ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ไอ้บ้านนอก.....ตอนที่ 7

เริ่มโดย cdx, พฤศจิกายน 30, 2018, 09:25:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

napakon

คุณอรเป็นคู่แข่งที่น่ากลัวจริงๆด้วยคุณเอม

Jessy Jay

ดีครับมาเรื่อยๆ  ละมุน ชึ้นทุกเรื่อง  นะครับ

kit2516

สมหมาย ใจรัก

รอลุ้นวันที่ทองก้อนแต่งกับเอม

darkzero459

ติดตามครับ กำลังเข้มข้นครับ

pooloop

นั่นไง สุดท้ายก็ต้องกลับไปทำงาน แบบนี้คมกริชจะรอดกลับมาไหมนะ

sakamoto416

ไอ้ก้อน ตะกลับมาแบบไหนเนี้ย

sexsexy

อยู่ดีๆ ก็ทิ้ง คุณเอม ไปดื้อๆ ไม่ร่ำลาเลยเหรอ

reaperofvirgin

มีฉากดราม่าและเศร้าอยู่เหมือนกันนะครับ เขียนได้ดีครับรู้สึกได้ถึงอินเนอร์ของพระเอก

minky way

ความจำเป็นทำให้ทองก้อนรับงาน ว่าแต่จบงานแล้วจะรับสองสาวหรือสามใบเุากันล่ะ เพราะท่าทางคนเล็กก็อยากกินพี่เขยนะ

Nikom Deenu

แหม....ต้องรอตอนต่อไปซะล่ะ ขอบคุณครับ 

zethkhun

อยู่ดีๆก็หายไลน์ไม่ตอบ ทองก้อนหายหน้าไปเป็นปี เอมอรจะทนไหวไหมน้า

Pong Sak

จากไปดื้อๆเลยยังไม่ได้คุณเอมเลย

Sri Trang

หารูปประกอบเก่งจังครับ สวย ๆ ทั้งนั้น เลย   แต่บางทีเหมือนรูปแต่งยังไงไม่รู้ ส่วนผมกับฉากหลังดูแปลก ๆ 

melfices