบมายืนข้างประตูรถทันที มิ้นก็เลยโชว์ร่องอกให้แกเห็นอย่างเต็มตา แกมองตาโตเลยค่ะ แล้วมิ้นก็บอกขอบคุณและยิ้มยั่วๆ ก่อนขับรถออกไป รู้สึกสนุกมากเลยค่ะที่ได้ยั่วยวนให้ผู้ชายตาลุกวาวแบบนี้ จะว่ามิ้นเป็นสาวนิสัยเสียก็ได้นะคะ  วันนั้นไม่มีเรียนก็เลยนัดพี่ชัยตอนเที่ยงๆ จะได้ไปกินเข้าด้วยกันก่อนไปหาโลเคชั่นถ่ายรูป พี่เค้านัดเจอกันที่ห้องชมรม พอมิ้นไปถึงตึกสโมสรนักศึกษาก็แทบไม่กล้าลงรถ เพราะใต้ถุนตึกที่เป็นโรงอาหารคนเต็มเลยค่ะ นั่งทำใจอยู่พักหนึ่งก็ตัดสินใจเดินเข้าไป ไหนๆ ก็ตั้งใจจะโชว์แล้วนิคะ พอเข้าไปก็รู้สึกว่าเป็นจุดเด่นทันทีเลยค่ะ คนหันมามองกันใหญ่ ไม่รู้สังเกตเห็นอะไรกันบ้างรึเปล่า มิ้นไม่กล้าสบตาใครเลย เพราะทั้งตื่นแต้นทั้งอาย เลยรีบเดินดุ่มๆ ขึ้นไปชั้นบนทันที พอพ้นบันไดค่อยรู้สึกโล่งอกค่ะ เพราะชั้นสองไม่มีค่อยมีคนพลุกพล่านเท่าไร รีบเดินไปจนถึงห้องชมรม ก็เจอพี่ชัยกับเพื่อนพี่เค้าอีกสามคนอยู่ในห้อง ก็ใจเต้นตุบๆ เลยสิคะ เพราะยังไงก็หนีสายตาพี่กลุ่มนี้ไปไหนไม่ได้แล้ว พวกพี่แกก็หันมามองกันตาค้างเลยค่ะ แต่มิ้นก็ทำตัวเป็นปกติค่ะ เหมือนไม่รู้ว่าพวกแกตะลึงอะไรกัน มิ้นรู้จักแต่พี่ชัยเท่านั้น ส่วนคนอื่นรู้สึกว่าไม่คุ้นหน้าเลย พี่ชัยแนะนำให้รู้จักสามคนนั้น ก็เลยรู้ว่าเป็นเพื่อนๆ ของพี่เค้า แต่เรียนอยู่สถาบันอื่นชื่อพี่นิค พี่ต้น และพี่หนุ่มค่ะ พี่ชัยเค้าตามให้มาช่วยถือรีเฟกซ์ถืออุปกรณ์อะไรต่างๆ แบบว่าพี่เค้าค่อนข้างเป็นมือโปรค่ะ มิ้นก็ชอบสิคะ ภาพจะได้ออกมาสวยๆ พวกเราก็เลยนั่งคุยกันถึงคอนเซปท์ของภาพที่จะถ่ายกัน เหมือนโดนสัมภาษณ์เลยค่ะ พวกพี่เค้านั้งเก้าอี้เรียงกันเป็นแถวหน้ากระดานสี่คน แล้วให้มิ้นนั่งเก้าอี้ตรงข้ามอยู่คนเดียว เหมือนมีจุดประสงค์แอบแฝง กระโปรงมิ้นมันก็สั้นมาก แค่คืบกว่าๆเอง มิ้นเลยต้องนั่งไขว่ห้าง อย่างน้อยก็ยังปิดของสำคัญของมิ้นได้ จะเห็นขาอ่อนก็ปล่อยพวกเค้าไปเถอะค่ะ พวกพี่เค้าก็เก็บอาการเก่งนะคะ แต่ก็รู้นะคะว่าคอยเหลือบๆ ดูอยู่เหมือนกัน เราคุยกันอย่างเป็นกันเอง จนมิ้นหายตื่นเต้นไปเลย พอความอายหายไปอารมณ์วาบหวามมันก็เข้าแทนที่ค่ะ มิ้นรู้สึกว่าหัวนมมิ้นแข็งชูชันดันเสื้อออกมามากกว่าเดิม และก็เสียวปลายหัวนมมากเลยค่ะ เวลาโดยพัดลมมันพัดมา ใต้หว่างขาก็ชุ่มฉ่ำมาก จนมิ้นต้องขมิบเพื่อให้คลายความเสียวลงบ้าง มิ้นกล้าพอนะคะที่จะสลับขาเปลี่ยนข้างบ้าง พอสลับขาทีไรพวกพี่เค้าอึ้งกันไปเป็นพักๆเลย ก็คงเห็นแหละว่ามิ้นไม่ได้ใส่อะไรข้างใน คุยกันได้พักใหญ่ก็ตกลงกันได้ ว่าจะใช้โลเคชั่นแบบสถานที่ตามธรรมชาติถ่ายรูปกัน พี่ๆเค้าก็แนะนำให้ออกไปทางอำเภอรอบนอก เพราะจะได้ใช้เวลาขับรถ รอให้บ่ายลงกว่านี้เพื่อให้ได้แสงที่สวยงาม ก็น่าสนุกดีค่ะ จะได้ไปเที่ยวด้วยเลยเป็นอันตกลง พอตระเตรียมอุปกรณ์พร้อมแล้ว ก็ใช้รถมิ้นเองแหละค่ะพาพวกเค้าไปกัน มิ้นขับออกไปตามเส้นทางอำเภอหางดง-สะเมิง เจอร้านอาหารข้างทางก็แวะทานข้าวกลางวันกัน แวะดูโลเคชั่นข้างทางไปเรื่อยๆ ที่ไหนคนเยอะพวกพี่เค้าก็ให้ผ่านไปหาที่อื่น บอกว่าหามุมดีๆยาก มิ้นก็ต้องเชื่อสิคะ เพราะยอมให้เค้าถ่ายแล้วนิคะ แต่ก็รู้อยู่ในใจว่าพวกนี้ต้องมีแผนอะไรไว้แน่ กว่าจะได้สถานที่ถูกใจพวกพี่ๆ เค้าก็ปาเข้าไปเกือบสี่โมงเย็น ก็พวกเราแวะเกือบทุกที่ ที่นี่เป็นรีสอร์ทอยู่บนเขาเลยค่ะ เวลาแบบนี้ก็แทบไม่ค่อยมีคนเหลืออยู่เท่าไรนัก จะเห็นก็แต่คนที่เข้ามาพักค้างคืนกัน พวกเราต้องเข้าไปจ่ายค่าเข้าชมในที่ทำการรีสอร์ท ก็เข้าไปกันทั้งห้าคนเลย พอเข้าไปติดต่อพนักงานหญิงเค้าก็กล่าวทักทาย และก็ยิ้มแปลกๆ แล้วก็เข้าไปหาเอกสารมาให้กรอก พวกพี่เค้าขี้เกียจรอเลยขอออกไปดูทำเลข้างนอก มิ้นเลยต้องอยู่รอกรอกเอกสารและจ่ายเงินค่าเข้าคนเดียว เพราะมิ้นออกตัวขอเป็นผู้ออกค่าใช้จ่ายทั้งหมดเอง พนักงานหญิงคนนั้นก็เอาเอกสารมาให้มิ้นกรอก พออ่านดูก็รู้ว่าเป็นใบเช่าบังกโล มิ้นอายมากเลยค่ะ แต่ก็ไม่กล้าถามอะไรเลยกรอกให้เสร็จๆไป ตอนกำลังกรอกพี่พนักงานแกยังคุยเล่นกับมิ้น ว่ามิ้นทำไมใจกล้าจัง แต่ถ้าไม่ไหวก็เรียกพี่เค้าเข้าไปช่วยได้เลย มิ้นก็ยิ่งอายใหญ่ซิคะ ได้แต่ยิ้มๆจ่ายบัตรเครดิตไป พอพี่เข้าบอกเบอร์บังกโลมาแล้วมิ้นก็รีบเดินออกมาเลย แต่ไม่บอกพวกพี่ชัยหรอกค่ะ ว่าจองบังกโลไว้ ถ้าบอกไปก็คงไม่เป็นอันถ่ายรูปกันแน่ๆ รีสอร์ทนี้ก็จัดว่าค่อนข้างสวยค่ะ พวกเราเดินเปลี่ยนที่ถ่ายรูปไปเรื่อยๆ จนไปถึงลำธารเล็กๆ ที่อยู่ในรีสอร์ท พวกพี่เค้าพามิ้นเดินตามลำธารขึ้นไปทางต้นน้ำ ก็ถอดรองเท้าลุยน้ำกันไปเลยเพราะตื้นมาก เย็นสบายมากเลยค่ะ เพราะเป็นบริเวณต้นไม้หนาทึบ เดินกันไปเรื่อยๆ จนมาหยุดกันตรงแก่งหินเล็กๆ ที่มีแสงส่องผ่านใบไม้ลงมา บรรยากาศสวยมากเลยค่ะ พวกพี่ๆ เลยจัดแจงตั้งอุปกรณ์ มิ้นมองไปรอบก็เห็นว่าเหลือแต่กลุ่มพวกเรา ที่เปลี่ยวๆแบบนี้ ประกอบกับมิ้นเป็นผู้หญิงคนเดียวในกลุ่มผู้ชายแบบนี้ แค่คิดก็เสียวแล้วค่ะ ตอนนั้นมิ้นเกิดอารมณ์มากเลย ใจหนึ่งก็อยากขอให้พวกพี่ๆ เค้าทำให้ตรงนั้นเลย อีกใจก็ยังเกรงๆ อยู่คิดว่าจะรอดูท่าทีไปก่อนจะดีมั้ยน้า ขณะที่กำลังกระวนกระวายใจอยู่ พี่ชัยก็ถามมิ้นว่าจะให้พี่เค้าถ่ายนู้ดให้มั้ย มิ้นนิอึ้งไปเลยค่ะ แต่อารมณ์ขณะนั้นพี่เค้าให้ทำอะไรก็ยอมหมดแหละค่ะ ก็เลยพยักหน้าแบบอายๆตอบไป พวกเราก็เริ่มถ่ายกันเลย พี่ชัยคอยบอกท่าทางให้เป็นสเตปๆ อย่างละเอียดเลยค่ะ ก็เริ่มตั้งแต่ปลดกระดุมเสื้อเรื่อยไป จนทั้งตัวเหลือแต่เสื้อนักศึกษาไม่ติดกระตุมตัวเดียว และในที่สุดก็เปลือยหมดเลยค่ะ มิ้นรู้สึกได้เลยว่าหน้าร้อนฉ่า และเต้านมสองข้างก็เต่งบวมขึ้นมามาก มิ้นมองแต่กล้องอย่างเดียวเลยค่ะ รู้สึกเสียวซ่านมากเลย ที่ถูกผู้ชายตั้งสี่คนมองดูเราเปลือยกายอยู่ พี่ชัยคอยกำกับท่าทางให้มิ้นตลอด ปากก็ชมว่าหุ่นเราสวย โพสต์ท่านี้แล้วสวย ซึ่งบางท่าก็ออกเป็นเรตเอ็กซ์ไปเลยค่ะ ทั้งเสียวทั้งสนุก มิ้นยอมรับว่าพี่ๆ เค้าเป็นมืออาชีพกันจริงๆ ก็ขนาดเห็นมิ้นเปลือยแบบนี้แล้ว พวกพี่เค้ายังไม่มีทีท่าว่าจะเข้ามาทำมิดีมิร้ายเลย แต่ก็เห็นได้เลยค่ะ ว่าทุกคนเป้ากางเกงตึงกันหมด เราถ่ายกันไปเรื่อยๆ จนแสงแดดอ่อนลงมากๆ พี่ชัยเลยให้หยุดค่ะ พี่ๆเค้าก็เริ่มเก็บข้าวของกันทำเป็นไม่สนใจ แต่มิ้นก็รู้ค่ะว่าโดนลองใจ ก็เลยเอ่ยปากชวนพวกพี่ๆ เค้าเล่นน้ำต่อซะเลย ตอนนั้นมิ้นอยากสุดๆแล้วนิคะ ยังไงวันนี้ก็ต้องจบด้วยกิจกรรมอย่างว่าเท่านั้นค่ะ  พูดยังไม่ทันขาดคำ พี่แต่ละคนก็รีบแก้ผ้าล่อนจ้อนกันหมด ของแต่ละคนนิแข็งโด่แกว่งไปมา เดินตรงเข้ามาหามิ้นทันทีเลย ตอนนั้นใจนิเต้นตึกตักเลย ก็เป็นครั้งแรกนิคะที่มิ้นโดนรุมสี่ แถมกลางป่ากลางเขาแบบนี้ด้วย งานนี้ใครคว้าอะไรได้ก็คว้ากันหละค่ะ มิ้นรู้สึกว่าโดนมือหยาบๆ ไม่รู้กี่มือลูบไล้ไปทั่วตัวเลย มิ้นก็ได้แต่หลับตาไม่กล้ามองค่ะหวาดเสียว ก็ยืนแหงนหน้าให้พี่ๆ เค้าทำกันตามใจชอบไปเลย มือมิ้นก็ยันไปที่บ่าของพี่ชัย ที่นั่งเอาหน้าซุกเลียติ่งเสียวให้มิ้นอยู่ พี่อีกสองคนก็ทั้งขยำทั้งดูดสองเต้าของมิ้นกันคนละข้าง ปากก็พึมพำกันฟังไม่ได้ศัพท์ พี่คนที่เหลือก็คงนั่งปฏิบัติกิจอยู่ด้านหลังแหละค่ะ ก็มิ้นรู้สึกว่าโดนมือแหวกแก้มก้นทั้งสองข้างออก จนกลีบเนื้อของมิ้นมันแหกอ้า แล้วก็โดนลิ้นพี่เค้าแยงเข้าๆออกๆในรู ตอนนั้นเสียวจนเหมือนตัวจะลอยเลยค่ะ ได้แต่สูดปากซี้ดซ้าด มิ้นยืนแอ่นให้พวกพี่ๆ เค้ารุมเลียได้ซักพัก พวกพี่เค้าก็พามิ้นไปยืนเอามือสองข้างดันไว้กับโขดหิน แล้วให้ยืนโก้งโค้งแอ่นก้นออกมา พี่ชัยก็เข้ามาประกบด้านหลังมิ้น แล้วก็ดันท่อนเอ็นมุดเข้ารูมิ้นทันทีเลย มิ้นนิสะดุ้งเฮือกเลยค่ะ แต่ยังดีที่ของมิ้นลื่นมากๆ เลยไม่เจ็บค่ะ มีแค่มันกับเสียวเท่านั้น มิ้นครางออกมาดังเลย ก็มันสะใจนิคะ พี่ชัยสาวยาวมากเลยซึ่งมิ้นก็ช๊อบ..ชอบค่ะ สาวยาวๆ แบบนี้มันเสียวถึงใจดีนิคะ ขนาดแฟนยังไม่เคยทำให้เราได้แบบนี้เลย เก่งเค้าชอบบดมากกว่า แต่มิ้นชอบแบบสาวยาวๆค่ะ เหมือนได้ของถูกใจค่ะ มิ้นเลยเด้งสวนของพี่ชัยไปเลย เสียงเนื้อเราตีกันดังปั่บปั่บเลยค่ะ สะใจมาก พี่ๆคนอื่นมิ้นไม่ได้สนใจเลย ได้แต่แหงนหน้าหลับตาร้องครางดังเลยค่ะ แต่ก็ครางได้แป๊ปเดียวค่ะ ปากมิ้นก็โดยป้อนด้วยกระบองของพี่คนไหนก็ไม่รู้ค่ะ โดนจับคางให้ดูดทางซ้ายทีขวาทีมั่วไปหมด พวกเราเล่นกันได้ซักพัก พี่ชัยก็เร่งจังหวะเร็วขึ้นมาก จนมิ้นทนไม่ไหว เลยเสร็จไปก่อนที่พี่เค้าจะฉีดน้ำเชื้ออุ่นๆ เข้าข้างใน ตัวมิ้นสุขแบบสุดๆเลยหล่ะค่ะ หลังจากนั้นมิ้นก็โดนพวกพี่ที่เหลือ เค้าเวียนกันเข้ามาเอาจนครบทุกคน ทั้งเหนื่อยทั้งเสียวค่ะ มิ้นยืนแอ่นจนขาสั่นเลย ไม่รู้เสร็จไปกี่ทีต่อกี่ที สติสตังมันเลือนลางเหมือนจะเป็นลมเลยค่ะ แต่ก็มารู้ตัวว่าต้องล้างน้ำเชื้อที่พวกพี่เค้าฉีดเข้าไปข้างใน ที่มันล้นไหลย้อยออกมาเปรอะเต็มขาออก กว่าจะล้างออกตั้งนานค่ะ ล้างออกยากจะตายค่ะน้ำอันนี้ ก็ทั้งเหนียวทั้งลื่นเพื่อนๆก็รู้ เย็นวันนั้นมิ้นเพลียมากๆเลย แต่ก็สะใจมากค่ะที่ได้ทำอะไรแผลงๆ แบบนี้ และติดใจลีลาพวกพี่ๆเค้าขึ้นมาทันทีเลยค่ะ บอกตามตรงว่าแฟนเทียบไม่ติดเลย ตอนเดินออกมาจากลำธาร มิ้นเดินแบบปกติไม่ได้เลยค่ะ ก็มันแสบรูนิคะ เหมือนกับว่ายังมีของพวกพี่ๆเค้าคารูอยู่เลย ลมพัดมาทีนิรู้สึกหวิวๆโล่งๆยังไงไม่รู้ค่ะ กว่าจะเดินออกมาถึงลานจอดรถก็เกือบจะหกโมงแล้วหล่ะค่ะ พวกพี่เค้าก็ชวนค้างที่นี่ แต่มิ้นไม่เอาหรอกค่ะ อายคนที่นี่เค้า ก็ใครที่เห็นกลุ่มพวกเราเดินมา เค้าก็มองกันใหญ่เลยค่ะ เหมือนกับรู้ว่าพวกเราไปทำอะไรมาอย่างนั้นแหละ และถ้าต้องอยู่ค้างกับพวกพี่เค้า คงไม่วายต้องโดนลงแขกทั้งคืนแน่ๆ แค่คิดก็สยองแล้วค่ะ ตอนแรกพวกพี่เค้าจะไม่ยอมกลับกัน แต่โดนลูกอ้อนของมิ้นเข้าไปก็ใจอ่อน แต่มิ้นก็ต้องให้สัญญากับพวกพี่เค้า ว่าจะยอมให้พี่ๆเค้าสนุกกันอีกก็เลยได้กลับ มิ้นให้พี่ชัยขับรถให้เพราะเพลียมากๆ มิ้นนิหลับไปตลอดทางเลย คืนนั้นกลับมานอนที่คอนโดหลับเป็นตายเลยค่ะ กว่าจะตื่นก็สายๆเลยโดดเรียนตามระเบียบ พอแฟนโทรมาถามมิ้นก็ต้องบอกว่าเป็นไข้น่ะค่ะ ตื่นมามิ้นก็รีบกินยาคุมแบบใช้หลังร่วมเพศทันทีเลย เพื่อนๆก็คงเคยใช้กันบ้าง แบบที่มีแค่สองเม็ดน่ะค่ะ ก็เล่นโดนผู้ชายตั้งสี่คนฉีดน้ำเชื้อเข้าไปแบบนั้น บอกตรงๆว่ากลัวท้องค่ะ ขนาดทำกับแฟนมิ้นยังให้ใส่ถุงเลย มิ้นเริ่มกลัวติดโรคขึ้นมาทันทีเลยหละค่ะ สำหรับพี่ชัยพอจะรู้ว่าแกไม่ใช่นักเที่ยว แต่สำหรับพวกพี่อีกสามคนนี้ซิคะ มิ้นไม่รู้จักเลยต้องรีบโทรไปถามกับพี่ชัยให้หายกังวลค่ะ พอพี่ชัยบอกว่าพวกพี่ๆเค้าก็ระวังเรื่องนี้อยู่เหมือนกัน ก็ค่อยสบายใจหน่อยค่ะ และก็เลยถามเรื่องสำคัญอีกอย่าง คือเรื่องล้างรูปซิคะ จะไปล้างร้านไหนได้หล่ะคะรูปแบบนั้น มิ้นกลัวมากเลยค่ะ กลัวโดนประจาน แต่ก็โล่งใจพอพี่ชัยบอกว่าพี่หนุ่มเค้ามีร้านอัดรูป แต่มิ้นก็กำชับค่ะว่าต้องให้พี่หนุ่มล้างเอง ห้ามให้ลูกจ้างล้างให้เด็ดขาด ไม่งั้นมิ้นโกรธจริงๆด้วย เย็นวันนั้นเก่งเค้าก็ซื้อข้าวซื้อขนมมาให้ ทำเอามิ้นรู้สึกผิดไปเลย แต่ให้ทำไงได้หล่ะคะ มิ้นเลยคิดซะว่าเรื่องทางใจก็ให้แฟนเป็นคนดูแล แต่เรื่องอย่างว่าก็ช่วยไม่ได้ค่ะ มิ้นดันไปติดใจกับลีลาคนอื่นๆไปแล้วซิค่ะ แต่ก็ต้องคอยปิดไม่ให้เค้ารู้ค่ะ สงสารเค้าน่ะค่ะ สำหรับรูปถ่ายก็สวยถูกใจมิ้นมากเลย แต่รูปนู้ดมิ้นต้องเก็บไว้ประทับใจคนเดียวค่ะ ก็ให้ใครเห็นไม่ได้นิคะ หลังจากเหตุการณ์ครั้งนั้นมิ้นก็กล้าขึ้น และไม่อายที่จะลองของแปลกๆไปเรื่อยๆ เรียกว่ากลายเป็นสาวร่านสวาทไปเลย ถ้าเพื่อนๆอยากรู้เรื่องคาวๆของมิ้นอีก ก็ช่วยโหวตเป็นกำลังใจให้มิ้นเยอะๆนะคะ แล้วมิ้นจะเขียนมาเล่าอีกค่ะ

