ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ไอ้บ้านนอก.....ตอนที่ 7

เริ่มโดย cdx, พฤศจิกายน 30, 2018, 09:25:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

weeraj

ทองก้อนจะรอดกลับมามั้ยน้อองค์กรจะยอมปล่อยทองก้อนไปใช้ชีวิตปกติรึเปล่าน่าติดตามต่อไปครับ

กรภัทร์ กฤตธิยากรณ์

อยากรู้จังว่าจะเกิดอะไรขึ้นกับนายทองก้อน คุณเอม คุณอร

longman_44

ทองก้อนทำงานเสร็จจะออกจากองค์กรได้นึเปล่า

jo2035

มังกร ทอง

God25

อยากให้ทอง_กริชกลับมาแต่งงานกับคุณเอมอรไวๆ 2 เมียที่รักยิ่งของพระเอก

Kamkwaunmarisa Kamkwaun

จะได้กลับมาขอคุณเอมแต่งงานหรือเปล่าทองก้อน

mdemigod

กลัวทองก้อนจะถูกสั่งเก็บจังเลยครับ องค์กรนี้หน้ากลัวมากๆ

ณัฐชา วงษ

ปลอดภัยกลับมาขอแต่งงานให้ครบ 100 ครั่งนะทองก้อน

shadowfier

จะรอดกับมาไหมนั้นแล้วก้อยจะเสร็จกริชไหมนิ

sultant

น่าสงสารคุณอรจังเลย รักคมกริชมาก แบบนี้ทองก้อนต้องรีบจัดการงานแล้วมาขอคุณเอมแต่งงาน จากนั้นก็ยกระดับคุณอรจากนี้อบเมียมาเป็นเมียรองไปเลย จะได้ไม่ต้องแอบกิน

ดรีม เอง

จะเอาครบสามพี่น้องหรือป่าวครับ

numvego

ตกลงตะได้แต่งงานกันมั้ยครับ ลุ้นๆๆ

alohaseed

เห้อ กลุ่มนักฆ่าแบบนี้จะยอมให้พระเอกออกจากกลุ่มง่ายๆรึ