ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ไอ้บ้านนอก.....ตอนที่ 7

เริ่มโดย cdx, พฤศจิกายน 30, 2018, 09:25:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Erickki898

มันสนุกมากเลยครับลุ้นมากๆ จะเปนไงต่อน้อ

nat2oo7

นายทองก้อน จะเลือกใครดี น้องเอม หรือน้องอร ดี ภารกิจน่าเสี่ยงมาก เลยคราวนี้

siri inn

Electronics56

จะขอแต่งงานถึงร้อยครั้งไหมนะ เรื่องนี้ชอบมากเลยคับ

akerue

น่าสงสารคนใดคนนึงที่จะต้องหลีกทาง หรือจะขอควบสอง

keng7799

ชื่อเรื่องว่าไอ้บ้านนอก  แต่พระเอกเราไม่บ้านนอกเลย  เหมือนปลอมตัวเป็นคนขับรถมากกว่า

swss2511

องค์กรนี้เข้าแล้วออกยากจริงๆไม่เหมือนเล่นเสียวที่เข้าๆออกๆ

juheshas hiskon

เศร้าจัง สงสารทั้ง อร เอม ทองก้อน

ตรี1131

ทำไมทองก้อนถึงทำแบบนี้ละ.ทิ้งเมียไปได้ตั้งปีนึง

cha2134

ทองก้อนต้องไแทำงานตั้ง 1 ปี แล้วคุณแอม กับอร จะทำอย่างไร

tungbts

น่าสงสารน้องเเอมแต่ก้ออิจฉาทองก้อน

iammaa

น่าจะได้กวาดหมด สามพี่น้อง ก่อนไปรับงาน

moodumhero

ขอบคุณครับสำหรับเรื่องสนุกๆอ่านเพลินแม้ไม่ต้องมีฉากเสียวก็น่าอ่านน่าติดตามครับ

pssbr

สนุกดีครับ อ่านแล้วน่าติดตามว่าเรื่องราวมันจะไปทางไหน เยี่ยม

sp502

น่าสงสารน้องเอม ที่ทองก้อนต้องไปทำงานตั้ง 1 ปี แล้วมาลุ้นกันว่าจะได้ครบทั้งสามพี่น้องก่อนไปทำงานไหมนะ