### ตอน 2 ###ฟัดกับลุงภารโรงในห้องน้ำ
สวัสดีค่ะเพื่อนๆ มิ้นดีใจมากค่ะที่เพื่อนๆ บางคนที่ได้อ่านเรื่องที่แล้วของมิ้นแล้วโหวตให้ ขอขอบคุณมากค่ะที่เป็นกำลังใจให้ วันนี้เลยส่งเรื่องใหม่มาให้อ่านกันอีก ก่อนอื่นมิ้นขอเล่าเรื่องต่อจากเรื่องคราวแล้วซักนิดนึง จะได้ไม่ขาดตอน ก็ตั้งแต่มิ้นโดนรุมคราวนั้นมิ้นก็เป็นสาวร่านและก็กล้าโชว์ขึ้นมากเลยค่ะ มิ้นจะเลือกใส่แต่ชุดนักศึกษารัดๆ สั้นๆ ไปเรียนตลอดเลยแต่ขอใส่บรานะคะ เพราะว่ามันจะโจ่งแจ้งไปหน่อย เดี๋ยวเพื่อนที่รู้จักเห็นเข้าจะเอาไปนินทาได้ แต่สำหรับแพนตี้เรียกว่าเลิกคบกับมิ้นไปเลย มิ้นไม่ใส่แพนตี้เวลาใส่กระโปรงนักศึกษาอีกเลยเสียวทุกวันเลยค่ะ ตอนไปเรียนมิ้นมีอารมณ์แทบทั้งวันมิ้นจะเสียวสุดๆเลย ถ้ารู้ว่ามีคนมองดูอยู่ เสียวทีไรพอกลับไปห้องก็ต้องช่วยตัวเองทุกที มิ้นไม่กล้าขอแฟนหรอกค่ะเดี๋ยวแฟนเค้าจะคิดว่ามิ้นเป็นสาวเซ็กซ์จัดสิคะ บอกตามตรงนะคะเวลามิ้นอยู่กับแฟนน่ะมิ้นเป็นสาวเรียบร้อยมากเลยหละ แฟนมิ้นก็เป็นคนเรียบร้อยเรื่องอย่างว่าเลยไม่ค่อยขยันซักเท่าไรเลย แต่ไม่เป็นไรค่ะก็มิ้นมีที่ระบายแล้วนิคะ ก็พวกพี่ๆกลุ่มที่มีเซ็กซ์กันที่รีสอร์ทไงคะ ถ้าเค้ารวมตัวกันได้เค้าก็จะโทรนัดมิ้นให้ไปสนุกกันค่ะ ก็ต้องเป็นช่วงหลังสี่ทุ่มห้าทุ่มค่ะ รอให้แฟนมิ้นเค้ากลับบ้านไปก่อน มิ้นเลยได้มีโอกาสออกไปสนุกกับพวกพี่กลุ่มเดิมได้บ่อยๆ ส่วนใหญ่ก็ไปที่หอพี่ต้นเพราะพี่เค้าเช่าห้องอยู่คนเดียว ไปถึงเมื่อไรก็เป็นเสียวกันเมื่อนั้นค่ะ บางทีมิ้นเปิดประตูห้องเข้าไปพี่ๆทุกคนก็แก้ผ้ารอมิ้นเรียบร้อยแล้ว มิ้นก็เลยถูกจับถอดเสื้อผ้าออกจนเปลือยหมดทั้งตัว ก็สรุปว่าเรา 5 คนเปลือยกายกันอยู่ในห้องแบบไม่อายกันหละ มิ้นต้องเป็นคนโมกให้พวกพี่เค้าจนครบทุกคน ครั้งแรกมิ้นก็ทำไม่ค่อยเก่งหรอกค่ะ แต่ได้พวกพี่ๆเค้าสอนมาจนเดี๋ยวนี้มิ้นเลยกลายเป็นสาวตัวดูดเลยหละ มิ้นชอบดูดควยมากเลยค่ะ ไม่รู้ผู้หญิงคนอื่นเป็นเหมือนกันรึเปล่า เวลามิ้นได้ดูดทีไรมิ้นเองก็เสียวร่องทุกทีเลย พวกพี่เค้าจะให้มิ้นดูดจนเค้าแตกคาปากมิ้นเลยค่ะ ตอนแรกๆ มิ้นก็คายน้ำทึ้งค่ะแต่โดนบ่อยๆ เข้ามิ้นก็ชินบางทีก็กลืนลงคอเข้าไปเลย รสชาติก็เค็มๆเฝื่อนๆคาวๆแปลกดี หลังจากพวกพี่เสร็จกันไปคนละครั้งแล้ว พวกเราก็จะมาดูหนังเอ็กซ์ที่พี่ๆเค้าหากันมา ส่วนใหญ่ก็เป็นหนังฝรั่งแบบเซ็กซ์หมู่เห็นกันจะๆเลย พอพวกพี่เค้ามีอารมณ์กันขึ้นมาอีกมิ้นก็โดนทำตามแบบในหนังเลยซิคะ มิ้นเคยถูกพี่ๆเค้าเอาทั้งรูหน้ารูหลังพร้อมกันด้วยนะคะ บรรยายความรู้สึกไม่ถูกเลยเหมือนตัวจะฉีกออกจากกัน แต่เสียวมากๆเลยแหละ พวกเราสนุกกันเกือบทุกอาทิตย์เลยค่ะ อาทิตย์ละครั้งนะคะถ้าถี่กว่านั้นมิ้นคงโทรมแย่เลยแหละ  เรียกน้ำย่อยกันไปแล้ว มิ้นก็ขอเล่าเรื่องชอบโชว์ของมิ้นต่อเลยดีกว่า เรื่องก็เกิดขึ้นช่วงที่มิ้นเตรียมตัวสอบมิดเทอร์มที่ผ่านมานี้แหละ คือเย็นวันนั้นที่มหาลัยมิ้นนั่งอ่านหนังสือกับแฟนอยู่ใต้ตึกค่ะ โต๊ะก็เป็นแบบโต๊ะไม้ใหญ่ๆ ที่มีที่นั่งยาวๆ ติดอยู่ด้วยกันกับโต๊ะมองเห็นใต้โต๊ะได้สบายๆ ก็มีกลุ่มผู้ชายสามสี่คนนั่งกันที่โต๊ะหนึ่งตรงข้ามกับโต๊ะที่มิ้นนั่ง คือถ้าแฟนมิ้นเค้าไม่มานั่งกันไว้ พวกนั้นคงเห็นของมิ้นแน่ๆ ก็มิ้นไม่ได้ใส่แพนตี้นิคะ เหมือนแฟนเค้าจะรู้ค่ะว่าพวกนั้นคอยจ้องดูกระโปรงมิ้นอยู่ จนผู้ชายกลุ่มนั้นลุกไปแฟนเค้าเลยขอตัวไปเข้าห้องน้ำ ก็คงนั่งทนอยู่นานแล้วหละเห็นลุกลี้ลุกลนอยู่พักใหญ่เชียว พอแฟนไปมิ้นก็มีโอกาสได้โชว์ซิคะ แต่เสียดายไม่มีคนดูซะแล้วตอนนั้น แต่ไม่ทันไรเลยค่ะก็มีลุงภารโรงคนหนึ่งเข้ามากวาดพื้นค่ะ ตอนนั้นใต้ตึกก็ไม่มีใครนั่งอยู่เลยเหลือมิ้นนั่งอยู่คนเดียว มิ้นนิเสียววาบลงไปถึงท้องน้อยเลย ใจก็เต้นแรงมากพอเวลารู้ตัวว่าจะได้โชว์ ลุงแกก็เข้ามากวาดพื้นตรงข้ามกับมิ้นพอดี ตอนนั้นมิ้นนั่งไขว่ห้างอยู่มิ้นก็เลยอ้าขาออกค่ะ มิ้นทำเป็นอ่านหนังสือไปแล้วก็แกว่งหัวเข่าหุบๆ อ้าๆ ออกไปมา พอเหลือบมองดูหน้าลุงก็เห็นแกกำลังจ้องเข้ามาใต้กระโปรงมิ้นตาเป็นมันเลยสิคะ ตอนนั้นความเสียวซ่านมันพุ่งปรี๊ดเลยจนมิ้นต้องขมิบรูไปเรื่อยๆ รู้สึกเลยค่ะว่าน้ำหล่อลื่นของมิ้นมันไหลพรูออกจากรูมาเรื่อยๆ จนทั้งร่องทั้งแคมของมิ้นมันคงเยิ้มไปหมดเลยหล่ะมิ้นว่า ก็ไม่รู้ว่าลุงแกเห็นเข้าไปถึงรึเปล่าค่ะ แต่มิ้นว่าคงเห็นแหละเพราะ
มิ้นแอบมองดูเป้ากางเกงของแก ก็เห็นอะไรตุงๆดันออกมาเลยค่ะ ลุงแกก็ทำเป็นกวาดพื้นไปเรื่อยๆ แต่ไม่ยอมไปกวาดที่อื่นเลยสิคะ กวาดอยู่ตรงหน้ามิ้นอย่างเดียว มิ้นก็ทำเป็นก้มหน้าก้มตาอ่านหนังสือต่อ พอเหลือบตาขึ้นมาอีกทีก็เผอิญสบตากับลุงแกเข้าจังๆเลย ลุงแกก็จ้องตามิ้นไม่หลบเลยนะคะ มิ้นก็จ้องตอบซิคะ ชอบค่ะผู้ชายกล้าๆแบบนี้ มิ้นเลยยิ้มให้แกแล้วมิ้นก็ถ่างขาออกกว้างเลยค่ะ แบบว่าจงใจให้ลุงแกเห็นของมิ้นเต็มที่เลย ตอนนั้นมิ้นเงี่ยนมากแล้วค่ะ ลุงแกคงเห็นมิ้นนั่งอยู่คนเดียวมั้งแกเลยเข้ามาคุยด้วย แกก็ถามตรงๆเลยนะคะ ว่าโชว์ให้แกเห็นแบบนี้ต้องการอะไรรึเปล่า มิ้นตอบยั่วๆ ไปว่ามิ้นก็อยากให้ลุงแกโชว์ให้ดูมั่ง และถามต่อไปอีกว่าแกกล้ารึเปล่า แกบอกว่ากล้าโชว์อยู่หรอกแต่ถ้าอยากดูก็ให้ตามแกมาค่ะ ตอนนั้นมิ้นมีอารมณ์สุดๆแล้ว เลยใจกล้าหน้าด้านตามแกไปค่ะ ก่อนไปก็เขียนโน๊ตบอกแฟนไว้ว่าจะไปเข้าห้องน้ำ ลุงแกพาเข้าไปในห้องน้ำหญิงค่ะ วันนั้นเย็นมากแล้วไม่มีใครเลยจริงๆ แต่เพื่อความมิดชิดมากขึ้น ลุงแกเลยขอเข้าไปโชว์ในห้องส้วมค่ะ มิ้นกับลุงก็เลยเข้าไปอยู่ในห้องส้วมแล้วปิดประตู ตอนนั้นไม่รู้คิดยังไงอารมณ์มันพาไปจริงๆค่ะ ความตื่นเต้นเพิ่มขึ้นทันทีเมื่อลุงแกค่อยๆ รูดซิบลง พอแกดึงกางเกงลงเท่านั้นแหละค่ะ มิ้นก็ร้องอุ้ยเอามือมาปิดปากตัวเองทันทีเลย ก็ตกใจนิคะของลุงแกทั้งยาวทั้งใหญ่กว่าที่มิ้นเคยเจอๆมาเลย หัวหยักก็บานใหญ่เขียวคล้ำ หนังนิตึงไปทั้งลำเลยไม่มีหนังย่นๆ ตรงคอหยัก แถมดำทะมึนทั้งลำเลยหละค่ะ มิ้นนิ่งไปเลยได้แต่ยืนจ้องของแกแบบไม่วางตา รู้สึกตัวอีกทีก็โดนลุงแกเค้นคลึงหน้าอกเข้าให้แล้ว เสียวไปทั้งตัวเลยค่ะ ตอนนั้นคิดอะไรไม่ออกแล้วค่ะ ก็ยืนปล่อยให้แกแกะกระดุมเสื้อออกจนหมด แล้วลุงแกก็เลิกบราของมิ้นขึ้น นมมิ้นก็เด้งผึงออกมาเลยซิคะ แกบอกว่านมมิ้นใหญ่มาก สองมือแกทั้งคลึงทั้งขยำเต้านมสองข้างของมิ้นไปมา ก่อนจะเอาปากแกเข้ามาดูดเสียงดังจ๊วบ..จ๊วบเลยค่ะ ลุงแกดูดเลียหัวนมสองข้างของมิ้นสลับไปสลับมา แถมแกยังเลียช้อนเต้านมมิ้นขึ้นมาด้วยมิ้นชอบมากๆค่ะ ก็เลยแอ่นหน้าอกอัดเข้าไปกับหน้าแก มิ้นต้องสูดปากดังซี้ด..ซ้าดเลย ก็มันสะใจนิคะ ลุงแกก็ตวัดลิ้นไม่ยอมหยุดเลย มิ้นปล่อยให้ลุงแกตะบี้ตะบันนมมิ้นไปแล้ว มิ้นก็เอื้อมมือลงไปสาวลำให้แกด้วยของลุงแกแข็งเป็กเลยค่ะ ลุงแกเลียจนหนำใจแล้วมั้งแกเลยขอให้มิ้นดูดควยให้แก มิ้นไม่ปฏิเสธหรอกค่ะ เพราะมิ้นชอบดูดอยู่แล้ว และมาเจอของใหญ่แบบนี้ยิ่งอยากลองมาก มิ้นก็เลยพลิกตัวไปนั่งอยู่บนฝาชักโครก หน้ามิ้นก็อยู่ระดับเดียวกันกับของลุงแกพอดี พอลุงแกแอ่นควยเข้ามาหา มิ้นก็เอาปากงับทันทีเลยซิคะและก็ปล่อยทีเด็ดไปเต็มที่ค่ะ มิ้นเลียตั้งแต่โคนยันปลายสลับกับเอาปากดูดควยลุงแก แล้วผงกหัวรูดขึ้นรูดลง มือมิ้นก็กระตุกรูดลำไปด้วยค่ะ ควยแกยาวมากค่ะ ยาวจนมิ้นกำทั้งมือ แล้วยังเหลือส่วนที่พ้นมือออกมา ให้มิ้นได้อมเข้าไปจนสุดคอหอยของมิ้นเลยค่ะ แกคงเสียวมากๆ เลย มิ้นทำไปตาก็เหลือบมองดูหน้าแกไป หน้าแกบอกได้เลยค่ะว่ากำลังเสียวสุดๆ ก็ลุงแกมองมิ้นโมกไปก็สูดปากไปหน้าตาแกหื่นกามสุดๆเลยค่ะ มิ้นดูดไปกำลังเพลินๆ อยู่ๆ ลุงแกก็จับหัวมิ้นดันออกจากแท่งของแกเลย แกคงทนไม่ไหวแล้วหละมิ้นว่า แกบอกว่าอยากเลียหีมิ้นมั่ง พูดไม่ทันขาดคำแกก็ถลกกระโปรงมิ้นขึ้นมาพันไว้ที่เอวของมิ้น แล้วแกก็ดันขาอ่อนมิ้นขึ้นค่ะ หีมิ้นก็ลอยเด่นขึ้นมาเลยซิคะ ลุงแกก็ละเลงลิ้นทันทีเลยเหมือนคนหิวจัดน่ะค่ะ มิ้นโดนทั้งเลียทั้งดูดเม็ดติ่งเสียวจนขนลุกไปหมดเลย ยิ่งตอนแกลากลิ้นยาวๆ ผ่านร่องของมิ้นขึ้นลงและแยงลิ้นฉกเข้าฉกออกรูด้วยแล้วยิ่งเสียวใหญ่เลย มิ้นครางซี้ดซ้าดตลอดเลย ตอนนั้นมือมิ้นก็กำขยำไปที่หัวแกแล้วจับกดอัดเข้ามา มิ้นเสียวมากเลยค่ะ จนต้องแอ่นก้นเสยหีอัดเข้ากับหน้าลุงแก จนน้ำมิ้นเปรอะเยิ้มเต็มหน้าแกไปหมด มิ้นรู้สึกว่าน้ำมันแฉะเต็มหว่างขาจนไหลย้อยผ่านร่องตูดมาถึงหลังเลย ซักพักลุงแกก็ผละตัวออกไปยืนแข็งโด่ มิ้นรู้ค่ะว่ายังไงก็ต้องโดนลงดาบแน่ๆ และมิ้นก็ไม่กลัวนะแถมยังเต็มใจอย่างยิ่ง ที่แกเสียบมันเข้ามาในตัวมิ้นซะอีก ตอนนั้นมิ้นร่านสุดๆแล้ว พอดีลุงแกล้วงเอาถุงยางขึ้นมาสวมค่ะ แกเตรียมพร้อมมากเลย คงเคยทำแบบนี้มาหลายครั้งแล้วหละมิ้นว่า แบบนี้มิ้นก็ได้สนุกเต็มที่ซิคะ เพราะไม่ต้องกังวลเรื่องโรค พอลุงแกสวมถุงเสร็จ มิ้นก็แหกขาอ้าแบให้แกเย็ดเต็มที่เลยค่ะ ลุงแกก็ไม่รอช้าแทงลำพรวดเข้ามาจนสุดรูหีมิ้นเลย มิ้นร้องดังเลยค่ะก็เล่นเอากันแบบไม่ปราณีมิ้นเลย มิ้นรู้สึกคับแน่นไปหมด แต่ยังดีที่น้ำมิ้นออกมาเยอะมาก เลยลื่นค่ะ แต่ลุงแกก็เริ่มด้วยการสาวลำยาวๆ ช้าๆ แล้วก็ค่อยอัดเข้ามาในรูหีมิ้น แกโยกก้นสูงมากเลยก็ควยลุงแกยาวมากนิคะ ความเจ็บมันก็ค่อยๆ กลายเป็นความเสียวซ่านขึ้นมาเรื่อยๆค่ะ จนมิ้นเงี่ยนมากๆ ทนไม่ไหวต้องแอ่นเด้งก้นสู้ลำแกไปเลย แกคงเห็นมิ้นเด้งรับแหละ แกก็เลยกลัดมันกระแทกอัดเข้ามาเต็มแรงเลยค่ะ มิ้นนิร้องครางดังแบบไร้ยางอายเลยค่ะ ก็มันถึงใจที่สุดนิคะ คราวนี้ลุงแกก็ซอยก้นยิบเลยค่ะ แถมยังสาวลำยาวมากๆด้วย มิ้นแทบคลั่งเลยค่ะโดนทั้งสาวลำยาวๆ และเร่งจังหวะเร็วๆ แบบนี้ มิ้นร้องหลับตาร้องครางฟังไม่ได้ศัพท์เลย เราเด้งสู้กันไปได้พักใหญ่ ลุงแกก็ให้มิ้นเปลี่ยนเป็นท่ายืนหันหลังโก้งโค้งให้แกเย่อค่ะ มิ้นรีบทำตามแกบอกทุกอย่างเลยค่ะ ก็อยากให้แกเอาต่อเร็วๆ นิคะเย็ดมันแบบนี้ พออะไรๆ มันเข้าที่ปุ๊บเราก็กระแทกใส่กันทันทีเลย มิ้นชอบท่าเข้าข้างหลังแบบนี้ที่สุดเลย ก็ของผู้ชายมันจะเข้ามากระแทกโดนจุดเสียวข้างในตลอด เสียวแทบขาดใจ ลุงแกกระเด้าแรงมากจนเสียงโหนกแกกระแทกกับก้นมิ้นดังปั่บ..ปั่บ..เลยค่ะ ถ้าใครเข้ามาในห้องน้ำตอนนี้ต้องรู้แน่ๆ ค่ะว่ามีคนกำลังเอากันอยู่ แถมมิ้นยังร้องครางดังทุกจังหวะการกระแทกของลุงแกด้วย ก็มันสะใจนิคะช่วยไม่ได้ มิ้นเอามือสองข้างดันผนังไว้ พอก้มลงมองเต้านมของตัวเองก็เห็นมันแกว่งเด้งไปมาอย่างแรงเลยค่ะ พอเหลียวไปมองข้างหลังก็เห็นก้นตัวเองสั่นกระเพื่อมๆ ตามแรงกระแทก แถมยังเห็นควยยาวๆ ของลุงแกรูดเข้ารูดออกจากตัวมิ้นอีก ยิ่งเห็นแบบนี้ก็ยิ่งทำให้มิ้นเงี่ยนมากขึ้นไปอีกค่ะ โดนแกเย็ดอีกแป๊บเดียวมิ้นก็ร้องกรี๊ดออกมาเลยเพราะถึงจุดสุดยอดแล้ว แต่ก็ยังต้องแอ่นก้นให้ลุงแกตะบันต่อไป เพราะแกยังไม่เสร็จนิคะ ตอนนั้นมิ้นยืนไม่ไหวแล้วเลยนั่งคุกเข่านอนฟุบนาบไปบนฝาชักโครกนั้นเลย ก็มันเพลียน่ะค่ะ ลุงแกก็ย่อเข่าลงมากระเด้ามิ้นต่อแบบไม่ให้ควยแกหลุดออกจากรูหีมิ้นเลย แกกระแทกมิ้นอยู่อีกนานมากค่ะ นานจนมิ้นเสียวขึ้นมาอีกแล้วสิ คนอะไรก็ไม่รู้อึดมากๆเลย มิ้นหันไปมองดูหน้าแก ลุงแกก็ยิ้มแล้วบอกว่ามิ้นเย็ดมันที่สุด แกกัดฟันกรอดๆเลยนะคะ คงมันจริงๆแหละ มิ้นก็ยิ้มตอบค่ะแล้วก็พูดไปว่า ควยลุงใหญ่จังเลยค่ะ.. มิ้นเสียวที่สุดเลย.. มิ้นกะจะกระตุ้นให้แกหื่นขึ้นไปอีกน่ะค่ะ อยากจะรู้เหมือนกันว่าแกจะอึดแค่ไหน แล้วมิ้นก็ต้องหลับตาสูดปากรับความเสียวอีกระลอกใหญ่เลย เพราะลุงแกซอยก้นอัดเข้ามาทั้งแรงทั้งถี่ ผู้ชายก็ยังนี้แหละค่ะ พอโดนชมเข้าหน่อยก็หื่นขึ้นมาเลย ลุงแกเย็ดมันมากค่ะแรงดีด้วย มิ้นเสียวซ่านมากจนต้องขอแกว่า แรงอีกค่ะ...แรงอีกค่ะ.. มิ้นจะเสร็จอีกแล้วค่ะลุงขา.. ลุงแกก็ทำให้มิ้นได้อย่างใจเลยจนมิ้นเสร็จไปอีกที ก่อนที่ลุงแกซอยถี่ๆ อย่างรุนแรงแล้วก็เสร็จตามมิ้นไปค่ะ ควยลุงแกนิเต้นตุบตุบคาอยู่ในรูหีมิ้นเลย แล้วแกก็ฟุบตัวมานอนทับบนตัวมิ้น เราหายใจหอบกันทั้งคู่นอนซึมซาบรับความสุขสมไปพักนึงเลยค่ะ พอมิ้นหายเหนื่อยแล้ว มิ้นก็ดันตัวลุงออกรีบลุกขึ้นไปแต่งตัวให้เรียบร้อย ก็มิ้นเข้ามาในนี้ตั้งนานแล้วนิคะกลัวแฟนสงสัย ลุงแกก็ถามว่ามิ้นชื่ออะไร เรียนคณะอะไร ตอนนั้น
มิ้นไม่บอกหรอกค่ะเรื่องอะไร แกบอกว่าแกติดใจลีลามิ้นมากเลย และแกก็พึ่งเคยเย่อกับนักศึกษาสาวสวยๆ อย่างมิ้นก็วันนี้แหละ ประมาณว่าอยากมีคราวหน้าน่ะค่ะ มิ้นเลยบอกแกไปว่าถ้ามิ้นอยากเจอแกเมื่อไร มิ้นจะมาหาแกเอง แล้วมิ้นก็รีบเดินออกมาจากห้องน้ำหญิงเลย มาถึงที่โต๊ะก็เจอแฟนนั่งอ่านหนังสืออยู่ที่โต๊ะแล้วค่ะ มิ้นก็ใจเต้นตุบๆสิคะ ก็ลุ้นว่าแฟนเค้าจะรู้ว่ามิ้นไปทำอะไรมารึเปล่า มิ้นถามเค้าว่ามารอนานรึยัง แฟนเค้าบอกว่าเค้าพึ่งออกมาจากห้องน้ำชายเมื่อกี้นี้เอง ดูๆแล้วแฟนเค้าไม่รู้เรื่องอะไรเลยมิ้นก็เลยโล่งใจค่ะ มิ้นว่าแฟนเค้าคงไปถ่ายหนักน่ะค่ะ เลยไปซะนานเชียว ยังดีนะคะที่เค้าไม่ได้ยินเสียงอะไรเล็ดลอดออกมาจากห้องน้ำหญิง เพราะอยู่ตรงข้ามกับห้องน้ำชายพอดี มิ้นก็รีบชวนแฟนกลับเลยค่ะ ก็ตอนนั้นมิ้นหายเงี่ยนแล้วนิคะ ถ้าจะให้เจอหน้าลุงแกอีกมิ้นอายค่ะ กลับไปห้องคืนนั้นมิ้นหลับสบายมากเลยก็อิ่มอกอิ่มใจน่ะค่ะ มิ้นก็นึกเสียวๆ อยู่นะคะว่าถ้าไปเจอลุงแกที่มหาลัยอีกจะทำหน้ายังไงดี แต่ใจนึงก็อยากเจอแกอีกค่ะ บอกตามตรงว่าลีลากับอาวุธประจำกายของลุงแกเด็ดจริงๆ แล้วมิ้นก็อดใจไม่ได้จริงนั้นแหละ ต้องแรดไปให้ลุงแกเย่ออีกตั้งหลายทีแน่ะ ก็เลยมีเรื่องตื่นเต้นใหม่ๆอีกเพียบค่ะ เพราะเราต้องเอากันในมหาลัยน่ะสิคะ แต่เปลี่ยนที่ไปเรื่อยๆ เสียวอย่าบอกใครเลย ก็ลองนึกดูสิว่ามิ้นกับลุงเรายังเคยเปลือยกายล่อนจ้อนเอากันตามซอกตึกด้วยนะคะ แค่คิดก็เสียวแล้วใช่ม้า แล้วมิ้นจะเขียนมาเล่าให้ฟังกันอีก บ๊าย..บายค่ะ

