ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ไอ้บ้านนอก.....ตอนที่ 7

เริ่มโดย cdx, พฤศจิกายน 30, 2018, 09:25:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

suaassccc

เศร้าจัง ยังไม่ได้ก้อยเลย แต่พระเอกเราเก่งอยู่แล้ว จะโดนองค์กรหักหลังไหม

1305kk

รออยู่นะครับ เมื่อไหร่คุณเอมจะสมหวัง

Narakja Naka

::JubuJubu::ทำภาระกิจอะไร  นานจังตั้งหนึ่งปี

pimmy121

น้องก้อยจะมีใครก็มีไป แต่อย่าพาผัวมายุ่งกับคุณเอม คุณอรก็พอ ไม่งั้นพี่กริชไม่ปล่อยให้มีชีวิตแน่ๆ

pong pi

ทองก้อนจะเจออุปสรรคเรื่องงานมากไหม หรือจะถูกหักหลัง

Topp458

ภารกิจต่อไปจะเป็นอะไร ได้มีอะไรลุ้นต่อครับ

fufu22

ทิ้งคุณเอมไปแบบนี้ ไม่โกรธแย่เหรอ

adobelr

ตอนนี้มีแอบซึ่ง น่ารักแฝงในตัวด้วย สนุกมาก ๆ ครับ

gai

::Ahh::  ยอมรับตามตรง อารมเสียวๆขึ้นมาแล้วละ แต่ มาเจอคำบอกสุดท้ายเล่นเอาใจหายเลยนะครับ 

แล้วเมื่อไร จะได้กันสักกะที พระเองนางเองเรา

holovelove

งานเข้าเบยแบบนี้ เนืเอหาสนุกมากครับตรงไปตรงมา อยากให้มีอ่านตอนต่อไวๆ
เหงาๆ

Kingmar

ผมเป็นห่วงคุณอร คุณเอมมาก แต่ก่อนจากอยากให้ทองก้อนจัดคุณก้อยให้รู้รสชาติใหม่ๆก่อนนะ

durocman

ทองก้อนไปไหน ภาระกิจนี้จะเป็นยังงัย จะได้กลับมาหาเมียหรือไม่ ต้องติดตามกันต่อไป แต่อย่าให้รอนานเน้อ

ziggy2

นึกว่าจะได้น้องก้อย ก่อนไปรับงานซะอีก ลุ้นๆว่าเมื่อไหร่จะได้คุณเอมซะที

kthais

แล้วจะได้ออกจากวงการไหม อย่าลืมน้องก้อยนะครับ