### ตอนที่ 3 ###ติดใจลุงภารโรง
สวัสดีค่ะ คงจำเรื่องก่อนของมิ้นกันได้นะคะ ช่วงนี้มิ้นว่างๆ เลยเขียนประสบกามมาเล่าสู่กันฟังอีกค่ะ มิ้นขอเล่าเหตุการณ์หลังจากเรื่องที่แล้วเพื่อความต่อเนื่องนะคะ คงจำเรื่องที่คราวแล้วที่มิ้นโดนลุงภารโรงคนนึงเอาได้ใช่ป่ะคะ แกชื่อลุงศักดิ์ค่ะ ทำงานประจำที่ตึกเมเจอร์ของมิ้นเอง มิ้นเห็นแกแทบทุกวันค่ะเวลามิ้นมานั่งกับเพื่อนที่ใต้ถุนตึก แบบเวลารอเรียนหรือพักเที่ยงอะไรแบบเนี้ย เหมือนแกจะมาคอยวนเวียนให้มิ้นเห็นอยู่ตลอดค่ะ พวกเพื่อนๆมิ้นไม่มีใครสนใจแกหรอกค่ะ แหมก็คนละระดับขนาดนั้น มีแต่มิ้นแหละค่ะที่รู้ตัวรู้ใจว่าเคยทำอะไรกับแกไว้บ้าง แค่มิ้นเห็นแกมิ้นก็รู้สึกสยิวเสียวแล้วค่ะ นึกถึงวันที่โดนแกกระแทกไม่นับในห้องน้ำวันนั้น อูยย.. ซี้ดด..ค่ะ รู้ตัวค่ะว่าปล่อยร่านไปขนาดไหน ความรู้สึกมันปนๆกันนะคะ ทั้งอาย ทั้งอยาก บอกไม่ถูกเหมือนกัน เวลานั่งกับเพื่อนแถวนั้นถ้าแกมากวาดพื้น มิ้นก็อดที่จะเหลือบไปมองแกไม่ได้เลยค่ะ บ่อยๆจนเพื่อนมิ้นทัก "ปิ้งคนแก่แล้วหรอ..ยัยมิ้น.." มิ้นเนี่ยสะดุ้งเลยนะคะ หน้าแดง พวกมันเลยยิ่งล้อกันใหญ่ ก็ไม่ได้หน้าแดงได้ไงคะ ในใจก็คิดแต่เรื่องนั้น ก็กลัวพวกเพื่อนจะรู้ด้วย ยิ่งมาโดนทักแบบเนี้ย เหมือนวัวสันหลังหวะยังไงไม่รู้สิ แต่ก็รู้ค่ะว่าเพื่อนๆ คงไม่คิดไรจริงจังหรอก พวกมันคงคิดไม่ถึงค่ะว่ามิ้นจะเคยไปแอ่นก้นให้ลุงแกกระแทกเล่นมาแล้ว ก็หลังจากวันที่โดนซอยในห้องน้ำเกือบสองอาทิตย์ มิ้นไม่เคยคุยกับแกเลยนะคะ แต่ก็รู้ค่ะว่าลุงแกคงอยากจะเย็ดมิ้นอีกแหละ ก็ช่วงเย็นๆ วันนึงแกมาดักรอมิ้นที่รถค่ะ คงดูอยู่หลายวันแล้ว เพราะปกติมิ้นจะไปส่งเพื่อนบ่อยๆ พอดีวันนี้มิ้นมาคนเดียว แล้วก็เย็นมากแล้วด้วย แกเลยเข้ามาทัก "เป็นไงบ้างหนู.. หนูชื่อมิ้นใช่มั้ย.." มิ้นขนคอลุกซู่เลย คือกลัวมาตลอดว่าถ้าเจอแบบนี้แล้วจะทำยังไง ก็อ้ำๆอึ้งๆไปพักนึงเลย ลุงแกยิ้มให้ กว่ามิ้นจะพูดตอบแกได้รู้สึกเลยว่านานมาก "ลุงรู้ได้ไงคะ.." "ทำไมจะไม่รู้ ก็ลุงเห็นหนูทุกวัน.. ถามใครใครก็รู้จักหนูนิ เพื่อนๆลุงยังรู้จักหนูเลย.." "ลุงไปบอกเพื่อนเรื่องหนูหรอคะ.." มิ้นเริ่มฉุนเลยค่ะ แกพูดอะไรมามิ้นก็คิดเข้าเรื่องที่มิ้นกลัวไว้น่ะสิ แกก็พูดประเหลาะมิ้นใหญ่ คงเห็นมิ้นเริ่มโกรธ ก็ว่าไปต่างๆนานา ว่าได้ยินเพื่อนเรียกชื่อมิ้นบ้าง อะไรแบบนี้ ก็ทำให้มิ้นสงบสติอารมณ์ไว้ได้บ้างก่อนที่จะหลุดด่าแกไป "ถ้าลุงไม่มีอะไรมิ้นขอตัวกลับบ้านก่อนนะคะ.." มิ้นพูดตัดบทเลยค่ะ ก็กลัวเพื่อนๆมาเห็นแล้ว ขี้เกียจมาตอบคำถามภายหลัง "เรื่องที่ผ่านมามิ้นขอให้ลืมไปนะคะ มิ้นถือว่าทำทาน แล้วถ้าลุงจะเอาเรื่องไปพูด มิ้นก็ไม่แคร์หรอกค่ะ เพราะคิดว่าคงไม่มีใครเชื่อหรอก.." มิ้นพูดทิ้งท้ายก่อนจะเปิดประตูขึ้นรถ "ลุงจะบอกใครทำไม ถ้าเกิดลุงบอกไป หนูมิ้นก็ต้องโกรธ แล้วลุงก็คงอดมีอะไรกับหนูอีกน่ะสิ.." แกพูดสวนขึ้นก่อนที่มิ้นจะปิดประตู แกยิ้มแล้วยื่นกระดาษให้มิ้น มิ้นคว้ามาได้ก็ขับรถออกมาเลย ก็นึกนะคะว่าขอให้จริงอย่างที่แกพูดเถอะ มิ้นกลับมาที่คอนโดก็รู้สึกหงุดหงิดมาก แบบไม่อยากเจอใครแล้วค่ะ เลยโทรไปบอกเก่ง(แฟนมิ้นค่ะ) ว่าวันนี้ไม่ต้องมารับกินข้าวเย็น แบบไม่ค่อยสบาย อยากนอนพักผ่อน เก่งก็จะซื้อข้าวมาให้นะคะแต่มิ้นก็ยืนยันไปค่ะว่าไม่ต้องมา อยากนอน ก็เป็นอันว่าตั้งแต่ทุ่มนึงมิ้นก็อยู่คนเดียวในห้องค่ะ เปิดเพลง ดูทีวี เต้นแอโรบิค ให้ลืมเรื่องเซ็งๆ มิ้นเต้นแอโรบิคเกือบ 20 นาที แก้ผ้าหมดเลยค่ะ สนุกดี หยิวๆ นมเด้งๆ ชอบมาก.. พอเหงื่อซึมๆ ตัวเหนียวก็เลยไปอาบน้ำ แล้วก็ออกมาทาครีม ถูนวดไปทั่วตัวค่ะ ก็ทำเป็นกิจวัตรค่ะ นวดตามน่อง ต้นขา แขน ก้น สะโพก แต่จะมาเน้นที่หน้าอกค่ะ จะนวดคลึงเต้านมไปมา ดึงไม่ให้มันแบะออกข้าง ให้มันเข้ามาชิดๆกันจะได้ร่องอกสวยๆ เวลานวดนมทีไร มิ้นจะมีอารมณ์ตลอดค่ะ ก็แหม..มือมันลื่นๆ เต้านมมิ้นก็ไวต่อสัมผัสจะตายไป ก็เรียกว่าแทบจะช่วยตัวเองตามทุกครั้ง พอมิ้นนวดตัวเสร็จแล้วก็รู้สึกสดชื่นและอารมณ์ดีขึ้นกว่าเดิมมาก มีอารมณ์เซ็กซ์ปนนิดๆ แต่ชอบค่ะ มันวูบๆวาบๆ กระตุ้นหัวใจดี มิ้นเดินไปหยิบมือถือที่โต๊ะเครื่องแป้ง กะว่าจะโทรคุยกับเพื่อนซักหน่อย ก็ดันเหลือบไปเห็นกระดาษที่ลุงแกจดไว้ให้ ขยำยุ้มๆไว้ เลยคลี่ออกมาดู ปรากฏว่าเป็นเบอร์มือถือค่ะ คิดว่าคงเป็นของแกเองแหละ ก็ไม่รู้นะคะ ใจมิ้นหวิวๆเสียวๆขึ้นมาเลย แล้วก็ส่งผลไปที่ร่างกาย เสียวที่หัวนม เต้านม แล้วเสียวท้องน้อยมาก ร่องหลืบของมิ้นมันก็เริ่มขับน้ำใสๆลื่นๆออกมาซะแล้วสิ ในหัวมิ้นก็มีแต่ภาพควยแกที่มิ้นเคยอม ที่แกเคยเอามันรูดเข้ารูดออกในรูหีมิ้นแบบถึงใจสุดๆ.. อารมณ์มิ้นเลยยิ่งกระเจิดกระเจิง ก็พยายามยับยั้งชั่งใจอยู่นานแต่ในที่สุดก็แพ้ใจตัวเองค่ะ กดเบอร์โทรไปหาแกจนได้ พอแกรู้ว่ามิ้นโทรมา แกดีใจใหญ่เลยค่ะ แกบอกว่าแกว่าง เพราะเมียแกไปเปิดร้านขายอาหารช่วงเย็นจนถึงดึกๆ โน้นเลยกว่าจะกลับ แต่แกก็ไม่กล้าชวนมิ้นมาบ้านนะคะ แกบอกว่าลูกๆแกอยู่บ้านค่ะ มิ้นเลยนัดแกให้มารอหลังมอ แล้วมิ้นจะเอารถไปรับ ตอนนั้นก็ราวๆ สามทุ่มค่ะ
มิ้นแต่งตัวธรรมดาค่ะ เสื้อยืดตัวเล็กๆรัดๆ กางเกงยีนส์เอวต่ำ ส้นตึกสูง ที่ไม่ปกติก็คงเป็นที่มิ้นไม่ได้ใส่เสื้อในกับกกน. ก็เวลาเดินออกมาจากห้องจะมาลงลิฟท์ นมมิ้นก็เด้งดึ๋งๆตลอด คนเดินสวนก็มองค่ะ อูย..หยิวมากเลย.. ก็ถือว่าเรียกน้ำย่อยไปเรื่อยๆ เดี๋ยวนี้มิ้นชอบแต่งตัวแบบนี้แหละ ก็เสียวได้ตลอดวันค่ะ แต่ไม่ได้แต่งให้เก่งเห็นหรอกค่ะ จะมีบ่อยๆที่แต่งแบบนี้ตอนไปเที่ยวกับพวกรุ่นพี่ที่สนุกกันประจำๆ เหมือนเป็นการเรียกน้ำย่อย ก่อนจะรับทานอาหารหลักค่ะ มิ้นไปรับลุงตามจุดที่นัด พอแกขึ้นมานั่งในรถได้ก็มองแต่นมมิ้น..ตาวาวเลยค่ะ "หูยย.. หนูมิ้น กล้าจังเลยนะครับ... เสื้อในก็ไม่ใส่.. กางเกงในคงไม่ได้ใส่อยู่แล้ว..อันนี้ลุงรู้..หึ..หึ.." "ปกติมิ้นก็แต่งแบบเนี้ยแหละค่ะ.. ลุงอายแทนมิ้นหรอคะ?" มิ้นหันไปยิ้มเชิดๆให้แกทีนึง "หนูมิ้นยังไม่อายแล้วลุงจะอายทำไมหละ มีแต่คนจะมาอิจฉาลุงน่ะไม่ว่า..ฮะ..ฮะ.." ดูท่าทางแกคงไม่อายอย่างที่พูดค่ะ หัวเราะมีความสุขเชียว แล้วมือแกก็ไม่อยู่สุข เอื้อมมาจับที่ต้นขามิ้นลูบไปๆมาๆ ไหลพรืดมาล้วงลูบอยู่ที่โคกหีบ้าง.. ซี้ดด.เสียวค่ะ มิ้นต้องบอกให้แกหยุด เดี๋ยวจะขับรถไม่ได้ มิ้นเหลือบไปมองเป้ากางเกงของแกอยู่บ่อยๆ เหมือนกัน เห็นควยแกดันเป้ากางเกงตุงแบบนั้น ก็ยิ่งอยาก อยากดูด.. ซี้ดด.. น้ำลายสอปากเลย ขับออกจากเมืองมาได้หน่อย เลยแวะจอดข้างทาง ค่อนข้างมืดค่ะ ก็บอกลุงว่าก่อนจะพาไปกินข้าวเนี้ย มิ้นขอกินอะไรรองท้องก่อน เพื่อนๆน่าจะรู้นะคะว่ามิ้นอยากกินอะไร ลุงเค้าให้อำนวยความสะดวกอย่างดี รูดซิบออก..พรืด.. แล้วแกก็ถอดกางเกงไปกองไว้ที่ข้อเท้าแกเอง แกเลยเปลือยท่อนล่าง พอมิ้นเอียงตัวได้ ทั้งมือทั้งปากมิ้นก็เข้าไปประจำที่เลยหละ ลุงแกล้างควยมาสะอาดนะคะ กลิ่นไม่แรงมาก แต่ก็มีกลิ่นคาวๆนิดๆกำลังกระตุ้นอารมณ์ได้ดีทีเดียว ควยแกถอกรอลิ้นมิ้นอยู่แล้ว มิ้นเลยสะบัดรัวลิ้นซะ เซาะรอบร่องบากรอบหัวควยแกไปด้วย มือก็กระตุกรูดลำควยไปเบาๆ ควยแกยาวมากค่ะอย่างที่บอก มือมิ้นรูดสาวขึ้นๆลงๆได้คล่องมือมาก ใช้นิ้วโป้งกับนิ้วชี้ทำเป็นวง แล้วก็รีดค่ะ จากลำโคนขึ้นมาปลายควย หัวควยมันจะบานๆบวมๆเต่งตลอด เลียสนุกลิ้นมากๆ น่าดูดดีด้วยค่ะ "อ่า..า.. ควยลุงใหญ่จังเลยค่ะ...ทำยังไงคะ..อ่า..า..แผล็บๆ...แผล็บ.." ปากมิ้นถามไปตวัดลิ้นไป "อูยย..ย..ซี้ดด... ลุงเย็ดมาตั้งแต่เด็กๆเลยนะหนูมิ้น... อูวว.." "เด็กขนาดไหนหรอคะ...จ๊วววววบบบ.." มิ้นเริ่มเอาหัวควยลุงเข้าปากสลับบ้าง "อูยย.. สิบขวบมั้งหนู..ซี้ดด.. ดูดเก่งอะไรอย่างนี้..." มิ้นดูดเน้นๆรูดๆปากที่หัวควย สามสี่ทีก็คายออกมาคุยกับแกต่อ "เย็ดใครคะ.." "พวกน้าๆป้าๆแถวบ้านลุงเอง.. เค้าบอกควยลุงใหญ่แต่เด็ก.." ตอนแกพูดมิ้นก็ดูดรูดปากที่หัวควยแกต่อค่ะ บ๊วบๆๆ..บ๊วบๆๆ.. แล้วถอนปากออกมาค่ะ แต่มือยังชัก ก็ต้องการเค้นข้อมูลนิคะ "แบบนี้ลุงเคยเที่ยวผู้หญิงรึเปล่าคะ.." มิ้นเร่งมือขึ้น ถอกควยแกดังป๊อกๆๆ ป๊อกๆๆ..เลยหละ.. "แค่พวกคนรู้จัก ลุงก็จะเย็ดแทบไม่ไหวอยู่แล้วหละ ไม่มีโอกาสไปเที่ยวหรอกจ้ะหนู..โอยย..ย...ย.." ได้ฟังแบบนี้มิ้นก็ค่อนข้างมั่นใจว่าแกคงสะอาดพอดู ก็มิ้นอยากกลืนน้ำเชื้อแกนิคะ ก็ต้องให้แน่ใจก่อนว่าเชื้อสะอาด ถูกหลักอนามัย มิ้นเลยไม่ถามต่อค่ะ ตั้งหน้าตั้งตาโม้ก ผงกหัวดูดควยแกแบบสุดฝีมือ ก็หิวนิคะ มันปากมาก ไม่รู้สิมิ้นต้องกลืนน้ำเชื้อสดทุกวันเลยค่ะเดี๋ยวนี้ ไม่งั้นหงุดหงิด ของแฟนก็ดูดทุกวันไม่ไหว น้ำแห้งหมดค่ะ ก็ยังดีมีรุ่นพี่สลับมาให้ดูดเรื่อยๆค่ะ แต่วันนี้ได้ลองของใหม่ ถึงจะเคยเย็ดกันแล้ว แต่มิ้นยังไม่เคยลองชิมน้ำเชื้อลุงแกเลยก็ตื่นเต้นเป็นธรรมดาค่ะ มิ้นเร่งมือ รีดลำควยจนหัวควยแกบานเต่งตลอดเวลาที่เข้าออกจากปากมิ้น คับเต็มปากเลยหละ รอห่อลิ้นรองรับหน้าบากที่คอยผลุ่บเข้ามา พอเข้ามาสุดๆเกือบชนคอหอย มิ้นก็ดูดจนแก้มตอบรับขวัญไปหนึ่งที มิ้นจะเอาริมฝีปากมาห่อฟันตลอดนะคะ กันไม่ให้ครูดลำ แล้วริมฝีปากมันจะครูดตรงเงี่ยงทุกครั้งด้วยเวลารูดควยออกจากปาก.. ซี้ดด.. มันค่ะ ลุงแกดูพอใจมาก มือแกกุมลูบผมมิ้นไปๆมาๆ มืออีกข้างก็ไปซุกซนตรงร่องก้น ก็กางเกงเอวต่ำนะคะ เอียงตัวแบบนั้นก็แทบจะหลุดไปครึ่งก้นเลยหละ ลุงแกเลยล้วงร่องตูดมิ้นสะดวก ยิ่งเสียวค่ะ ยิ่งเสียวมิ้นก็ยิ่งดูด ยิ่งเร่งจังหวะ... อูยย.. น้ำลายย้อยเลยแหละ จ๊วบๆๆ..จ๊วบๆๆ.. มิ้นโม้กควยลุงอยู่พักใหญ่เลยค่ะ แต่ไม่นานจนเมื่อยปาก แกก็เริ่มจับหัวมิ้นโยกขึ้นลงเองบ้าง คิดว่าใกล้แล้วหละ "โอยยย..ยย..หนูจ๋าาา.. ดูดควยเก่งเหลือเกิน ลุงจะแตกแล้วจ้ะ...โอยยยยยยยย..ยย.." แกพูดไม่ทันขาดคำ "โอ้ววววววววววววววววววววว.." ร้องเสียงหลงเลยค่ะ แกกดหัวมิ้นแน่นเลยค่ะ ลำควยเข้ามาตำคอหอยมิ้นพอดี เกือบมิดลำแน่ะ ควยแกกระตุก ตุบ..ตุบ.. น้ำเชื้อฉีดออกมาเป็นสายๆ.. ลงคอมิ้นไปตรงๆ มิ้นก็แค่กลืนตามจังหวะกระฉูดน้ำของแกค่ะ เรียกว่าลงไปทุกหยาดหยด น้ำแกเยอะมาก ร้อนมากด้วย แต่กลิ่นเนี้ยสิคะ คาวจัดมาก จัดกว่าของทุกคนที่มิ้นเคยดูดมาเลย เกือบแหวะเหมือนกัน ดีที่ฉีดลงคอโดยตรงนะคะ เพราะยังไงก็ต้องกลืน ไม่งั้นมิ้นคงคายออกมาบ้าง มิ้นดูดจนควยแกอ่อนปวกเปียกคาปากเลย ก็อิ่มน้ำแทนอาหารเย็นไปค่ะ เลยเปลี่ยนแผน เพราะใจจริงมิ้นไม่อยากไปนั่งร้านอาหารกับแกหรอกค่ะ บอกตามตรงว่าอายเหมือนกัน เลยคิดอะไรสนุกๆทำแทนดีกว่า ก็ไปเดินตลาดเปิดท้ายเล่นค่ะ แต่จะไม่ให้แกเดินกับมิ้นนะคะ ให้แกคอยตามห่างๆ แบบไม่ให้ใครรู้ว่าเรามาด้วยกัน มิ้นก็ได้มีโอกาสไปโชว์โนบรา เดินนมเด้งให้เสียวๆ..ซี้ดๆ.. แถมมีบอดีการ์ดตามห่างๆ คิดว่าคงไม่น่ามีปัญหาเรื่องสวัสดิภาพค่ะ ก็เลยขับรถกลับเข้าเมืองเกือบสี่ทุ่มมั้งคะ คนกำลังเยอะเลยแหละ ที่ตลาดก็ขายของจิปาถะ ตั้งแต่เสื้อผ้ายันเครื่องใช้ไฟฟ้า มีอาหารขายด้วย มิ้นซื้อผัดไทยใส่ถาดโฟมอันนึง เดินไปกินไปดูของไป ไฟก็พอสว่างๆ สีเหลืองๆนวลๆ คิดว่าก็มีคนสังเกตุเห็นว่ามิ้นโนบราบ้างเหมือนกัน โดยเฉพาะพวกผู้ชาย แต่พวกมากับแฟนก็ไม่ค่อยกล้ามองหรอกค่ะ แฟนนิจับแขนบิดเชียว ก็มีพวกที่มาเป็นกลุ่มชายล้วน คอยเดินตามมิ้นอยู่ ลุงแกก็เข้าใจกติกาดีนะคะ เดินตามห่างๆจริงๆ แต่ก็ไม่ให้มิ้นคลาดสายตาหรอก เสื้อยืดที่มิ้นใส่ก็เป็นคอกลมธรรมดาค่ะ สีชมพูสด คอไม่กว้าง แต่รัดมากๆ เพราะเอาไว้ช่วยอุ้มเต้านมของมิ้นแทนบราไปในตัวด้วยค่ะ มิ้นไปเลือกได้เสื้อยืดมาสามตัวแถมฟรีตัวนึงค่ะ ถูกมากเพราะคนขายค่อนข้างหน้าหม้อ..อิ..อิ.. มิ้นบอกให้เค้าเลือกให้ค่ะ เอาแบบเดียวกับที่มิ้นใส่อยู่ ก็ชี้ๆตรงเต้าชูๆ.. แกก็มองนมมิ้นซะไม่วางตาเลยค่ะ ให้เบอร์โทรมาอีกต่างหาก มิ้นเดินไปเกือบจะครบรอบค่ะ ดันมาจ๊ะเอ๋เพื่อนที่อยู่จังหวัดเดียวกันพอดี ผู้หญิงค่ะ ชื่ออุ้มควงหนุ่มมา หล่อเชียว "อ้าว..มิ้น .." ดูเหมือนอุ้มไม่ค่อยอยากจะทักมิ้นเท่าไหร่ค่ะ ก็รู้ค่ะว่าเค้าเหลือบๆมองนมมิ้นอยู่ ก็คงเห็นอะไรผิดสังเกตเหมือนกัน เพราะมิ้นค่อนข้างมีอารมณ์นะคะ หัวนมก็เต่งเป็นธรรมดา คงชูเป็นเม็ดเลยแหละ "ไม่ได้เจอกันนานเลยนะอุ้ม... มากับใครจ้ะ... แฟนหรอ?" ก็รู้สึกอายๆค่ะ แต่ปนร่านด้วย เห็นค่ะว่าแฟนอุ้มคอยจ้องนมมิ้นตลอด มองบ่อยมาก..กก มิ้นก็สบตาไปบ่อยเหมือนกันค่ะ ..ฮิ..ฮิ "มาคนเดียวหรอ..." อุ้มถาม "อืม..เบื่อๆน่ะ เลยมาเดินเล่น.." "อ้าวแล้วแฟนมิ้นหละ ไม่มาด้วยหรอ?" เน้นเลยนะว่ามิ้นมีแฟนแล้วยัยอุ้ม "ว่าจะเลิกแล้วหละ..ฮิ..ฮิ.." "บ้า..หล่อนพูดไปเรื่อย.." เราคุยกันได้พักนึง อุ้มก็ดูท่าไม่อยากคุยต่อเล่นดึงแฟนเดินไปเรื่อยๆ รู้ค่ะว่าคงไม่อยากให้แฟนมองมิ้นนานๆหรอก มิ้นเลยแยกออกมา เสียวมากค่ะ โดนเพื่อนจ้องแบบนั้น น้ำหล่อลื่นมิ้นไหลปรึดๆ แบบรู้สึกเลยว่ามันไหลพรูชโลมโพรงหีข้างในเลยค่ะ ร้อนโพรงมาก มิ้นไม่กลัวหรอกค่ะ ว่ายัยอุ้มจะเอาเรื่องมิ้นโนบราฉายเดี่ยวไปบอกใครบ้าง เพราะก็ไม่ใช่เพื่อนสนิทอยู่แล้ว แถมมิ้นยังสะใจลึกๆซะอีก มิ้นเริ่มทนอารมณ์ตัวเองไม่ไหวแล้ว อยากจัดมาก เลยรีบเดินกลับไปที่รถ พวกผู้ชายกลุ่มที่เดินตามก็ยังตามมาอยู่ค่ะ แต่ไม่ตามติด มิ้นบอกลุงไว้ก่อนแล้วให้รอตรงหน้าทางออก ดูเหมือนแกก็เป็นห่วงมิ้นค่ะ คอยเดินตามหลังกลุ่มนั้นมาด้วย ถึงรถมิ้นก็รีบขึ้นรถล็อกเรียบร้อย แล้วก็ขับสวนพวกนั้นออกมา มองตามรถมิ้นกันใหญ่ ไม่รู้จำทะเบียนรถไว้รึเปล่า..เชอะ.. ถึงทางออกมิ้นก็จอดให้ลุงขึ้น แล้วมิ้นก็ขับออกไป อารมณ์มิ้นตอนนี้ร้อนรุ่มได้ที่แล้วค่ะ ลุงก็คงรู้สึกไม่ต่างกัน "หนูมิ้น.. ลุงเงี่ยนมากเลยนะ เห็นหนูไปเดินอ่อยคนแบบนั้น..." แกคงเงี่ยนจริงๆค่ะ ก็ควยเล่นตุงค้ำกางเกงแบบนั้น "แล้วจะไปเย็ดกันที่ไหนดีจ้ะหนู...ห้องหนูได้มั้ย.." ลุงแกดูท่าทางหื่นจัด "ไม่ได้นะคะลุง คนที่คอนโดมิ้นก็รู้หมดสิคะ ว่ามิ้นพาใครขึ้นห้อง.. ไม่เอาหรอก.." "งั้นที่ไหนดีจ้ะ...ลุงเงี่ยนจะตายอยู่แล้ว.." "อืม.. ที่ม. ได้ป่ะคะ.." "ที่เดิมหรอจ้ะ.." "ลุงเปิดตึกได้รึเปล่าหละคะ.." "ได้สิ ถ้าหนูมิ้นขอนะ ลุงทำได้หมด...ดีๆ.." ก็เป็นอันตกลงค่ะ

ไปถึงที่ตึกก็มืดแล้ว มีไฟเปิดบ้างบางดวง มิ้นก็เล็งๆดูดีแล้วว่าไม่มีเพื่อนนั่งอยู่ใต้ตึก เพราะดึกมากแล้ว ลุงพามิ้นขึ้นไปชั้นดาดฟ้าตึก พระจันทร์สว่าง เห็นอะไรเป็นอะไรชัดเลยค่ะ ลมเย็นดีด้วย พื้นปูนก็ยังอุ่นๆ ไม่เย็นมาก ก็แทบไม่ต้องพูดอะไรกัน แกรีบถอดเสื้อผ้าออก มิ้นก็จัดแจงถอดของมิ้นเหมือนกัน ก็ร่านสุดๆแล้ว แก้ผ้ากันล่อนจ้อนทั้งคู่ได้ลุงแกก็เข้ามาสวมกอดมิ้นทันทีค่ะ จูบแก้ม ไซร้คอ มือแกตะปบคลึงบีบที่เต้านมมิ้น รุนแรงมาก มืออีกข้างของแกก็แหวกง่ามก้นมิ้นล้วงเขี่ยไปที่ร่องหีจากด้านหลัง แกใช้นิ้วชี้กับนิ้วนางแหวกแคมมิ้นอ้าออก แล้วก็เอานิ้วกลางแหย่ๆลูบๆ เข้ามาในรูหี.. อูยย.. เสียวค่ะ แกก็ส่ายควยบดนาบพาดหน้าท้องเปลือยๆของมิ้นไปมา แท่งมันร้อนค่ะ เต้นตุบๆด้วย มิ้นเอามือสอดไปถอกควยแกบ้าง เอามือกำเป็นวงๆแล้วรูดมือค่ะจากหัวควยไปสุดโคน อยากยาวดีนักนิคะ.. รูดซะ.. "ดีมั้ยคะ.. รูดแบบเนี้ย... อา..า.." ป้อกๆๆ... ป้อกๆๆ.. มือมิ้นครูดเงี่ยงแกดีดกระแด่วๆ เลยค่ะ จะเอาให้แสบเลย.. "อูยยย.. เสียวนะหนู.. อืย..ยย. เบาๆหน่อยก็ได้.. ควยลุงแสบหมด.. อูยย..ย.." แกสูดปากใหญ่ "แสบหรอคะ.. ดีสิ.. อยากใหญ่ อยากยาวทำไมหละคะ... อืยย..ย..นี่แนะ.." มิ้นยิ่งเร่งมือค่ะ ลุงแกเริ่มงอตัวออกห่างไปคงจะแสบจริงๆ มือมิ้นก็ตามไปถอกควยแกไม่หยุด "โอยย.. ย.. หนูอมให้ลุงก่อนได้มั้ย มันจะได้ลื่นๆ ...อูยย..ย.." มิ้นเป็นคนว่าง่ายอยู่แล้วค่ะ ผู้ใหญ่บอกเราเป็นเด็กก็ควรทำตามใช่ป่ะคะ มิ้นเลยนั่งยองๆ เปลือยกายอมควยแกเข้ามาเต็มปาก "อูยยย..ยยย.. ดีมากจ้ะหนู... อูยย.. ซี้ดด..ด..." มิ้นโยกหัวดูดควยแกสุดแรงเลยค่ะ แบบหมั่นเขี้ยว คับปากมาก ดูดอร่อยค่ะ เค็มๆ มันๆ ควยร้อนๆ หัวบานๆ รูดเข้าออกโพรงปาก เสียวปากดีค่ะ ที่มิ้นชอบโม้กควยก็ตรงนี้ส่วนหนึ่ง แต่หลักๆคือชอบกลืนน้ำเชื้อมากกว่า แต่คราวนี้ลุงแกคงไม่ยอมแตกคาปากมิ้นอีกรอบหรอก พอมิ้นได้เริ่มดูดควย อารมณ์ร่านสวาทของมิ้นก็ถูกกระตุ้นมากขึ้นไปอีกเรื่อยๆ มิ้นนั่งยองๆแหกแคมหีอ้าย้อยเลยค่ะ น้ำแทบหยด ลมก็พัดผ่านร่องก้นร่องหี พัดลูบไล้ผิวไปทั่วตัว ยิ่งทำให้รู้สึกเสียวสยิวแปลกๆ ถ้าไม่มาเล่นกันบนดาดฟ้าก็คงไม่ได้ความรู้สึกนี้ค่ะ "หนูเอ้ยย.. ไปหัดดูดควยเก่งๆ แบบนี้มาจากไหนน้อ..อ... อูววว..วว.. มันควยเหลือเกิน.." พูดไปแกก็ซอยก้นยิกๆ ดันควยเข้าปากเสริมจังหวะโยกหัวของมิ้นค่ะ น้ำลายมิ้นไหลย้อยลงคาง หยดอาบเต็มเต้านมมิ้นไปหมดแล้ว ลุงแกคงมองนมมิ้นกำลังสั่นๆ แกว่งๆน่ะสิ แกเลยก้มตัว เอื้อมมือมาบีบคลึงมันเล่น น้ำลายมิ้นอาบเต็มสองเต้าแล้วนิคะ มันเลยลื่นๆ ลื่นมือ แกเลยบีบปลิ้นเนื้อนมหยุ่นๆนิ่มๆ ของมิ้นแบบสนุกมือไปเลย มิ้นก็ยิ่งเสียวสิ มาเล่นนมกันแบบนี้ "นมหนูโคตรใหญ่เลย.. หูยย..ย.. ทำบุญด้วยอะไรจ้ะเนี่ย ขาว อวบ ล้นมือขนาดนี้.." พูดจบแกก็ดึงควยแกออกจากปากมิ้นไป มิ้นก็ยื่นปลายลิ้นแลบยาวตามปลายควยแก แหม.. กำลังดูดควยเพลินๆค่ะ "นมลื่นๆดีแบบเนี้ย ลุงขอเอาควยถูนมหนูหน่อยนะ ท่าทางจะนิ่มมากๆ... อูยย..ย.." มิ้นนั่งชันเข่ายืดตัว แอ่นอก ส่ายเต้า ไม่ส่ายก็ไม่ได้นะคะ มันเสียว นมมิ้นมันอยากโดนควยนิคะเลยอยู่นิ่งๆไม่ไหวหรอก หัวนมมิ้นเต่งสุดๆแล้วค่ะ ปลายแหลมพุ่งเชียว ควยลุงแกตอนนี้ก็เยิ้มลื่นไปทั้งลำ แกขยับตัวเข้ามาหามิ้น เอาควยมาเขี่ยๆวนๆตรงหัวนมมิ้นสลับข้างซ้ายที ขวาที เอาควยป้ายบดไปทั่วเต้า "อูยย..ย.. ซี้ดด.ด.. ลุงขา... เสียวค่ะ....อูยย..ย..." มิ้นก้มหน้า คางชิดคอ มองดูตาไม่กระพริบเลยแหละ หัวควยบานทะโล่ มาบดถูวนที่หัวนม บางทีแกก็ดันหัวควยอัดหัวนมมิ้นมิดบุ๋มเข้ามาในเต้าเลย ควยอุ่นๆ ลื่นๆ สยิวมาก "โอยย.. นิ่มควยอะไรแบบนี้.. ทั้งหยุ่น ทั้งเด้ง.. อูยย..ย... หนูเคยโดนเย็ดร่องนมมั้ยจ้ะ...ลองมั้ย.." มิ้นรู้งานค่ะ คลึงบีบฐานเต้าทั้งสองข้างอัดเข้าหากันทันที เอาปลายนิ้วมาเขี่ยคลึงเล่นที่หัวนมให้คลายเสียวไปด้วย "ลุงขา.. เอาควยเย็ดมาสิคะ... เย็ดเข้ามาตรงร่องนมสิ..อูยยย...มิ้นอยาก.." มิ้นร่านมากแล้วค่ะตอนนั้น เนื้อตัวเต้นเปรี้ยะไปหมด ร้อนวูบวาบ ลุงเค้าเอาควยสอดแทงเข้ามาตรงๆเลยค่ะ เต้านมชิดๆกันของมิ้นก็ถูกควยแกแหวกลื่นเข้ามา เวลาแกชักเข้าชักออก เห็นผิวเนื้อเป็นลูกคลื่นเลย มิ้นบ้วนน้ำลายย้อยๆ หยดๆใส่ร่องไปตลอดค่ะ ชอบค่ะ ยิ่งลื่นก็ยิ่งเสียว จากที่แกชักเข้าออกเนือบๆ ได้สักพัก ลุงแกก็ค่อยเพิ่มจังหวะกระเด้า..อูยย..ซี้ด.ด.. แกอัดเข้ามาเต็มๆสุดๆ พวงใข่แกมาตีหัวนมมิ้นทั้งสองข้างเลย ควยแกยาวนิคะ พอหัวควยมันเข้ามาชนที่ร่องอกมิ้น มันก็พลิกชี้ขึ้นมาชนคางมิ้นบ้าง บางทีก็มุดลงไปโผล่ใต้ฐานนมบ้าง มองแล้วลายตาเลยค่ะ โดยควยถูเข้าออกเร็วแบบนี้ ถึงจะเป็นแค่ร่องนมก็เล่นเอามิ้นกัดฟันเสียวไปทั้งตัวเลย โดยเฉพาะเต้านมทั้งสองข้าง แกเขยิบเข้ามาใกล้ตัวมิ้นมากขึ้นอีก มือแกมาจับหัวไหล่มิ้นทั้งสองข้าง แล้วแกก็ตั้งหัวควยให้แทงมุดจากร่องนมด้านบนไปโผล่ที่ฐานเต้าด้านล่าง มิ้นก็ได้แต่บีบนมให้แน่นเต็มแรงค่ะ เต้ามันจะได้รูดควยแกเต็มแนบ ลุงเลยเร่งจังหวะโยกควยขึ้นลง พวงไข่แกตีเต้านมมิ้นด้านบนดัง แปะๆๆ แปะๆๆ... "อูยย..ย..ซี้ดด.. เสียวนะคะ... อูยย.ยย.." มิ้นตั้งตัวอยู่เฉยๆไม่ได้แล้วค่ะ ต้องบิดส่ายไปมา เงยหน้าขึ้นไปมองหน้าลุงแก แกเนี่ยกัดริมฝีปากแน่นเชียว ตั้งหน้าตั้งตารูดควยกับร่องนมมิ้นใหญ่เลย พอแกเร่งจังหวะเร็วสุดๆ มิ้นก็หลับตาพริ้ม ปากเจ่อ สูดลม เป่าลมออกจากปาก ให้คลายเสียวค่ะ มันร้อน มันเสียวร่องนมมาก แปะๆๆๆๆๆ แปะะๆๆๆๆๆๆๆๆๆ!!!!!! ได้ยินแต่เสียงพวงใข่แกตีนม "โอวว..ว..ซู้ดดด.. ลุงขา..า... เสียวว..ว....โอววว..วว..วว....วว....ๆๆ.." เสียงมิ้นสั่นเวลาคราง ก็นมมันสั่นกระเพื่อมแรงนิคะ ลุงแกเร่งเย็ดนมมิ้นไปอีกพักแกก็ค่อยๆ ผ่อนจังหวะลง เหงื่อแกออกมาท่วมตัวเลย หายใจแฮ่กๆๆเชียว ก็เล่นเกร็งซอยซะถี่ขนาดนั้น แกคงหมดแรงยืนมั้งคะ เห็นค่อยๆย่อตัวยองๆลงมา และก็นั่งก้นจ้ำเบ้าไปกับพื้น แกแหกขาอ้ากว้าง มือนึงก็กำควยตัวเองชักล่อหน้ามิ้น "มาสิ.. มาเย็ดควยลุง.. มาสิหนู..." แกกวักมือเรียก มิ้นก็เงี่ยนรูหีสุดๆแล้วค่ะ ลุกเดินเข้าไปยืนคร่อมตัวแกก่อนจะค่อยๆ ถ่างขาหย่อนก้น อ้าแคมหีไปคาบหัวควยแก "อูยย..ย.. แคมย้อยเลยนะหนู... อยากมากหละสิ...อูยยย..." แกจับควยแกตั้งลำให้มิ้น มิ้นขยับตัวกดปากรูหีแตะปลายหัวควยแก.. อูยย.. เหมือนรูหีมันได้ใจนะคะ อ้าแคมรับ ขมิบอยู่ ตึบ..ตึบ.. อูยย.. ควยแกใหญ่ค่ะ มิ้นเอามือไปช่วยแหกแคมหีอ้ากว้างสุดๆ ขยับร่องขยับรูจนเข้าที่ แล้วมิ้นก็กดตูดพรวดลงไปเลยค่ะ "โอ้ยย..ยยยยย.....ซี้ดดด.......ดดดดด..ดด....." มิ้นอ้าปากครางเลย รูหีมิ้นถึงจะลื่นมาก แต่เจอควยใหญ่ๆแบบนี้ ก็เล่นแหวกโพรงหีมิ้นอ้าขยายดังกรึ่บ มิ้นกดควยแกจนมิดค่ะ มิดยันโคน พรวดเดียว สะใจสะรูหีสุดๆ รู้สึกเลยค่ะว่าหมอยหยาบๆของแกตำที่แคมหีมิ้นเต็มๆ คันยิบๆ "อูวววววว..ว..อูวววว..ว.. ซี้ดด..ดดด... อูววววววว..ววว..ลุงขา..าาา.." มิ้นระเบิดร่านไปแล้วค่ะ ตอนนั้นในใจคิดว่าตัวเองเป็นกระหรี่ดีๆนี่เอง ยิ่งกว่ากระหรี่อีกสิคะ ตังก็ไม่ได้ แถมไม่รู้ต้องเสียตังด้วยรึเปล่า แต่มิ้นเงี่ยนหีสุดๆแล้วค่ะ กดโคกหีอัดโคนควยลุงอยู่พักนึง จนมิ้นรู้สึกว่าน้ำหลื่อลื่นข้างในมันไหลพรูมาอาบลำควย อาบผนังโพรงหีจนฉ่ำลื่นแล้วมิ้นก็เริ่มขยับก้น โยกหน้าโยกหลัง วนๆ อร่อยหีมากๆ ควยลุงแกพองแนบอัดเต็มโพรงหีมิ้นแบบรู้สึกว่าไม่มีช่องว่างเหลืออยู่เลย หัวควยบานๆมันก็วนควงครูดอยู่ในโพรงหี..อูววว..ว..มันสะเด็ด..สะเด่า.. มิ้นเอามือสองข้างจับไว้ที่บ่าลุง ตาปรือๆ อ้าปากคราง แลบลิ้นออกมาเลียริมฝีปากตัวเองรอบ แสดงอาการร่านสุดขีด มันรู้สึกสนุกซาบซ่านมาก ลุงโน้มตัวเข้ามาดูดหัวนมมิ้น ทั้งบีบ ทั้งดูด ทั้งเลีย ควยแกก็คาหีมิ้นอยู่ มิ้นแอ่นตัวอัดนมใส่ปากแก สบัดเต้าซ้ายบ้างเต้าขวาบ้าง แกดูดหัวนมมิ้นหายเข้าไปในปาก แบบดูดจริงๆถ้าโดนที่คอก็คงเป็นจ้ำ แต่โดนที่หัวนมเนี่ยมิ้นก็เสียวสุดๆน่ะสิ "อูวววว..ซี้ดด.. ลุง.. เสียวนะ.. อูววว..วว... อย่าดูดแรงสิ... หัวนมหนูดำหมด...อูววว...ซี้ดด..ด..." แกก็ยิ่งเม้ม ยิ่งด๊วบเลย คนอะไรยิ่งว่าเหมือนยิ่งยุค่ะ ตอนนี้รูหีมิ้นลื่นไปหมดแล้วค่ะ ควยลุงแกก็ลื่นสุดๆ แต่ยังคับแน่นเปรี้ยะ มิ้นขยับสะโพกขึ้นลงเบาๆก่อน รู้สึกว่าเงี่ยงควยแกมันครูดกับผนังโพรงหีไปหมด ทั้งเสียว ทั้งคันค่ะ "อื้ยยย.. ลุง... ซี้ดดด.. ทำไมควยใหญ่แบบนี้หละ... อื้ยยย.." มิ้นหลับตา ปากอ้าเจ่อเผยอ โยกก้นขึ้นลง..ขึ้นลง ดึงระยะยาวขึ้น ยาวขึ้น.. เนือบๆช้าๆก่อนค่ะ เพราะรูหีมิ้นมันดูดควยแกแน่นมากๆ.. เสียวแทบตาย "ซู้ดดด..ด.. รูหีหนูมันตอนควยลุงสุดๆ.....อูยยย..ยย... ดูดควยดีเหลือเกิน..หนูจ๋าาา.." แกเงยหน้าจากสองเต้ามิ้นขึ้นมาพูด แขนสองข้างของแกโอบกอดตัวมิ้น มือก็ลูบไล้ไปทั่วแผ่นหลัง แกดันตัวมิ้นออก ลูบมือผ่านสีข้างบ้าง มาลูบคลึงที่เต้านมบ้าง เราเอนตัวออกจากกัน มือมิ้นสองข้างก็คล้องรอบคอแกไว้ แกเลื่อนมือลงไปจับแถวสะโพก บีบเนื้อนิ่มๆ แบบลูบๆบีบๆไปทั่วตัวมิ้นค่ะ มิ้นเด้งร่อนโคกหีได้คล่องตัวขึ้น รูหีมันไม่รัดมากแล้วค่ะ ขยายออกพอคล่องตัว น้ำหล่อลื่นไหลเต็มไปหมด หมอยมิ้น หมอยแกเปียกลู่ราบไปกับผิว มิ้นเริ่มเร่งจังหวะ เพิ่มแรงกระแทกโคกหีอัดใส่ควยแก เนื้อก้นมิ้นตีโคนขาแกเสียงดังขึ้น..ดังขึ้น.. ลุงแกก็จับเอวมิ้นประคองไว้ แกเด้งควยสวนจังหวะกับมิ้นโดยตลอด "อืยยย..ยย... ซี้ดดดด... มันควยจริงๆ.... นมใหญ่ชิบหาย.....โอยยย..ย... เด็กอะไร.." แกกัดฟันพูดกรอดๆ ดูหื่นจัดมาก ตาก็มองนมมองหน้ามิ้น เต้านมมิ้นมันเด้งมากนิคะ เด้งดีด หยุ่นเข้าหยุ่นออก สบัดขึ้นสบัดลง มั่วไปหมด โดนเย็ดจนนมเด้งแบบเนี้ย เสียวเต้านมมากค่ะ สาวอกเล็กมิ้นไม่รู้นะคะ แต่ของมิ้นมีให้เด้งมีให้ดึ๋ง มิ้นมองดูเองก็ยังเงี่ยนขึ้นมาเลย ต้องเอามือมาจับนมตัวเองไว้บ้าง บี้หัวนมบ้าง กลัวมันหลุดค่ะ..ซี้ดด.. แกเลื่อนมือข้างนึงมาบีบขยำที่เต้านมมิ้น "นมเด้งจังเลยนะหนู.. มีผัวมากี่คนแล้วจ้ะหนู....อูยยย...ผับบๆๆๆ..ผับๆๆ.." "โอ้วววว.. ซี้ดดด..ด... ห้าคนเองค่ะลุง.. ลุงเป็นคนที่หก....โอ้ววว....โอ้ววว..." "ห้าควยแล้วหรอ..อืย..ยย. ตัวแค่นี้เอง.. ผับๆๆๆๆ..ผับบๆๆ.." ลุงแกกัดปากเหมือนสะใจ ตั้งหน้าตั้งตาเด้งควยอัดเข้ามาในรูหีของมิ้น หัวเหน่ามิ้นมันชนหัวเหน่าแกค่ะ รู้สึกคันๆ มันๆ ร้อนๆ มีสนุกค่ะ มันเพลินๆไปเรื่อยๆ มิ้นมันเต็มที่แล้วค่ะ "โอ้วววว..วว.. ลุงขา..า.. นอนลงสิ.. อูยยย..ย.. ขอหนูขย่มควยลุงให้หายอยากหน่อยเถอะ.. อูยยย.ย..." มิ้นดันอกลุงให้ตัวแกนอนราบไปกับพื้น ควยยังคาหีมิ้นอยู่มิดลำค่ะ มิ้นค่อยขยับตัวมานั่งยองๆคร่อมควยลุงแกไว้ แขนสองข้างก็ยืดตึงเอามือไปดันที่แผงอกลุงแก ตัวมิ้นจะโน้มไปด้านหน้านิดๆ นั่งยองๆขย่มควยเป็นอะไรที่มันสุดๆค่ะ เพราะมิ้นสามารถสาวก้นได้ยาว ได้แรงขนาดไหนก็ได้ "โอวววว..วว.. ซี้ดด.ด..ลุงขา..มิ้นขอนะ...อู้ววว...ผับบบบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ.." มิ้นใส่ไม่นับเลยค่ะ เอารูหีสาวควยออกมาเกือบสุดแท่ง แล้วก็กดสะโพกอัดหีอมควยไปยันโคน มิ้นทำแรงจนเสียงเนื้อเราตีกันดังมาก แป๊ะๆๆ.. ป๊าบๆๆ... "โอยย.. ควยลุงเข้ามาสุดรูหีหนูเลยค่ะ.. โอ้ยย..ยย... มันอะไรอย่างนี้...โอ้ยย..ซี้ดด..ด.." เสียงโคกหีกระแทกโหนกควยดังอยากต่อเนื่องค่ะ ควยใหญ่ๆ ลื่นๆ มันครูดผนังโพรงหีของมิ้นแบบไม่ปราณีปราศัย ทั้งคัน ทั้งเสียว ทั้งมัน สุดยอดแห่งอารมณ์ค่ะ นมมิ้นกระเพื่อมแรงมากๆ สั่นไหว คงยั่วตาลุงแกมากแกเลยเอามือสองข้างมาบีบนมมิ้นอย่างแรง แบบจะเอาให้แตก "โอยยย.. นมใหญ่ หีเด้งจริงๆนะหนู... โอยย.. เห็นสวยๆ คุณหนูๆแบบนี้.. พอร่านทีกระหรี่ยังอายเลยนะ..อี.... ..... ซี้ดดด.. บุญควยไอ้ศักดิ์แท้ๆ....โอ้วววว..ว.." ลุงแกแหงนหน้า หลับตา สูดปากจู๋ มิ้นก็เลือดขึ้นหน้าแล้วค่ะ มือกำจิกไปที่แผงอกแก ไม่สนแล้วว่าแกจะเจ็บไม่เจ็บ ก็มิ้นเสียวแทบขาดใจแล้วนิคะ เร่งขย่มตูดอัดควยแกแรงขึ้น..แรงขึ้น.. "โอ้วววว..วว...โอ้ววว..ว... ไม่ไหวแล้ว..โอ้ยยย.." มิ้นหลับตาปี๋แล้วค่ะ มันใกล้ถึงจุดจวนเจียนจะแย่อยู่แล้ว เหมือนลุงแกรู้ค่ะ แกจับเนื้อสะโพกมิ้นทั้งสองข้างกำแน่น แล้วแกก็กระดกก้นซอยควยอัดสวนจังหวะที่มิ้นขย่มหี.. ถี่ๆ แรงๆ "โอ้ยย.. ตายแล้ว.. โอ้ยย..จะออก... อี้กกกๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ..!!!" มิ้นกรี๊ดยาว สุขเหลือเกินค่ะ ถึงจุดสุดยอดแบบนี้ หน้ามิ้นร้อนชา.. ตามิ้นพร่า.. หัวมิ้นโล่ง... อูววว..สวรรค์จริงๆค่ะ  มิ้นทิ้งตัวลงไปฟุ่บหน้าข้างๆหน้าลุง เต้านมมิ้นเลยไปบดเบียดกับแผงอกอุ่นๆของแก เนื้อตัวเสียววูบๆวาบๆ ร้อนผ่าว เหมือนความร้อนมันวิ่งผ่านผิวของมิ้นไปทั่วตัว ควยแกอัดเข้ามามิ้นรูหีของมิ้นแบบสุดโต่งค่ะ รู้สึกว่าปากมดลูกมันเปิดอ้ารับหัวควยแกเข้ามาข้างในมดลูกเลย ปลีก้นมิ้นกระตุกยวบๆ รูหีก็ตอบตุบๆ รัดลำควยของลุงแกที่แน่นอยู่แล้ว ก็ยิ่งแน่นเข้าไปใหญ่ เสียวสุขมาก มิ้นหอบหายใจ หมดเรี่ยวหมดแรงแล้วค่ะ ไม่อยากขยับไปไหนด้วย รูหีตอนนี้มันไวต่อความรู้สึกมากๆเลยนะคะ ยิ่งมีควยคาอยู่ข้างใน ยิ่งสยิว สยองค่ะ เสียวแปล๊บบขึ้นมาจุกที่ท้องน้อย ลุงแกเล่นขยับเอวอัดควยมิ้นเข้ารูหีมิ้นอยู่เนืองๆด้วย มิ้นเลยเสียวแทบบ้า "อูยยย..ลุงขา... จะให้หนูขาดใจตายเลยรึไงคะ... มันเสียวนะ..อู้ยยย..ซี้ดดด..ด.." มิ้นหันหน้าไปบอกแกใกล้ๆ "กำลังมันควยเลยหนู ขอลุงต่อได้มั้ยหละ" พูดเสร็จแกก็เข้ามาประกบจูบที่ปากมิ้นเต็มๆค่ะ ตอนนี้มิ้นก็ไม่ถือแล้วนะคะว่าจะแก่ จะภารโรง ก็แลกจูบกับแกไป สมนาคุณหน่อยค่ะที่ทำให้มิ้นสุขสมแบบนี้ พอได้จูบมิ้นก็เพลินลืมไปเลยว่ารูหีที่เสียวๆอยู่ตอนนี้ กำลังโดนลุงแกกระถอกแทงลำควยเข้ามาอยู่เรื่อยๆ แกทำเบาๆ เนือบๆก่อนค่ะ จากที่เสียวมากๆ มันก็ค่อยกลับมาสนุกเพลินอีกรอบ ลุงแกเลยจับมิ้นเล่นท่าแล้วก็เย็ดต่อ มิ้นโดนท่าลิงอุ้มแตง ท่าหมา ยกล้อ อูยย.. สารพัดท่าค่ะ แกเปลี่ยนท่าเป็นสิบ มิ้นแตกน้ำไปอีกสองครั้งก่อนที่ลุงแกจะมาจับมิ้นนอนแบอ้าหี แล้วแกก็กระหน่ำเย็ดมิ้นหนักๆระลอกสุดท้าย "พั่บบๆๆๆๆๆๆๆ...พั่บบบบๆๆๆๆๆๆๆๆ...อืยยย..ยย... อีสัตว์..มันควยกูจริง.." มิ้นว่าแกลืมตัวนะคะ เลยหลุดคำแบบนี้ออกมา แต่มิ้นไม่ถือสาหรอกค่ะ เพราะตอนนั้นก็หูอื้อไปหมดแล้ว ได้ยินเสียงโหนกหีโดนโหนกควยแกกระแทก ก้องอยู่ในหูอย่างเดียว แกโหย่งตัว ดันแขนตึงคร่อมตัวมิ้น แล้วก็เร่งซอยก้นทั้งแรงทั้งถี่ "โอยยยย..ยยยย..ๆๆๆๆๆๆๆๆ.. จะเอาให้แม่งท้องเลย....โอยยยยยย..ยยๆๆๆๆๆๆๆๆๆ.." แกครางยาว "อี้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ...ๆๆๆๆ...." มิ้นก็ได้แต่ร้องแบบนี้ค่ะ ตัวมันสั่นสะท้านไปหมด พูดไรไม่ออกแล้ว "โอวววววววววววววววว..กูจะแตก.. โอวววววววววว..." ลุงแกอ้าปากหวอ ถอนก้นรูดควยออกจากหีมิ้นยาว แล้วแกก็กระแทกกลับเข้ามาสุดแรง ปึ้กกก!!! ปึ๊กก!!! สองทีสุดท้ายค่ะ แกกดควยมิดลำ แอ่นตัวแอ่นหน้า กระตุกฉีดน้ำกามเข้ามาในโพรงมดลูกมิ้น ตัวแกแอ่นเกร็ง กระตุก กึกๆ..กึกๆ.. "โอววววววววว...วว... ลุงจ๋า..าา... โอววววววววววว.." มิ้นหลับตาพริ้ม อ้าปากหวอ ริมฝีปากล่างเจ่อ ครางออกมาร่านสุดๆ น้ำเชื้อร้อนๆ มันถูกฉีดเข้ามาอัดแน่นอยู่ในโพรงมดลูก รู้สึกถึงความร้อนตรงท้องน้อยได้เป็นอย่างดีค่ะ มิ้นเสร็จอีกรอบในจังหวะนี้เลย สุขสมมาก สองมือของมิ้นลูบไล้ไปทั่วตัวของมิ้นเอง บดคลึงหน้าอก ไล้ลงไปลูบที่ท้องน้อย ขึ้นมาลูบแก้มลูบเรียวปาก สุขมากค่ะ ร่านเสียว..เต็มอิ่มที่สุด น้ำเชื้อของแกยังกระตุกฉีดออกมาเป็นสายร้อนๆ ไม่หยุด "โอววว..วว.. ลุงจ๋า.าา.... โอววว..วว... ผัวจ๋าา..าา....โอวว..วว.." มิ้นถูกใจแกมากนะคะ เผลอเรียกผัวเลย..ฮิ..ฮิ.. ดึงคอดึงตัวแกลงมากอดนาบกับตัวมิ้น มิ้นลูบแผ่นหลัง ลูบก้นสากๆของแกไปมา ลุงหอมแก้มมิ้นฟอดใหญ่แล้วเราก็นอนก่ายกัน หายใจหอบเหนื่อย เหงื่อเราสองคนแตกพลั่ก แต่ดีอย่างที่บนดาดฟ้าลมพัดโชยตลอด พัดเหงื่อระเหยเร็วทำให้สบายตัวมากค่ะ เย็นๆ หลังจากซึมซาบความสุขกันทุกหยาดหยดแล้ว ควยลุงแกก็อ่อนลง พอสติสตังมิ้นเริ่มกลับมา มิ้นก็ดันตัวแกออก ลุกขึ้นมานั่งพับเพียบข้างๆแกที่ยังนอนแผ่หรา "โอย.. เนื้อตัวมิ้นเปื้อนขี้ฝุ่นไปหมดแล้วเนี่ย...โอย.." มิ้นเอามือปัดไปตามแขน หลัง ก็แกดันจับมิ้นนอนแบท่าสุดท้ายน่ะสิ เลยเปื้อนเต็มๆเลย มิ้นลุกยืนขึ้นปัดก้น ปัดขาค่ะ เริ่มรู้สึกคันๆตามเนื้อตามตัวแล้วอ่ะ "นม ก้นหนูนี่มันเด้งล่อตาจริงๆนะ.." ลุงแกลุกยืนขึ้น เข้ามาจับก้นจับตูดมิ้นบีบเล่น "อุ้ย..พอแล้วนะคะ มิ้นจะกลับแล้วค่ะ จะห้าทุ่มแล้ว.." มิ้นหงายเบบี้จีที่ข้อมือดู แล้วเดินไปหยิบเสื้อผ้าที่กองไว้ที่พื้นขึ้นมาสบัดๆ ปัดฝุ่นออก ก็เหลือบไปเห็นโทรศัพท์มือถือในกระเป๋ามันสว่างแว้บๆ เสื้อผ้าไม่ทันได้ใส่ค่ะ รีบไปหยิบขึ้นมาดู ปรากฏว่าเป็น miss call ของเก่ง อ่าว.. ตายเลย ไม่รู้โทรมานานรึยัง มิ้นเลยรีบโทรกลับ "โหล.. เก่งหรอ.." "ไมพึ่งรับหละมิ้น เราโทรหาตั้งหลายทีแล้ว นึกว่าเป็นอะไร เลยออกมาหาเนี่ย.." "อ้าว.. แล้วเก่งอยู่ไหนตอนนี้?.." "จะถึงหอแล้ว.." ซวยสิคะ ซวยค่ะ "เออ..อ..มิ้นไม่ได้อยู่หอนะตอนนี้ มิ้นออกมาหาอะไรกิน.." "อ้าวหรอ.. อยู่ไหนเดี๋ยวเราไปหา.." ยิ่งซวยหนักเข้าไปอีก "เออ.. แถวหลังม. น่ะเก่ง ร้าน..........." อันนี้มิ้นก็คิดไรได้ก็บอกไปเลย ยังไงมิ้นคิดว่ามิ้นคงไปถึงร้านก่อนเก่งแน่ๆ เพราะใกล้กว่า พอวางหูได้มิ้นก็แทบวิ่งค่ะ ใส่เสื้อ ใส่กางเกง บายๆลุงแล้วก็วิ่งลงมาจากตึก ขับรถบึ่งออกมา เป็นร้านขายก๋วยเตี๋ยวริมฟุตบาท คนก็พอมีประปราย มิ้นแต่งตัวแบบนั้น ไม่ต้องห่วงเลยค่ะทั้งคนขาย คนทานมองมิ้นตลอด แต่ตอนนั้นอารมณ์เสียวมันหดไปแล้วน่ะสิคะ ก็พยายามนั่งห่อๆตัว ไม่ให้นมมันเด่นมากนัก อายด้วย ซักพักเก่งก็มาค่ะ เค้าไม่ได้สังเกตุการแต่งตัวของมิ้นมากนัก เพราะมิ้นนั่งชิดขอบโต้ะ หนีบข้อศอกแนบนม เอามือชันคางกันๆไม่ให้เห็นนมมิ้นชัดค่ะ เราก็สั่งอาหาร คุยกันไปตามปกติ นั่งไปซักพักของที่ลุงแกฝากไว้ก็มากวนมิ้นค่ะ น้ำเชื้อแกน่ะสิ มันค่อยไหลซึมออกมาจากปากมดลูก อาบโพรงหี ย้อยออกมาเรื่อย มิ้นคันๆยิบๆ เสียวรูหีมากจนต้องขมิบ ยิ่งขมิบน้ำเชื้อแกก็ยิ่งเยิ้มออกมาจนแฉะ เต็มเป้ากางเกงยีนส์เลย กกน.มิ้นไม่ได้นิคะ นั่งบิดไปบิดมา ทั้งเสียว ทั้งทรมาน กินจนเสร็จเลยแยกย้ายกับกลับบ้าน วันนั้นเป็นอันรอดตัวไปอีกวันค่ะ เพราะเก่งไม่สงสัยถามซักไซ้อะไรมิ้นมากนัก ไม่แน่ใจว่าเค้าสังเกตุว่ามิ้นโนบรารึเปล่านะคะ แต่ไม่ถามอะไรก็ดีแล้วหละ แล้วถ้ามีเวลามิ้นจะเล่าเรื่องสนุกของมิ้นอีกค่ะ รอหน่อยละกัน บายๆ

จอน นอนเล่น

### ตอนที่ 4 ###ฟัดกับลุงชาติ
มิ้นมีเรื่องสนุกๆจะมาเล่าให้เพื่อนๆฟังเหมือนกันนะคะ เป็นช่วงปิดเทอมซัมเมอร์ปีหนึ่งค่ะ เรื่องก็เกี่ยวกับเรื่องคาวๆกับคนในซอยบ้านมิ้นเองค่ะ แกชื่อลุงชาติ เป็นจ่าทหารปลดเกษียณ อายุ 62 แกอยู่บ้านกับลูกสาวกันสองคนเอง ลูกสาวแกชื่อพี่นิดค่ะ อายุ 22 พี่นิดเป็นลูกคนสุดท้อง แม่พี่เค้าเสียไปแล้ว เรื่องลุงชาติแกเอากับพี่นิดเนี่ย มิ้นก็ได้ระแคะระคายมาจากป้าสายข้างบ้านสองคนเนี่ยแหละ พอดีมิ้นไปกินก๋วยเตี๋ยวร้านป้าสายบ่อยค่ะเลยสนิทกัน ป้าแกรู้เห็นอะไรก็จะมานินทาให้มิ้นฟัง มิ้นเลยได้รู้เรื่องเสียวๆ ของพี่นิดกับลุงชาติค่อนข้างละเอียด ป้าเค้าบอกว่าเย็ดกันดังมากนะคะคู่เนี้ย ก็เรียกว่าเตียงสั่นน่ะ มิ้นก็ยิ่งอยากรู้ความเป็นไปน่ะสิคะ ลุงชาติแกแก่ออกอย่างนั้นแล้วอ่ะแล้วจะมีแรงเย็ดพี่นิดที่เป็นรุ่นพี่มิ้นไม่ กี่ปีได้ยังไงหละ คิดแล้วก็เสียวค่ะ พี่นิดเค้าเป็นคนเงียบๆค่ะไม่ค่อยสุงสิงกับใคร เวลาแกเดินออกมาซื้อกับข้าวหน้าปากซอยทีไรก็เห็นรีบไปรีบกลับ ไม่ค่อยจะทักทายใครเท่าไหร่ แกคงอายๆด้วยมั้งคะ แบบว่าคนแถวนี้เค้าก็ชอบมองแกกันค่ะ พี่นิดก็จัดว่าเป็นคนสวยคนนึงเลยนะคะ ก็ผิวพรรณแบบคนเหนืออยู่แล้ว หน้าอกหน้าใจพี่แกก็ใช่เล่นค่ะ ใหญ่ขึ้นผิดหูผิดตาจากตอนเป็นวัยรุ่นมากๆ คงได้น้ำดีจากพ่อเค้าแหละ..อิ..อิ.. พี่เค้าจบพยาบาลมาค่ะ ก็ทำงานอยู่โรงบาลในค่าย แฟนพี่เค้าก็มีนะคะ รู้สึกว่าจะเป็นทหารเหมือนกัน เห็นไปรับไปส่งกันอยู่ ก็ไม่ถึงกับหล่อนะคะ หุ่นทหารอ่ะนะ แต่ไงปล่อยให้พี่นิดไปติดควยพ่อตัวเองได้แบบนั้นก็ไม่รู้สิ เรื่องแบบนี้ฟังความข้างเดียวก็ไม่ถูก ต้องพิสูจน์ค่ะ มิ้นกับพี่นิดรู้จักกันมาแต่เด็กแล้วนะคะ เคยเล่นด้วยกัน แต่พอโตมาก็ไม่ค่อยได้เจอกันเท่านั้นเอง จะกลับไปสนิทสนมกันอีกคงไม่ใช่เรื่องยาก มิ้นเริ่มจากทักทายพี่แกก่อนค่ะ เวลาเจอแกมาซื้อของร้านชำหน้าปากซอย ก็แบบเห็นแกเดินผ่านหน้าบ้าน มิ้นก็ออกตามไป ก็ได้เจอกันบ่อยขึ้น ปกติมิ้นไปร้านชำอาแปะทีไร ก็ชอบไปแกล้งอ่อยแปะอยู่แล้วค่ะ ชอบแกล้งคนแก่ค่ะ..อิ..อิ...มิ้นไปอ่อยมาหลายทีแล้วหละ เลยค่อนข้างสนิทกับแปะมาก วันนั้นวันเสาร์ ช่วงสายๆ มิ้นตัดสินใจว่าจะคุยกับพี่นิดให้เข้าเรื่องให้ได้ มิ้นเลยจัดการใส่ชุดเก่งค่ะ เป็นเสื้อยืดสีชมพูรัดติ้ว โนบรา โชว์เต้า โชว์หลุมสะดือ กางเกงยีนส์เอวต่ำ รัดเปรี้ยะค่ะ ก็เดินตามพี่นิดเข้าร้านแปะไป แบบห่างๆ พี่เค้ากำลังเลือกผักอยู่ มิ้นก็เข้าไปสะกิดที่หลัง "..หวัดดีค่ะพี่นิด เจอกันอีกแล้ว.." พี่นิดหันมายิ้มให้ มิ้นก็ยิ้มตอบ "..หวัดดีจ้ะมิ้น.." พี่นิดพูดเสร็จก็มองสำรวจมิ้นทั่วตัวเลยนะคะ โดยเฉพาะเม็ดกลมๆที่นูนเสื้อออกมา ".....โห....วันนี้มิ้นแต่งตัวเปรี้ยวจังเลยจ้ะ..." แกพูดเสียงเบาเหมือนกลัวใครได้ยินแล้วก็หันซ้ายหันขวามองดูรอบๆค่ะ แบบว่ากลัวมีคนอื่นเห็นมิ้นแบบนี้น่ะ ท่าทางพี่นิดจะรู้สึกอายมากกว่าตัวมิ้นเองอีกนะคะ "...น้องมิ้นแต่งมาแบบเนี้ย..ไม่กลัวอาแปะจ้องเอาหรอ...." แกเข้ามาพูดเบาๆใกล้ๆมิ้นอีก "....จ้องก็ปล่อยเค้าจ้องสิคะพี่...ดีซะอีก..มิ้นจะยั่วให้น้ำแตกเลย...ฮิ..ฮิ.." แล้วเราสองคนก็เหลือบตาไป มองอาแปะที่นั่งอยู่หลังร้านพร้อมๆกัน แปะมองพวกเราตลอดอยู่แล้วแกเลยยิ้มตอบกลับมา พี่นิดรีบหันหน้ากลับมาคุยกับมิ้นต่อทันที "....มิ้นน่ะ..พูดเบาๆหน่อยสิ..อาแปะเค้ามองเราอยู่นะ..." พี่นิดพูดเบาๆ หน้าตาตื่นๆ "....อย่าคิดมากเลยค่ะพี่..มิ้นถือว่าทำบุญช่วยคนแก่น่ะ..อิ..อิ..." พี่นิดยิ้มแล้วเราก็หัวเราะกันเบาๆ "..จริงๆมิ้นก็ใส่แบบนี้บ่อยๆนะคะ อยู่บ้าน สบายตัวดีออก ไม่อึดอัด.. พี่นิดน่าจะลองใส่แบบนี้บ้างนะคะ นมพี่นิดใหญ่ๆ สวยๆแบบเนี้ย มิ้นว่าใส่สวยออก.." พี่นิดหน้าแดงเลยค่ะ "..พี่ไม่กล้าหรอก...อืม.ม..แต่พี่ว่าของมิ้นใหญ่กว่าพี่เยอะเลยนะ...ดูสิ...เป็นพวงเลยมิ้น...ฮิ..ฮิ...." แกเหลือบลงมองนมมิ้น แล้วก็ยิ้มก่อนที่แกจะกลับไปเลือกผักใส่ตะกร้าต่อ "..พี่นิดซื้อของไปทำกับข้าวหรอคะ.." "..จ้ะ.." "..ให้มิ้นไปช่วยทำมั้ยคะ พ่อมิ้นไปทำงานแม่มิ้นไปเฝ้าร้าน กลางวันแบบเนี้ยมิ้นกินข้าวคนเดียวประจำเลย น่าเบื่อจะตาย.." พี่นิดนิ่งนึกอยู่พักนึง "..อืม..ม...ได้สิจ้ะ.....แต่พ่อพี่อยู่นะ....อืม..ม.." "..ดีสิคะ..มิ้นจะได้ไปหวัดดีลุงชาติด้วย..ไม่ได้เจอเค้านานแล้วค่ะ.." มิ้นรีบตอบตัดบทไปก็กลัวแกจะหาเรื่องมาอ้างไม่ให้มิ้นไปน่ะสิ ตกลงพี่นิดก็ปฏิเสธมิ้นไม่ได้เราสองคนก็ช่วยกันหิ้วถุงใส่อาหารสดออกมาจากร้านแปะ เดินเข้าซอยลึกไปจนถึงบ้านพี่นิด บ้านพี่นิดอยู่ลึกค่ะ สุดซอยเลย ซอยบ้านมิ้นเป็นซอยตันนะคะถัดจากบ้านพี่นิดไปก็เป็น ทุ่งนาโล่งๆแล้วหละ วิวสวยมากค่ะ ตอนเราเดินผ่านบ้านป้าสายที่แกทำเป็นร้านขายก๋วยเตี๋ยวเล็กๆอยู่หน้าบ้าน ป้าแกยังมองมิ้นกับพี่นิดใหญ่เลยค่ะ แต่ไม่ทักเรานะคะ ดูเหมือนแกจะไม่ค่อยชอบพี่นิดซักเท่าไหร่ รั้วบ้านพี่นิดเป็นรั้วไม้ตีกันเป็นช่องๆ หน้าบ้านปลูกต้นไม้ใหญ่ไว้หลายต้นเลยค่ะดูร่มรื่นดี ส่วนตัวบ้านก็ปลูกเป็นไม้ทั้งหลังมีสองชั้น ดูเก่าค่ะแต่ไม่น่ากลัว พี่นิดเดินนำมิ้นเข้าทางประตูหน้าบ้าน เข้าไปก็เจอห้องรับแขกค่ะ เฟอร์นิเจอร์เป็นไม้ แบบบ้านชาวบ้านธรรมดา ดูเงียบๆเหงาๆคงเพราะพี่นิดอยู่กับลุงชาติกันแค่สองคนแหละ ก็เงียบไม่ต่างจากบ้านมิ้นเองหรอกค่ะ   ลุงชาติกำลังนั่งดูทีวีอยู่ ตัวแกดำค่ะ ดำมาก ดูไม่สูง ไม่ผอมไม่อ้วนนะคะ ดูท่าทางแข็งแรงดีอยู่เลย หัวแกเถิกๆล้านๆ มีผมหงอกเทาๆ แซมๆ อยู่กับผมดำ คิ้วหนาเข้ม หน้าแกดูดุๆค่ะก็สมกับที่เป็นทหาร หนวดเคราขึ้นครึ้ม "..พ่อ..น้องมิ้นมาเยี่ยมน่ะ..พ่อยังจำน้องได้รึเปล่า..." พี่นิดเอ่ยบอกกับลุงชาติ แกหันหน้ามาควับ ตาแกเบิกโตเลยค่ะพอเห็นมิ้น มิ้นก็จ้องตาแกแล้วยิ้มๆยั่วๆโปรยสเหน่แบบที่ถนัด ลุงแกทำปากยู่ๆ "..หูว.ว....หนูมิ้นลูกสาวคุณเรืองน่ะหรอ.....โห...." แกจ้องมิ้นเขม็งเลยค่ะ ฉายแววเจ้าชู้ออกมาเห็นๆ "..สวัสดีค่ะลุงชาติ.." มิ้นย่อตัวสวัสดี "..โตเป็นสาวจนลุงจำไม่ได้เลยนะเนี่ย...ขาว..หมวย..สวย..อึ๋ม..ครบเลยนะหนู.หึ..หึ..." แล้วแกก็จ้องเน้นมาที่สองเต้าที่มิ้นแอ่นโชว์จนเห็นเด่น แกเก็บอาการไม่อยู่เลยนะคะ แลบลิ้นเลียริมฝีปากหนาๆของแกเฉยเลย "..พ่อเนี่ย ทำไมไปทักน้องเค้าแบบนี้หละ.." พี่นิดคิ้วขมวดบอกพ่อตัวเองท่าทางงอนๆ "..แล้วหนูมิ้นอายุเท่าไหร่แล้วหละ.." ลุงชาติคุยกับมิ้นต่อแบบไม่สนใจฟังคำลูกสาวตัวเองเลย "..19 ค่ะ.." "..โห..โตขนาดนี้แล้วหรอหนู....นิดมันอายุจะ 23 แล้ว ยังดูสาวสู้หนูไม่ได้นะเนี่ย..หึ..หึ.." ลุงชาติมองหน้าพี่นิดท่าทางหยอกๆ แต่ก็เล่นเอาพี่นิดหน้าบึ้งไปเหมือนกันค่ะ "..งั้นพ่อคุยกับมิ้นไปก่อนละกัน เดี๋ยวหนูจะเข้าไปทำกับข้าว.." พี่นิดพูดเสร็จก็เดินจ้ำอ้าวถือของเข้าไปในครัวทางหลังบ้านแบบยั้วะๆ ลุงชาติมองตามลูกสาวคนสวยของแกไปยิ้มไป "..เออ นั่งๆก่อนสิหนูมิ้น ร้อนๆมาเดี๋ยวลุงให้นิดมันเอาน้ำเย็นๆมาให้นะ.." "..ไม่ต้องค่ะคุณลุง วันนี้มิ้นบอกพี่นิดว่าจะมาช่วยทำกับข้าวค่ะ เดี๋ยวมิ้นขอตัวเข้าไปช่วยพี่เค้าเลยนะคะ.." ใจจริงมิ้นก็อยากจะอยู่อ่อยลุงชาติสองต่อสองนะคะ แต่ก็กลัวพี่นิดเค้าจะยิ่งหมั่นไส้ไปใหญ่ มิ้นเลยรีบเดินตามพี่เค้าเข้าไปในครัว ก็เข้าไปหยิบไปจับอะไรช่วยแกน่ะ จริงๆมิ้นทำกับข้าวไม่ค่อยเป็นหรอกค่ะ ที่บ้านมิ้นก็จะมีคนรับใช้ทำให้ ลุงชาติก็เดินเข้าเดินออกมาดูในครัวอยู่สองสามครั้ง แล้วแกก็ไปนั่งดูทีวีต่อ พี่นิดก็เหมือนรู้ว่ามิ้นทำกับข้าวไม่เป็นค่ะ แกล้งให้มิ้นทอดปลาเฉยเลยแล้วแกก็เตรียมตำน้ำพริก มิ้นก็กลัวๆสิคะน้ำมันร้อนควันขึ้นออกแบบนั้น ไม่รู้ทำไงก็จับปลาโยนลงไป โหย..น้ำมันก็แตกน่ะสิ กระเด็นมาโดนหน้าอกมิ้นเต็มๆ ร้อนค่ะ ตะหลงตะหลิวมิ้นทิ้งหมด โพล้ง..เพล้ง.. "..ฮือๆๆๆ..ร้อนๆๆ..ร้อนอ่ะ.." มิ้นกระโดดย่ำเท้าอยู่กับที่ไปมามือสองมือก็ปัดค่ะ ปัดตีไปตรงสองเต้า นมมิ้นก็เด้งใหญ่เลย ลุงชาติคงได้ยินเสียงเลยโผล่มาพอดี "..เป็นอะไรหนูมิ้น..." "..อูยย..อูยย....ซี้ดด..น้ำมันลวกน่ะค่ะคุณลุง.." แล้วมิ้นก็หันมาปัดนมให้ลุงชาติเห็นแบบเต็มๆตา แกมองแต่นมมิ้นค่ะไม่มองหน้ามิ้นเลย "..ออกมาม่ะ เดี๋ยวให้นิดมันทำต่อ เดี๋ยวลุงพาไปใส่ยาก่อน.." ลุงชาติเข้ามาจับไหล่มิ้น แล้วพาเดินออกจากห้องครัวตรงเข้าไปในห้องน้ำค่ะ "..โดนตรงไหนหละหนู.." "..ตรงนี้ค่ะคุณลุง..." มิ้นใช้สองมือลูบหน้าอกมิ้นจากฐานบนผ่านหัวนมลงมาประคองเต้าไว้ที่ฐานด้านล่าง ผ้ายืดก็ยิ่งตึงมากขึ้น แล้วมิ้นก็แอ่นหน้าอกชูปลายยอดให้ลุงชาติดู หัวนมมิ้นมันแข็งตึงไปหมดแล้วนิคะ มันเลยเห็นตุงเนื้อผ้าออกมาชัด ลุงชาติก็ก้มหน้ายื่นมาดูใกล้ๆ จนมิ้นรู้สึกถึงลมหายใจแรงๆ ร้อนๆของแกที่มันเป่าไล้ตรงหน้าอก "..อูวว...จะเป็นรอยมั้ยนะหนู.." แกพูดเสียงสั่นๆเลยค่ะ "..ลุงว่า..หนูรีบเอาน้ำเย็นลูบมันหน่อยก็ดีนะจะได้ไม่พอง แล้วเดี๋ยวลุงจะเอายามาทาให้.." "..ค่ะคุณลุง.." พูดเสร็จมิ้นก็เลิกเสื้อยืดขึ้น ตั้งใจค่ะ พอชายเสื้อมันหลุดพ้นยอดนม สองเต้าของมิ้นมันก็ดีดผึงเด้งดึ๋งออกมาอวดสายตาลุงชาติทันที "..โอวว..แม่เจ้าโว้ย...ขาว..วว..." ลุงชาติหลุดปากพูดออกมาทันที แกคงตกใจจริงๆแหละ..อิ..อิ คัพ D ค่ะขนาดเต้ามิ้นถ้าแกไม่อุทานก็ให้มันรู้ไป มิ้นก้มตัวลงเปิดก๊อกแล้วก็เอาน้ำลูบไปทั่วเต้านม ตรงเหนือหัวนมมาหน่อยจะมีรอยแดงๆค่ะ น้ำมันร้อนๆเนี่ยมิ้นโดนจริงๆนะคะไม่ได้แกล้ง มิ้นก็เอาน้ำลูบๆเน้นๆไปตรงนั้น "..ซี้ด.ดด...ด...อูยย.." แสบนิคะ แล้วมิ้นก็ยืดตัวขึ้นตรงค่ะ หันหน้าโชว์นมเปลือยๆต่อหน้าลุงชาติ ตอนนั้นมิ้นเริ่มเงี่ยนแล้วนิคะ หัวนมเนี่ยเต่งบานเชียว ลุงชาติอึ้งนิ่งเงียบไปเลยนะคะ คงกำลังตะลึง มิ้นเหลือบลงไปมองตรงเป้ากางเกงขาสั้นของแก มันก็ตุงๆแล้วค่ะ "..คุณลุงดูสิคะ เนี่ย..เป็นรอยแดงเลยค่ะ..ทำไงดีคะ.." มิ้นบอกลุงชาติ สองมือก็ยังจับเลิกชายเสื้อยืดขึ้นมาจนสุดที่คอ นมมิ้นจะเด่นขนาดไหนนึกภาพกันเอาเองนะคะ "..เออ..อ....อะ....ทายาซักหน่อยก็หายนะหนู....เดี๋ยวลุงไปหยิบมาให้..." ลุงแกคงตื่นเต้นจัดๆเลยค่ะ รีบออกไปเอายาหม่องมาให้มิ้นทันที ตอนแกกลับเข้ามาในห้องน้ำ มิ้นก็ยังไม่ได้เอาเสื้อลงเลยนะคะ....เข้ามาแกก็ยิ้มเลยค่ะ ควยดันกางเกงนักบอลของแกอยู่หนึบๆ ดูรู้ค่ะว่าแกไม่ได้ใส่กกน.เล่นยาวโทงๆออกมาแบบนั้นนิคะ มิ้นยิ้มตอบแก เอียงคอ ทำเซ็กซี่เล็กๆ แกยื่นขวดยาเป็นครีมขาวๆให้ เรามองตากันไม่มีหลบเลย "..คุณลุงช่วยทาให้มิ้นหน่อยสิคะ..มิ้นไม่กล้าแตะมันค่ะ เจ็บ..." แล้วมิ้นก็ยิ่งจ้องตาแกค่ะ ยิ้ม..ยั่ว..ก็ทำไปตามความอยากของตัวมิ้นเอง "..ได้สิหนู.." ลุงชาติยิ้ม ค่อยๆเปิดขวดยาออก ป้ายนิ้ว แล้วก็เอามันมาถูวนๆ ที่รอยแดงเหนือหัวนมมิ้น ยาเย็นค่ะ เย็นมาก แกบอกเป็นยาจีน ยิ่งอารมณ์มิ้นเป็นแบบนี้ด้วย ก็ยิ่งสยิวสิคะ มิ้นเผยอปากครางเบาเลยหละ "..อูยย..ยย........ซี้ด..ด....ด....." มิ้นกัดฟันเบาๆปล่อยลมหายใจออกไป ลุงชาติก็ไม่หยุดทาค่ะ แกกดนิ้วชี้จนเนื้ออ่อนๆของเต้านมมิ้นมันบุ๋มตามแรงนิ้ว แกใช้มืออีกข้างทำแบบเดียวกันกับนมข้างที่เหลือ เพิ่มจากนิ้วชี้มาใช้นิ้วโป้งช่วยค่ะ แกใช้นิ้วชี้ประคองข้างนมมิ้นไว้แล้วก็เอานิ้วโป้งบดเบียดถูวนเนื้อยาแผ่กว้างออกไปร
อบรอยแดงทั้งสองข้าง "...อุ้ย.ย.....ซู้ด..ด..ด....มิ้นเสียวนะคะ...เบาๆหน่อยซี...ซี้ดด..ด...." มิ้นก้มหน้าลงมองมือลุงชาติ ที่กำลังลูบไล้ที่สองเต้าของมิ้นก็ยิ่งเสียวมากขึ้น ตอนนี้อารมณ์ของมิ้นมันเริ่มฉุดไม่อยู่แล้วค่ะ ลุงชาติก็ไม่ได้ใช่แค่สองนิ้วแล้วค่ะ ทั้งมือค่ะ สองมือเหี่ยวๆหยาบๆกำขยำมาที่เต้านมมิ้นสองข้างแบบเต็มๆ บด บีบ คลึงเคล้น นิ้วโป้งแกตอนนี้ไม่ได้อยู่ตรงรอยแดงแล้วน่ะสิ มันมาอยู่ตรงหัวนมมิ้นต่างหาก ทั้งบดทั้งบี้ปลายยอดหัวนมที่แข็งเป็นไตของมิ้นดีดดิ้นไปมา แขนสองข้างของมิ้นขยับมานาบแนบติดกับข้างลำตัว แต่มือของมิ้นยังคงจิกกำชายเสื้อยืดเลิกขึ้นไว้อยู่ มือลื่นๆ ครีมลื่นๆ รู้สึกดีมากเลยค่ะ "...อา..าาา...า...คุณลุงขา..าา...า...มิ้นเสียวค่ะ....ซี้ด..ดดด..ด..." "...โอวว..ว..หนูมิ้น...โอวว..ว..ตัวเล็กๆ แบบเนี้ย ทำไมนมใหญ่มโหฬารแบบนี้หละหนู... มือลุงยังกำไว้ไม่หมดเลยนะ..ดูสิ" แกพูดไป มือก็ตะปบ บด คลึงสองเต้าของมิ้นไม่หยุด เอาฝ่ามือดันนาบกดเข้าหาตัวมิ้นบ้าง เอามือกำเต้าทั้งเต้าดึงออกไปบ้าง เหมือนกำลังนวดแป้งทำขนมงั้นแหละ โดนแบบนี้มิ้นก็เสียวก็ซ่านอยากให้แกทำต่อไปนานๆ มิ้นมองมือแกบ้าง มองหน้าแกบ้าง ยิ่งเห็นแกเงี่ยนมิ้นก็ยิ่งเงี่ยนค่ะ "...ของแม่มิ้นใหญ่กว่ามิ้นอีกค่ะ...กรรมพันธุ์ค่ะ...อา..าาา..า...." มิ้นยืนนิ่งๆกับที่ไม่ได้แล้วค่ะ ต้องบิดตัวเอี้ยวตัวบ้าง หลบแรงมือลุงชาติน่ะค่ะ..เสียว.. "....อูยย.. หนูพูดแบบนี้ลุงยิ่งอิจฉาคุณเรืองเลย นมใหญ่ทั้งแม่ทั้งลูกเลย...ฮืยย..ย.." ดูลุงชาติแกจะมีอารมณ์กลัดมันขึ้นมาทันทีเลย "..แต่ลุงยังสงสัยนะ..ว่าทำไมหัวนมของหนูมันดูคล้ำๆนะ.. หนูไปทำอะไรมารึ?..." "..คล้ำกว่าของพี่นิดรึเปล่าคะ..." มิ้นแกล้งถามลองเชิงไปค่ะ อยากให้แกคลายเรื่องที่เอากับลูกสาวตัวเองออกมาจากปากแกเองค่ะ "..คล้ำกว่าสิ..ของนิดมันยังมีชมพูๆอยู่เลยนะหนู.." ลุงชาติหลุดปากออกมาจริงๆค่ะ "..อา..าา....าา...แสดงว่าคุณลุงไม่ค่อยได้ดูดหัวนมพี่นิดหรอคะ.....ซี้ดด..ดดด..." ลุงชาติเริ่มกลัดมันมากยิ่งขึ้น มิ้นรู้ได้จากแรงที่มือแกบดบีบมาที่เต้านมของมิ้นน่ะสิคะ "..โอวว..วว...ถ้านิดมันนมสวยแบบหนู..ลุงก็ดูดไม่ยั้งเหมือนกัน...อืยย..ยย....ขอลุงดูดนมหนูได้มั้ยหละ.." มิ้นไม่ทันได้ตอบอะไรเลยค่ะ ลุงชาติก็ก้มหน้า อ้าปากงับหัวนมมิ้นแล้วหละ
"..อ้ะ.ะ.....คุณลุง...อา..าา..าาาา..." มือมิ้นมันกระตุกมากุมที่หัวแกทันทีเลยค่ะเป็นอัตโนมัติ ข้างนึงกำแน่นจิกที่หัวล้านๆของแก ส่วนอีกข้างก็จับต้นคอด้านหลังของแกไว้ มันเสียวนิคะ สมใจอยากด้วย ลุงชาติก็ทั้งดูด ทั้งเลียสลับกันไป เสียงดังจ๊วบๆๆ... "...โอยย..ย..คุณลุงขา..าา....เสียว....ซี้ดด...ดดด.....อาา..าา..." มิ้นต้องอัดหน้าอกบี้หน้าแกบ้าง ตอนเสียวมากๆน่ะค่ะ ลิ้นแกจะได้ขยับยากๆหน่อย พอเริ่มคลายเสียวได้หน่อยมิ้นก็ดึงนมออกให้แกได้สะบัดลิ้นเลียเต็มที่แบบเดิม สนุกค่ะทำแบบนี้ไปๆมาๆ ลุงชาติแกก็ปล่อยอารมณ์หื่นเต็มที่ แกเอาหน้าสากๆ ที่เต็มไปด้วยตอหนวดตอเคราบดบี้เข้ากับนมทั้งสองข้างของมิ้น มิ้นรู้สึกทั้งแสบทั้งเสียวเลยหละ "...โอวว..วว..เด็กอะไร..นมใหญ่เหลือเกินนะหนูจ๋า..าา..." มือสองข้างก็ลุงชาติแบะสองเต้ามิ้นออกจากกัน แล้วแกก็ลากลิ้นเลียยาวตั้งแต่รูสะดือผ่านร่องอก แกลากลงลากขึ้นเร็วๆ เสียงหายใจหอบๆรวนๆของแก ทำให้มิ้นนึกถึงหมาที่บ้านตอนกำลังเลียกินอาหารแบบหิวจัดๆ "..อา.าา...ซี้ดด..ด..คุณลุงเลียเก่งจังเลยค่ะ..ซี้ดด..ดดด..." มิ้นเพลินมากๆแล้วนะคะหลับตาพริ้มมาตลอด ตั้งแต่ตอนโดนลุงชาติเอาปากดูดนมแล้ว ลุงชาติแกค่อยๆเลื่อนหน้าลงต่ำไปเรื่อยๆค่ะ พอลุงชาติแกดันหน้าเข้ามาอัดที่โหนกหีมิ้นน่ะสิคะ มิ้นก็สะดุ้งลืมตาขึ้นมา ก็เห็นพี่นิดยืนพิงประตูห้องน้ำอยู่ค่ะ "...อุ้ย....คุณลุงคะ....พอค่ะ...พี่นิดค่ะ..." มิ้นรีบดึงเสื้อลงมาปิดนม ดันมือลุงชาติออก ลุงชาติหันหน้ากลับไปดูที่ประตูห้องน้ำ "...อ้าว..นิดเองหรอ...มาไม่ให้ซุ่มให้เสียงเลย.." ลุงชาติค่อยลุกยืนขึ้น พี่นิดทำหน้านิ่งๆค่ะ แกเป็นคนเงียบๆอยู่แล้วมิ้นเลยเดาไม่ออกเลยว่าจะมาไม้ไหน "..กับข้าวเสร็จแล้วนะพ่อ จะกินข้าว หรือกินอะไรหละ.." พี่นิดพูดงอนๆ ลุงชาติเลยเดินตรงเข้าไปหาพี่เค้าทันทีค่ะ มือแกล้วงจับไปที่โหนกหีพี่นิดเต็มๆ ดูเหมือนจะใช่นิ้วเขี่ยๆตรงร่องหีด้วย พี่นิดใส่กางเกงขาสามส่วน ลุงชาติเอามือบดหีพี่นิดจนเห็นเป็นโคกนูนออกมาเลย "..อุ้ย..พ่อเนี่ย....." พี่นิดพยายามดันมือพ่อตัวเองออก แต่หน้านี่สิแดงซ่านเลย "..แอบดูอยู่นานหละสิ..ดูสิหีเปียกหมดเลย..หึ..หึ.." ลุงชาติหันหน้ามายิ้มๆให้มิ้น "..พี่นิดไม่โกรธมิ้นนะคะ.....นะคะ.." มิ้นพูดอ้อนๆ "..ไม่หรอกจ้ะ...ดูน้องมิ้นจะรู้เรื่องพี่กับพ่อเยอะเหมือนกันนะ.." พี่นิดยิ้มค่ะ "..แล้วยังจะอยากกินข้าวเที่ยงกันอยู่รึเปล่าเนี่ย.." พี่นิดถามขึ้นมา "..แต่พ่ออยากกินอย่างอื่นมากกว่านะนิด..ได้เปล่าลูก.." ลุงชาติเสนอ "..งั้นหนูขออาบน้ำก่อนได้เปล่าพ่อ ตัวเหม็นกับข้าวไปหมดแล้ว.." พี่นิดก้มดมเสื้อตัวเอง "..ดี..งั้นอาบให้พ่อด้วย พ่อก็เหงื่อซึมแล้วเหมือนกัน ..อืม..แล้วหนูมิ้นหละ จะอาบด้วยกันมั้ยหละ.." ลุงชาติหันมาถามมิ้น "..เอ....มิ้นก็อยากนะคะ แต่กลัวห้องน้ำมันจะเล็กเกินไปรึเปล่าคะ? แบบเกรงใจ.." ห้องน้ำในบ้านเล็กจริงๆค่ะ "..ไม่เป็นไรหนู หลังบ้านลุงมีที่อาบน้ำโล่งๆ ไม่ต้องห่วง.." ลุงชาติยิ้มแก้มปริ ดูท่าทางแกจะชอบกิจกรรมแบบ outdoor ซะด้วยสิคะ "..แล้วจะไม่มีใครเห็นหรอคะคุณลุง.." มิ้นต้องถามสิคะ.. กลัวๆเหมือนกัน "..หลังบ้านลุงเป็นทุ่งนาโล่งๆแล้วนะหนู ใครจะเห็น..หึ...หึ.." พี่นิดไม่พูดอะไรค่ะ หันมายิ้มๆแล้วก็จูงมือมิ้นให้ตามไปเราออกไปทางประตูหลัง   หลังบ้านลุงชาติเป็นที่ผืนยาวออกไปมีรั้วทึบสูงขนาบแค่สองข้าง มองไปสุดที่ก็เห็นทุ่งนาค่ะ ไม่มีอะไรกั้น เห็นวิวทุ่งนาเขียวขจีที่อยู่ต่ำลงไป ดูสบายตาสบายใจเป็นธรรมชาติ ลมพัดเย็นๆ เอื่อยๆ ไม่ร้อน เพราะมีต้นไม้ใหญ่ปลูกสลับกันเต็มพื้นที่ ตรงสุดที่ด้านหลังเป็นเรือนไม้แบบที่พักริมทางปลูกชิดขอบที่ พี่นิดชี้ไปที่นั่น "..ตรงนั้นแหละมิ้น พี่กับพ่อไปอาบน้ำด้วยกันบ่อย.." พี่นิดหันมายิ้ม "..จริงหรอคะพี่นิด..แหม..ม..ไม่เบานะเนี่ย..ฮิ..ฮิ.." "..ไปกันเถอะ.." พี่นิดพูดเสร็จก็จัดแจงเปลื้องผ้าออกหมดจนเปลือยค่ะ แล้วก็เดินนำมิ้นออกไปนอกบ้านเฉยเลยหละ หุ่นพี่นิดสุดๆเลยค่ะ พี่เค้าสูงกว่ามิ้นนิดนึง ผมยาวประบ่า ขาเล็ก แขนเล็ก แต่นมกับสะโพกนี่สิ..หูยย..มหึมา..นมเล็กกว่าของมิ้นนิดเดียวเองค่ะแต่เป็นทรงลูกพีชนะคะไม่ใช่ลูกเมลอนแบบของมิ้น ทีเด่นกว่ามิ้นคงเป็นหัวนมพี่แกสีชมพูสวยมาก เห็นเงียบๆแบบนี้นะคะพี่นิดกันหมอยซะเตียนเลย แถมแต่งเป็นทรงสามเหลี่ยมสวยๆอีก ของมิ้นยังฟูเต็มอยู่เลย เห็นแล้วอายค่ะ "..มาสิมิ้น..เดี๋ยวพ่อพี่ก็ตามเองแหละ..มาเร้ว.." พี่นิดเดินนำไปก่อน สาวสวยเปลือยกลางสวน..หูยย.. เห็นแบบนั้นก็เลยทำตามสิคะ มิ้นจัดแจงถอดเสื้อผ้าออกบ้าง ก็วิ่งตามพี่นิดไป

รู้สึกเป็นอิสระมากๆค่ะ แต่ก็หวิวๆเพราะลมมันพัดโชยไล้ไปทั่วตัว แค่นี้ก็รู้สึกสยิวแล้ว พี่นิดเดินไปถึงเรือนไม้นั้นก็เปิดน้ำใส่โอ่งดินที่วางใกล้ๆ แล้วตักน้ำอาบ ถูสบู่ก่อนใครเลย มิ้นวิ่งตามเข้าไปอาบด้วยกันค่ะ สนุกดี เราผลัดกันถูนมคลึงนมให้กัน เสียวมาก "..นมมิ้นทั้งสวย ทั้งใหญ่เลยนะ..อิจฉาจังเลย.." พี่นิดจ้องนมมิ้น มือทั้งสองข้างก็ลูบคลึงเต้านมแต่ละข้าง "..ไม่หรอกค่ะ หัวนมมิ้นคล้ำออกแบบเนี้ยอ่ะ..ของพี่นิดสิ..ชมพูสวยอยู่เลย.." มิ้นก็ใช้นิ้วหนีบๆหมุนๆไปที่หัวนมทั้งสองข้างของพี่นิด "..อูยย..ซี้ดด..ด..พี่เสียวนะมิ้น..." พี่นิดถอนมือจากนมมิ้นมาจับข้อมือมิ้นแน่น เราสองคนมองตากันเขม็ง ไม่ได้อยากเป็นเลสเบี้ยนนะคะ แต่อารมณ์มันพาไปอ่ะ หน้าเข้ามาชนกันเฉยเลยค่ะ แลกจูบกัน เอานมอัดกัน รู้สึกดีอีกแบบค่ะ มันนุ่มนวลบอกไม่ถูก มือเราก็แปะป่าย บีบ คลึงไปที่แก้มก้นของกันและกัน สบู่มันลื่นเต็มตัวไปหมดนิคะก็ยิ่งสนุกมือ เราทำกันจนเพลินเลยค่ะ มารู้สึกตัวอีกทีก็ลุงชาติเข้ามาทักใกล้ๆแหละ "..ขอพ่ออาบด้วยคนนะ.." เราเลยผละตัวออกจากกันค่ะ ลุงชาติเปลือยกายออกมาเหมือนกัน มิ้นไม่ได้ดูอะไรที่อื่นเลยนอกจากลำควยของแกที่มันชี้หัวห้อยลงพื้น แต่ขนาดลำยืดออกมายาวราวๆเจ็ดถึงแปดนิ้วเห็นจะได้ ดำปี๋เลย หัวควยก็บานร่า..เงี่ยงเนี่ยสีออกม่วงๆช้ำๆเลยนะคะ ผิวหนังแกจะหยาบๆดำๆ ตามภาษาคนอายุ 60 กว่า แต่แกไม่ผอมค่ะ ยังเห็นกล้ามเนื้อตามขาตามแขนเป็นมัดๆลอนๆอยู่เลย หมอยแกฟูยาวดูรก มีสีเทาๆแซมบ้าง แต่ขนจะยาวจะรกยังไงก็ปิดลำควยที่ยาวยื่นออกมายังกะงูไม่ได้หรอกค่ะ "..พ่อเข้ามาสิ..เดี๋ยวหนูกับมิ้นจะช่วยอาบให้.." พี่นิดพูดกับลุงชาติ "..มิ้นจ๋า..ช่วยกันอาบน้ำให้พ่อพี่หน่อยนะ.." "..ได้สิค่ะพี่.." ลุงชาติเดินแทรกเข้ามาระหว่างพี่นิดกับมิ้น มือสองข้างของแกก็ตะปบจับไปที่ก้นลื่นๆของเรา ทั้งคู่ บด คลึง นิ้วกลางยาวที่เป็นข้อปุ่มโปนล้วงเข้ามาในร่องกลีบของมิ้น รูดเข้า..รูดออก ถูไถลตั้งแต่รูตูดยันไปถึงเม็ดแตดเสียว..มิ้นว่าพี่นิดคงโดนไม่ต่างจากมิ้นค่ะ "...อา..าาา..อูวว.ว...ซี้ดด..ดด...อา..าา.." เราสองคนครางแข่งกันแบบสนุกปาก ตาปรือเยิ้มหันมองหน้ากัน บางทีก็หันมองหน้าลุงชาติ มิ้นอยู่ด้านซ้ายของลุง พี่นิดอยู่อีกด้านนึง เราสามคนยืนขนาบข้างกัน ลุงชาติยังไม่หยุดมือที่ซอนแซะ ซุกไซร์ อลวนที่ร่องกลีบของเราทั้งคู่ แขนข้างขวาของมิ้นกับแขนข้างซ้ายของพี่นิด โอบไขว้กันเอามือเกาะไว้ที่เอวลุงชาติ ส่วนมือข้างที่เหลือเราก็พร้อมใจกันเอื้อมมาจับกำไว้ที่ลำควยยาวใหญ่ของลุง มิ้นกำโคน พี่นิดกำส่วนหัว แล้วเราก็ช่วยกันชักลำด้วยน้ำสบู่ลื่นๆ   "..โอววว..ววว.....วว....." ลุงชาติครางเสียงยาวพร้อมกระดกก้นกระเด้าสวนมือพวกเราเป็นจังหวะ ควยลุงชาติยังไม่ถึงกับแข็งเป็นท่อนไม้นะคะแต่ก็ไม่ถึงกับน่วม แบบเหมือนว่าควยมันยังพองไม่เต็มที่น่ะค่ะ แต่ขอบอกว่าขนาดเนี่ยใหญ่กว่าที่แข็งๆเต็มๆของหลายคนทีเดียวหละ พี่นิดกับมิ้นสามารถจับมันหักขึ้นหักลงชักไปมาได้อย่างสนุกมือค่ะ ยิ่งแกเสียว แกก็ยิ่งเร่งนิ้ว แกใช้นิ้วชี้กับนิ้วนางแหวกกลีบแคมของมิ้นอ้าออก แล้วลุงชาติก็ใช้นิ้วกลางเขี่ยแหย่เข้ามาในรูหีของมิ้น แยงเข้า แยงออก เขี่ยเม็ดติ่งบ้างสลับไปมา "..อูววว..วว..ซี้ดด.ดด...คุณลุงคะ...เสียวดีจังเลย...ซี้ดด..ดด..." มิ้นบิดก้นไปมาเพราะความเสียวมันสุด จะทน มือลุงชาติใหญ่ นิ้วก็ยาว แกสวนนิ้วเข้ามาในรูมิ้นจนสุดแล้วแกก็ทั้งควงทั้งเกี่ยวโพรงหีด้านใน "..อูยย..ย..นิด..ดูสิน้ำหีหนูมิ้นออกมาเต็มมือพ่อเลย.." มิ้นเสียวจะตายอยู่แล้วน้ำก็พรูออกมาสิคะ "..ไหนๆ..พ่อหนูขอดูหน่อย.." พี่นิดผละตัวออกมาก้มดูทางด้านหลังของมิ้น ยังไม่วายเอามือสองข้างแหวกแก้มก้นมิ้นออกอ้า ไม่รู้เห็นเข้าไปถึงไหนต่อไหนแล้ว "..ใช่พ่อน้ำเยอะจริงๆ...หูวว..ย้อยเลย.. แคมมิ้นบานออกแบบเนี้ย..โดนเย็ดบ่อยหรอจ้ะ.." พี่นิดถามซะตรงประเด็นเชียว...อูยย.. "เอ.ออ...อ.." มิ้นก็อ้ำๆอึ้งๆก็อายๆนิคะ "..ไม่ต้องอายหรอกจ้ะมิ้น..บอกพี่มาเถอะ..แหม..รู้จักกันซะขนาดนี้แล้วยังมาทำอายอีก.." "..เอ.ออ...ค่ะ..ก็โดนบ่อย.....โอ้วว..ว....ซี้ด..ดด....โอ้ย..ยย..." ลุงชาติเร่งจังหวะนิ้ว ตอนนี้มือลุงชาติที่ว่างอีกข้างก็เอามาบด ขยำที่เต้านมมิ้นต่อ บีบเนื้อเต้าอ่อนมิ้นปลิ้นไปปลิ้นมา แบบสบู่มันลื่น มือก็ลื่น นมก็ลื่น.. มันดีค่ะ "..พี่ว่ามิ้นโดนแทบทุกวันเลยมั้งเนี่ย...ดูสิ..แคมปลิ้นซะขนาดเนี้ย...หูยย...แฟนหรอจ้ะ.." พี่นิดถามต่อ "..ไม่ใช่มั้งนิด..พ่อว่าคุณเรืองเค้าดูหวงลูกสาวนะ..ลูกสาวคนเดียวด้วยนิ..." ลุงชาติสอดเข้ามา "..แล้วใครหละจ้ะมิ้น...บอกพี่หน่อยสิ..." พี่นิดถามย้ำ "..เออ..อ..คือ...ว่า.....เออ.อ..." มิ้นไม่กล้าบอกนิคะ จะบอกได้ไงว่าเป็นภารโรงที่มหาลัย อายตายเลย "..อ้ำๆอึ้งๆแบบนี้แสดงว่าต้องเป็นคุณเรืองเองแน่ๆ...หึ..หึ..หึ...ใช่มั้ยหนูมิ้น..ฮึ.." ลุงชาติเริ่มใส่อารมณ์ แกเร่งชักนิ้วเข้าออกรูหีมิ้นแบบไม่ยั้ง...เสียงฝ่ามือแกตบเข้ากับเนื้อก้นมิ้นดัง..แปะ...แปะ..แปะๆๆๆ... "..หีลื่นๆแบบเนี้ย...คุณเรืองคงเย็ดทุกวัน.มันควยไปเลยนะ..หนูมิ้น.." ลุงชาติกลัดมันเร่งนิ้วแบบสุดๆ "...อี้ๆๆๆๆๆๆ..อี้ๆๆๆๆๆๆๆๆ.." มิ้นเสียวแทบขาดใจนิคะ กัดฟันหลับตาปี๋ ร้องไม่ได้ศัพท์เลย "..บอกมาเถอะมิ้น..พ่อมิ้นเย็ดมิ้นใช่มั้ย..." พี่นิดถามย้ำอีก แถมแกยังเอาหัวแม่มือมาบดวนที่เม็ดแตดของมิ้นอย่างแรง เสียงพี่นิดดูหื่นๆด้วยเหมือนกัน คงมัน สำหรับมิ้นก็ใกล้จะแตกแล้ว "..อ้า.าาาา..า...อู้ยย..ยยย..ย....ใช่ค่ะ...ใช่แล้ว..โอ้วว..วว.....มิ้นโดนพ่อเย็ดทุกวันเลยค่ะ....อี้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ.." แทบขาดใจค่ะ ในที่สุดมิ้นก็ระเบิดน้ำซ่าออกมาจนได้ ก็พูดตามน้ำไปค่ะ จะได้ดูเข้ากลุ่มหน่อยจริงป่ะคะ เอาใจสองคนนั้นไปน่ะค่ะ.. แต่บอกตามตรงว่าพูดไปแบบนี้ก็เสียวไม่ใช่เล่นเหมือนกัน "..โอววววว..โอววววว..ววว...ซื้ดด.ด.....โอวว..วว...อาา..าา..แฮ่ก....แฮ่ก....." หน้ามิ้นชา หัวก็จี้ด.ดด..ได้สุขไปที อ้าปากหวอหอบแฮ่กๆ.. ตัวกระตุกๆ.. อยู่เป็นระยะ.. ขามิ้นก็อ่อนเลยค่ะทรุดตัวลงนั่งพับเพียบไปบนพื้นปูนหน้าโอ่ง ..เฮ้ออ..อ.. ก็สบายตัวนิคะ.. "..ดีสิหนู..คราวหน้า หนูมิ้นจะได้ชวนคุณเรืองมาสนุกด้วยกันกับเราแบบนี้..หึ..หึ.." ลุงชาตินั่งยองๆลงมาใกล้ๆมิ้น ลูบหัวลูบหลังมิ้นไปเหมือนจะปลอบแต่ไม่ใช่ ลุงชาติค่อยจับมิ้นนั่งหันหน้าเข้าหาแก แกพยายามจับให้มิ้นนั่งคร่อมแกให้ได้แต่ก็ทุลักทุเลเพราะมิ้นมือเท้าอ่อนไปแล้วเพราะ
ความเหนื่อย ดูท่าทางแกหื่นจัดทีเดียวเชียว "..อืยย..ย..หนูมิ้น..ของลุงเย็ดหนูต่อเลยนะ..หุ่นน่าเย็ดเหลือเกิน..ลูกสาวคุณเรื่องเนี่ย..อูยย..ย..." ลุงชาติจับแขนสองข้างของมิ้นมาคล้องคอแกไว้ มิ้นยังเบลอๆเหนื่อยๆอยู่เลยค่ะ แกจะทำไรก็ทำเถอะ "..พ่อนี่ก็..ให้น้องมิ้นเค้าพักซะหน่อยสิพ่อ..ดูสิยังไม่มีแรงเลยเห็นมั้ย.." พี่นิดพูดขัดขึ้นมา "..ปัดโธ่...อีนิด...มึงอยากโดนเย็ดหละสิ.....ได้..ๆๆ....กูจะเย็ดมึงโชว์หนูมิ้นเดี๋ยวนี้แหละ..." ลุงชาติดูฉุนๆขึ้นมาทันทีเลย แกลุกขึ้นยืนผลักหลังพี่นิดให้ไปยืนโก้งโค้งมือยันโอ่งอย่างซาดิส แบบพี่นิดหันหัวขึ้นมาแกก็ผลักหัวกดลงไป แล้วรีบจับควยจ่อที่ปากรูหีพี่นิดทันที "..โอ้ยพ่อจ๋า...อย่าพึ่งรีบสิ.......โอ้วววววววววว.." พี่นิดพูดยังไม่ทันจบลุงชาติก็อัดควยเข้ารูหีแบบไม่ยั้ง ทีเดียวมิดยันโคน...ดังปึ้กกก..!.. "...อาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา..าา..ววว..." เสียงของทั้งคู่ร้องดังออกมาพร้อมกัน "..โอวววว..นิด..รูหีเอ็งมันฟิตจริงๆ......โอวววววว..ววว.." พี่นิดนิดหลับตาปี๋..อ้าปากกว้างค้าง..ริมฝีปากล่างเจ่อยื่นออกมา สีหน้าแสดงให้เห็นถึงความสะใจแบบสุดๆ ลุงชาติเริ่มขยับเอวอย่างต่อเนื่อง มือสองข้างของแกเลื่อนมาจับเอวที่คอดกิ่วของพี่นิดไว้แน่น นิ้วโป้งกดเนื้อสะโพกจนบุ๋มลึกแล้วดึงก้นพี่นิดเข้าหาตัวแกพร้อมกระเด้าสวนอย่างแรง...ปั้บบบ....ปั้บบบ... "...โอ้ยย..ยย...ซี้ดด..ด.. โอ้ยย..ย....." เสียงพี่นิดครางพร้อมๆไปกับจังหวะกระเด้าของพ่อตัวเองเลย ควยลุงชาติดูยังไม่แข็งแบบท่อนไม้นะคะ..เวลากดอัดเข้าไปในรูหีพี่นิดทีไรมันจะดูเหมือนงูตัวใหญ่ๆดำๆ ตรงโคนมันพองใหญ่ๆ ก่อนที่จะยืดปึ้ดเข้าไปจนมิดลำหายไปในง่ามก้นของพี่นิด คนอะไรก็ไม่รู้เห็นแก่ๆ แต่ควยใหญ่ชะมัดยาด มิ้นเห็นก็เสียวหีตัวเองแทนพี่นิดไปเลยค่ะ..ซี้ดด.. "...โอ้ววว.ววว...โอ้วว..วว..ซี้ดด..ดด...พ่อจ๋า.าาา.....ช้าๆก่อนสิ..." พี่นิดอ้าปากครางเสียงดัง หันมาดูหน้าพ่อตัวเองหน้าแดงก่ำ "..เจ็บหรอ..นี่แน่ๆ..อืย.ยย.ๆๆๆๆๆๆ." ลุงชาติยิ่งเพิ่มแรงกระแทกมากขึ้นจนเสียงดัง ป๊าาบบ! ป๊าบบ!! "..โอ้ยย..ย...โอ้ยย..ยย...ซี้ดด..ดด..." พี่นิดร้องระงม "..กูจะเอาให้หีเอ็งฉีกเลย..อีนิด..ฮืย..ยย.." คราวนี้ลุงชาติกระเด้าแบบไม่นับค่ะ ปั้กๆๆๆๆ.. ปั้กๆๆๆๆ.. แต่ดูเหมือนว่าลำควยของแก ที่มุดเข้ามุดออกรูหีของลูกสาวอยู่นั่นมันคล่องตัวมากขึ้น รูหีพี่นิดคงขยายรับควยพ่อเค้าซะแล้ว พี่นิดไม่พูดอะไร สีหน้าที่ดูทรมานในตอนแรกเริ่มหายไป ริมฝีปากล่างที่ถูกฟันกัดเม้มไว้ดูเหมือนจะแสดงความสะใจมากกว่าความเจ็บปวดซะแล้วสิ.. "...อูยยย..ย..ซื้ดด..ด... พ่อ...น้องมิ้นเค้าดูอยู่ไม่อายน้องเค้าหรอ...โอวว..ว..ซื้ดด.." พี่นิดเหลียวหลังมามองหน้าพ่อตัวเอง แล้วก็เหลือบมามองมิ้น แต่ดูลุงชาติแกจะไม่สนใจคำพูดลูกสาวเลย ตั้งหน้าตั้งตากระแทกๆ หูย.. ควยยาวๆ อัดมิดค่ะ.. อัดกันเต็มๆ จนเนื้อก้นพี่นิดเต้นเป็นระลอกคลื่นเลย..ปั้บๆๆ...ปั้บบๆๆ.. เสียงดังไม่ขาดหู มิ้นนั่งอยู่ตรงนั้นก็ได้แต่จ้อง มองพวงนม มองก้นพี่นิดสั่นแกว่ง.. เห็นแบบนั้นมิ้นก็เสียวตาม อูยย..เต้าพี่นิดขาวโพลนแบบเห็นเส้นเลือด พอมันสั่นมากๆ ก็เริ่มเป็นสีแดงระเรื่อๆขึ้นมาสิคะ หัวนมพี่แกสวยค่ะ สีชมพูใส มันเต่งบาน..ตึงเหมือนจะแตกงั้นแหละ..คงกำลังเงี่ยนสุดๆแหละมิ้นว่า มิ้นเห็นแล้วอดไม่ไหวค่ะ เลยขยับเข้าไปจับคลึงเล่น "..อืยย..ย..ๆๆ ...หนูมิ้น ช่วยดูดนมกับเขี่ยแตดให้นิดมันหน่อยซี...อืยย..ๆๆ.." ลุงชาติพูดเสียงสั่น ไม่สั่นได้ไงคะ..ก็ตัวแกเล่นกระเด้าลูกสาวตัวเองสั่น.กึก.กึก..ซะแบบนั้น มิ้นก็ทำตามค่ะ อยากทำอยู่แล้ว มิ้นเลยเข้าไปนั่งข้างใต้ตัวพี่นิดที่ยืนโก้งโค้ง..แขนตึงยันโอ่งอยู่ คราวนี้มิ้นก็ซดนมสดที่ห้อยลงมาเป็นพวงหยุ่นๆ เด้งๆ ได้อย่างสบายปาก.. ทั้งดูดทั้งเลียเลยค่ะ ทำเหมือนที่มิ้นเคยโดนมา... ก็เลยรู้ค่ะว่าพวกผู้ชายที่ดูดนมมิ้นเค้าสนุกกันยังไง..เห็นชอบกันนักนิคะ.. มือข้างซ้ายมิ้นก็ขยำๆ คลึงๆ นมอีกเต้าของพี่นิดที่มิ้นไม่ได้ดูด มือขวามิ้นก็เอื้อมไปบดที่โคกหีพี่นิด มิ้นกางนิ้วชี้กับนิ้วกลางออกแล้วสอดไปครอบที่ลำควยลุงชาติที่กำลังรูดเข้ารูดออกรูหีพี่เค้า แล้วก็ใช้โคนนิ้วบดๆคลึงๆวนๆ ไปที่แตดพี่นิดอีกต่อนึง ควยลุงชาติเลยมาสีกับนิ้วมิ้นสิคะ หยิวๆดีเหมือนกันนะคะ... "...โอยย...โอยย... อ๊อยย...ซื้ดด.. อ้าาา..าาาา!!...ซื้ดด.." พี่นิดครางดังมากค่ะ ดูแกกำลังอร่อยสุดๆ ก็เล่นกดหน้าอกอัดใส่หน้ามิ้นด้วย แถมก้นก็กระดกเด้งรับควยพ่อแกแบบเข้าจังหวะเชียว..ป๊าบๆๆ...ป๊าบๆๆ.
"...โอ๊ยยยย... มิ้น..พี่มันจังเลย....ซื้ดด... พ่อจ๋า...หนูมันจังเลย...อ๊อยยย..ย...ซื้ดด.." พี่นิดเริ่มมันส์จัดแล้วหละมิ้นว่า อีกไม่นานคงเสร็จ "...นิด...มาขย่มควยพ่อหน่อยซี...." พูดเสร็จลุงชาติแกก็ทรุมตัวลงไปนอนแผ่หราบนลานปูน เอาแขนสองข้างของตัวเองไปไขว้รองหัวนอนดูท่าทางสบายอารมณ์ค่ะ พี่นิดยืนแอ่นก้นอยู่หันไปมองตาเยิ้มเลย คงแบบกำลังมันๆนะคะดันมาหยุด...อิ อิ แต่มิ้นก็ได้เห็นควยลุงชาติที่แข็งเต็มที่ค่ะ เสากระโดงดีๆนี่เอง เมือกขาวๆเปรอะเต็มลำเลย พี่นิดเหมือนคนอยากจัดค่ะ รีบไปนั่งยองๆคร่อมควยพ่อแกทันที เอามือล้วงไปจับลำควยให้ตั้งๆ แล้วเอาแคมหีเจ่อๆของแกเข้าไปควบ แคมพี่เค้าปลิ้นออกมาเยอะเลยนะคะ เห็นแล้วเหมือนริมฝีปากที่กำลังดูดควย พี่นิดหันหน้ามาทางมิ้นก็หันหลังให้พ่อเค้าแหละ แกขยับๆสะโพกโยกๆนิดๆ แล้วก็กดพรวด.. ซี้ดด..ด ดังซล๊วบ..ยันโคนค่ะ.. พี่นิดอ้าปากหวอ..ร้อง..ฮืออ..ออ.. ดังเชียว แต่ร้องแบบร่านมากกว่าเจ็บค่ะ "...โอ๊ววว... ควยพ่อแข็งจังเลยวันนี้...ซู้ดดด...ดด..." พี่นิดเริ่มสาวก้น เนือบๆก่อนค่ะ หูยย...เหมือนงูตัวดำๆมันเลื้อยเข้ารูเลยค่ะ...ตัวเนี้ยลื่นมันเป็นวาว...เห็นแล้วเสียว...ซี้ดด... "...เนี่ยมิ้น... มิ้นมาพ่อพี่เงี่ยนขึ้นเยอะเลย... ควยแข็งยังกะไม้แน่ะ...ซี้ดด...ด...อูยยย..สส.." พี่นิดยิ้มให้มิ้น ลุงชาติก็หัวเราะ...หึ หึ แล้วพี่นิดก็เริ่มโยกค่ะ...ช้าๆ เนือบๆ แต่ดูได้อารมณ์มากๆ เหมือนพี่แกกำลังซึมซาบทุกสัมผัสระหว่างผนังโพรงหีของตัวเองกับลำควยของพ่อ แบบหลับตาพริ้มกันทั้งคู่ "...อูยย... นิด...รูหีเอ็งทำไมมันดูดควยพ่อแรงแบบนี้...ซู้ดด...ดด..สส.." ลุงชาติปากจู๋ "...พ่อจ๋า...หนูมันหีจังเลย...โอ้ววว...ว...ซู้ดดด...ดด..." พี่นิดเหลียวหลังหันไปมองลุงชาติ มือข้างนึงก็เอื้อมไปลูบไล้ที่หน้าอกพ่อแก ลุงชาติเลยเอื้อมมือสองข้างมาลูบไล้ก้นเปลือยๆของลูกสาวไปมาบ้าง ตาแกจ้องลำควยที่กำลังรูดเข้ารูดออกรูหีพี่นิดอยู่ตลอดค่ะ มิ้นเห็นเลยขยับตัวไปสังเกตุการณ์ทางด้านหลังพี่นิดบ้าง ก็เห็นแบบที่ลุงชาติเห็นค่ะ พี่นิดสาวหียาวมาก สาวขึ้นลงช้าๆ เห็นชัดเลยค่ะว่าแคมหีพี่แกมันปลิ้น... มันลู่ตามลำควยพองๆของพ่อแกยังไง.. โอย...เห็นแบบนี้มิ้นก็เงี่ยนขึ้นมาอีกอ่ะ... อดใจไม่ไหวค่ะ มิ้นเลยขึ้นไปนั่งยองๆคร่อมหน้าลุงชาติ... โคกหีมิ้นเลยจ่อปากลุงแกเต็มๆ "..คุณลุงไม่ถือนะคะ... แบบเนี้ย....." มิ้นเอียงคอเหลียวหลังไปถามแก "...หีอูมๆแบบเนี้ย... ใครจะถือหละจ้ะ...หนู....อืย...ย..." ลุงชาติพูดเสร็จแกก็เอามือมาแหกง่ามก้นมิ้นถ่างอ้าเชียว...ประกบปากได้ แกก็รัวลิ้น เลียลาก... ซี้ดด...ด... มิ้นก็ได้แต่เด้งโคกหีถูไปข้างหน้าทีข้างหลังที บดไปกับปากลุงแก...มันส์ดีค่ะ... พี่นิดก็หันตัวกลับมาหามิ้น เราก็กอดกัน... แก้มแนบแก้ม เนื้อตัวเราก็อุ่นๆนิ่มๆกันทั้งคู่นิคะก็หญิงๆด้วยกัน รู้สึกดีกว่าเนื้อหยาบๆของผู้ชายเยอะค่ะ... พี่นิดก็เพลินไปกับการสาวรูหีรูดควยพ่อตัวเอง มิ้นก็เพลินไปกับการบดร่องหีใส่ปากพ่อพี่เค้า... ซี้ดด... เพลินจริงๆค่ะ เรายังเผลอจูบกันไปหลายที ตามอารมณ์นะคะ...ไม่ได้ตั้งใจหรอก พี่นิดเอามือมาคลึงนมมิ้นเล่นไปด้วย มิ้นก็ทำบ้างสิคะ แต่มิ้นทำมากกว่านั้นอีก มิ้นเอามือลูบหน้าท้องพี่เค้าลงไปจนนิ้วโป้งของมิ้นมันไปหยุดที่ติ่งแตดแหลมๆของพี่นิด "...อุ้ย...มิ้น...มันเสียวนะ....ซี้ดดด...ดด..." พี่นิดสะดุ้งลืมตาขึ้นมามองมิ้นค้อนๆเลย เสียวแน่ๆหละคะไหนจะควยพ่อพี่แกที่ยังคารูหีอยู่ แถมเม็ดแตดยังมาโดนมิ้นบี้เล่นอีก...เป็นมิ้นมิ้นก็เสียว พี่นิดเร่งจังหวะขย่มควยลุงชาติเร็วขึ้นอย่างเห็นได้ชัดค่ะ หลับตาพริ้ม ปากเริ่มอ้าหวอเชียว... มิ้นรู้ค่ะว่าพี่แกใกล้จะถึงเส้นชัยเต็มแก่แล้ว มิ้นเลยยิ่งเร่งบดเม็ดแตดพี่นิดตามจังหวะสาวก้นของพี่เค้า "...โอ้ยยย...ออยย...ยยย... ซี้ดดด...ดด... มันจังเลย....ซี้ดด...ดด...จะออกแล้ว... น้ำหีจะออกแล้ว....ซี้ดดด....ดด..." พี่นิดร้องบอกเหมือนคนจะขาดใจค่ะ...ก้นพี่แกก็เร่งสาวดัง...ปั่กกๆๆ...ปั่กกๆๆๆๆ.......... ไม่นานก็ได้ยินเสียงโอ๊ะๆๆ อยู่ในลำคอพี่นิด ปากพี่นิดอ้าหวอ... คิ้วขมวด พี่แกลืมตามามองหน้ามิ้น ตาแกลอยๆเบลอๆค่ะ หน้าแดงก่ำเลย... แล้วแกก็โผเข้ามากอดมิ้นแน่น... หายใจหอบๆ...แฮ่กๆ... ขึ้นสวรรค์ไปอีกคน "...อูยย...ย...หีตอดแรงเลยนะนิด...อูยย...ย... ตอดลำควยดีจริงๆ..." ลุงชาติพูดแทรกขึ้นมา หลังจากที่โดนมิ้นเอาโคกหีปิดปากอยู่พักใหญ่...ฮิ ฮิ ซักพักพี่นิดก็ดันตัวลุกขึ้นพรวด... ควยลุงชาติเนี่ย หลุดออกมาจากปากรูหีพี่นิดดังบล๊วบ !...เลยนะคะ ยังแข็งใหญ่มากๆ... หัวบานมันเลื่อมเชียว...เกินเจ็ดนิ้วแน่ๆค่ะ... มิ้นรู้สึกเสียวจากปากรูหีวิ่งผ่านท้องน้อยมาถึงสะดือมิ้นทันทีที่ได้เห็นควยแก ก็รู้นิคะว่ามันต้องเข้ามาในตัวมิ้นอีกไม่ช้าไม่นานนี้แหละ   "...ตามสบายเลยนะจ๊ะสองคน... นิดขอเข้าบ้านไปก่อนหละ...เริ่มหนาวๆแล้ว..." พี่นิดพูดเสร็จก็เดินเปลือยกายบิดตูด ตรงเข้าไปในบ้าน พี่แกหันหน้ามาเอียงคอยิ้มเล็กๆให้มิ้นก่อนเข้าบ้านไป... ลุงชาติกำลังหื่นจัดเลยค่ะ แกดันตัวขึ้นมาคลอเคลียประกบตัวแนบเข้ามาที่หลังมิ้นค่ะ มิ้นก็นั่งยองๆ ลุงแกก็นั่งยองๆ แต่ควยแกสิคะ มันสอดยาวเข้าร่องตูดพาดผ่าร่องหี มิ้นก้มลงมองที่โหนกหีด้านหน้ายังเห็นหัวควยแกโผล่แพลมๆ พ้นกระจุกหมอยมิ้นออกมาเลย...ซี้ดด...สิคะ...ยาวจริงๆ ใจมิ้นเต้นตึกๆ..ตักๆ..เลยค่ะ มือลุงชาติทั้งสองมือก็ลอดรักแร้มิ้นมาบีบเคล้นที่เต้านมมิ้นทั้งสองเต้า ทั้งบีบทั้งดึง...ทำยังกะจะคั้นน้ำนมมิ้นออกมาซะงั้นค่ะ "...นมหนูนี่มันมโหราฬจริงๆนะ... โอย...เด็กอะไร..." แกพูดแบบกัดฟันค่ะ แล้วก็บีบคั้นนมมิ้นแรงขึ้นแรงขึ้น... กระดกก้นเบารูดควยแกถูไปกับร่องหีเยิ้มๆของมิ้น "...อูยย...ซี้ดด...ด... หนูเสียวนะคะคุณลุง....ซี้ดด...ดด..." มิ้นครางตอบไปเอียงหน้าเหลือบตากลับไปมองลุงแก แกได้ทีก็ระดมจูบมาที่พวงแก้มมิ้นใหญ่เลย เอามือข้างนึงมาจับหน้ามิ้นหันไปประกบจูบที่ปากอีก... เราแลกลิ้นกันจนปากเยิ้มน้ำลายแหละค่ะ... มิ้นกำลังเพลินๆด้วย แก่ก็แก่เถอะ "...หีหนูลื่นมากแล้วนะ... เย็ดกันเถอะ..." ลุงชาติกระซิบถามที่ข้างหูมิ้นค่ะ "อยากเย็ดก็เย็ดสิคะคุณลุง... ควยจ่อรูหีหนูขนาดนี้แล้ว...ซี้ดด...ดด...ยังจะมาถามอีก..." มิ้นตอบไป ลุงชาติหัวเราะชอบใจใหญ่ค่ะ "...งั้นเดี๋ยวลุงอุ้มหนูไปเย็ดกันตรงศาลานะ..." แต่แกไม่ได้อุ้มแบบธรรมดานี่สิคะ... เล่นจะอุ้มแตงมิ้นไปน่ะสิ... ตอนแรกมิ้นก็ไม่เชื่อเหมือนกันค่ะว่าแกจะยังมีแรงเล่นท่านี้ได้...แต่แกแข็งแรงจริงๆค่ะ อุ้มมิ้นแบบเอาข้อพับตรงหัวเข่ามิ้นพาดกับแขนแกตรงข้อศอกทั้งสองข้างเลย ขามิ้นสองข้างก็ชี้แหกอ้าไปทางด้านหลังแกเลยสิ... ท่านี้หีมันแบจนไม่รู้จะแบยังไงค่ะ แบบรูหีมิ้นอ้ารอรับควยแกแบบหลีกเลี่ยงไม่ได้เลย ไม่ถึงอึดใจค่ะที่แกอุ้มมิ้นขึ้น ควยแกก็ตามมาจ่อที่ปากแคม กดพรวดลงไปสุดยันโคน...ปรึ่ด!!!!! "...อื้ยยยยย...ยยย...!!!..." มิ้นกรี้ดดังเลย เล่นไม่ให้ตั้งตัวกันเลย "...ร่านๆอย่างหนูมันต้องโดนท่านี้....อ่าาาห์....อืยย...ย..." ป้าบ..!...ป้าบ...!...ๆๆๆๆ... เสียงหนอกควยแกกระแทกโหนกหีมิ้นดังตามมาติดๆ...แกกลัดมันมากๆ... "...อื้ยยย...ยย..!!!!....อื้ยยย..ยย..!!!... โอ้ยย..ยย..!!!...." มิ้นร้องได้แต่แบบนี้แหละค่ะ ควยใหญ่จะตาย... ทั้งสาว ทั้งอัดมิดโคนแบบนั้น... มิ้นพูดอะไรไม่ออกจริงๆ...มันแน่นไปหมดทั้งตัว... ดีนะคะที่หีมิ้นลื่นมากไม่งั้นเผลออาจจะหีฉีก...อูยย...คิดแล้วสยองค่ะ... แล้วลุงชาติก็พามิ้นเดินๆเด้งๆ ไปจนถึงศาลาค่ะ รู้สึกว่าระยะมันไกลมาก กระเด้าไปเดินไปนิคะ "...มันหีมั้ยหละหนูมิ้น...ซี้ดดด...ด...อึ้บ!...อึ้บ!..." "...อืยย...ย... หนูมิ้นหีแล้วนะ....ซี้ดดด...ด... มันมากเลย...อ่าา...าา..." มิ้นเริ่มรู้สึกแบบพี่นิดที่มันส์จนต้องกัดฟันกัดปากแล้วค่ะ... มิ้นมองหน้าลุงชาติตาปรือๆ...รู้สึกแค้นๆปนเงี่ยนยังไงบอกไม่ถูกค่ะ ที่แค้นก็เพราะแกแก่แล้วควยยังมาใหญ่ เย็ดหีเด็กคราวหลานก็ไม่ได้บันยะบันยังเลย...แถมมาว่าเราร่านอีก ที่เงี่ยนก็เพราะมิ้นมันรูหีน่ะสิคะ มันส์ยันไปถึงมดลูก...ซี้ดด...ดด...เสียวไปทั้งโพรงหี... พอเริ่มมันส์แล้วมิ้นก็ไม่กลัวแล้วหละค่ะเรื่องหีฉีก... ไม่มันรู้กันไปเลยนะคะว่าควยแกจะหักหรือหีมิ้นจะฉีกก่อนกัน... มิ้นเริ่มเด้งหีสวนจังหวะแก หลังจากแบหีปล่อยให้แกอัดฝ่ายเดียว คราวนี้ลุงชาติต้องเริ่มครางบ้างหละ มิ้นสู้ควยแกอยู่พักใหญ่ แต่ยังไงก็ไม่ไหวค่ะ...ดูแกจะไม่แตกง่ายๆเลย เล่นเอามิ้นแตกกลางอากาศไปแบบไม่ทันตั้งตัว... คราวนี้ก็รับเละสิคะ เพราะเวลาแตกแล้วหีมันจะเสียวมากๆ ยิ่งโดนสวนรูต่อ เสียวแทบบ้าเลยค่ะ... หมดเรี่ยวหมดแรง มิ้นโดนลุงชาติจับพลิกเล่นท่าไปมั่วเลย... มิ้นก็เริ่มเบลอๆแล้วนะคะ หน้าร้อนฉ่าตลอด แทบจะไม่รู้สึกอะไรนอกจากความเสียวที่มันวิ่งผ่านปรูดปราดจนซ่าไปทั้งตัว มารู้สึกตัวชัดๆ อีกทีก็ตอนที่แกฉีดน้ำเชื้ออัดเข้ามาจนเต็มท้องมิ้นแหละ ร้อนมาาาาาก... สุดท้ายมิ้นก็หมดสภาพนั่งขาแบะอ้าแบหีอยู่บนราวที่นั่งบนศาลา น้ำเชื้อขาวๆของแกคงไหลย้อยออกมาจากรู้หีโบ๋เต็มเลยแหละ แบบมิ้นรู้สึกคันๆยิบๆที่ปากรูน่ะค่ะ มิ้นเอียงหัวตัวเองพับซบไปที่หัวไหล่ตัวเองเลยค่ะ แขนห้อยแบบไม่มีเรี่ยวแรง เพลียมากเลย กึ่งหลับกึ่งตื่นแหละ แล้วก็หลับยาวไปจนถึงเย็นๆเลย มิ้นมารู้ตัวอีกที ก็นอนอยู่บนเก้าอี้หวายตัวยาวในห้องรับแขกบ้านลุงชาติแล้ว มิ้นรู้สึกแสบในรูหีมากๆ ขยับตัวนิดเดียวก็แสบ แบบไม่กล้าแตะเลยค่ะที่โคกน่ะ คิดว่าคงบวมแน่ๆ มิ้นเดินกลับบ้านไม่ได้จนพี่นิดต้องเรียกสามล้อถีบมารับไปส่งที่บ้าน อายสิคะ... แหมบ้านอยู่ซอยเดียวกันเอง สามล้อมันคงรู้แหละว่ามิ้นไปโดนอะไรมา เห็นมันชอบหันมามองแล้วยิ้มเยาะๆไปตลอดทาง ที่สำคัญมันคงมองที่เสื้อยืดรัดๆของมิ้นที่โนบราด้วยแหละ...เชอะ...คิดว่าทำทานค่ะ... ไข้ขึ้นอยู่สามวันเลยค่ะ แสบหีร้อนหีไปหมด แม่จะพาไปหาหมอมิ้นก็ไม่ยอมหรอกค่ะ กลัวหมอรู้นิคะว่าไปโดนเย็ดมาจนหีฉีก... ก็ไม่ได้ฉีกอะไรภายนอกนะคะ แค่เป็นเลือดซิบๆซึมๆออกมาในวันแรกที่โดนแค่นั้นเองค่ะ แต่เจ็บแสบน่าดูเลยแหละ หลังจากวันนั้นมิ้นก็ไม่กล้าไปบ้านลุงชาติอีก... ไม่ใช่กลัวที่หีฉีกนะคะ แต่กลัวปากป้าสายน่ะค่ะ ก็ป้าที่แกเปิดร้านก๋วยเตี๋ยวข้างบ้านลุงชาติไงหละคะ มิ้นคิดว่าตอนที่มิ้นนั่งสามล้อแบบหมดเรี่ยวหมดแรง ออกมาจากบ้านลุงแกคงไม่พ้นสายตาป้าสายแน่ๆ ก๋วยเตี๋ยวร้านแกมิ้นเลยไม่ได้ไปกินอีกเลย... ก็จนพ่อมิ้นเค้าขายบ้านแล้วย้ายมาอยู่ที่ร้านกันค่ะ ก็ได้ออกมาจากซอยนั้น หลังจากนั้นมิ้นเลยไม่ได้ติดต่อกับพี่นิดอีกเลย ไว้แค่นี้ก่อนนะคะ ไว้มีเรื่องตื่นเต้นๆใหม่ๆ จะมาเล่าให้ฟังอีก บายๆค่ะ

Hungry

เป็นหนึ่งในเรื่องที่ผมชอบที่สุดเลยมีหลายตอนมาก 

ชีวิต ลั้นลา

ขอบคุณค่ะที่รวบรวมมาให้เสียวกันแบบยาวๆ กับเรื่องเสียวในตำนาน
อ่านทีไรก็เป้าแฉะทุกที...อิอิ

Dts Rayong

น้องมิ้นเดอะซีรี่ส์ ขอบคุณมากครับที่เอาความเสียวมาแบ่งปัน

reppok111

ประสบการณ์สูงมากเลยนะ กว่าจะมีผัวเป็นตัวเป็นตน

shinosuke

เรื่องระดับตำนานเลยนะเรื่องนี่เกือบลืมไปเลย

Saraa Sp

เรื่องในตำนานเลยครับ โคตรชอบเลย แต่ละตอน เร้าจมาก ๆ

noosziis

เรื่องในตำนานเลย ชอบมาก

pamafry

ขอบคุณมากๆเลยครับที่มาลงให้
โสดดดด!!

Manusat Veesaree

::Glad::สุดยอดความฟินในตำนานครับ จัดมาอีกหลายๆๆ เรื่องแหน่จร้า

devilzoa

อ่านตอนเดียวก่อนไว้วันหลังมาอ่านต่อ สนุกมากครับ ขอบคุณครับ

pj762856

หนูมิ้นท่าทางปื้นต้นไม้เก่งน่าดู

johnywalker

เป็นเรื่องที่ถูกซอยมาเป็นตอนเล็ก ๆ กระจัดกระจายกันไป พอได้มาอ่านติดต่อกันก็สนุกมากครับ ขอบคุณ