ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ไอ้บ้านนอก.....ตอนที่ 7

เริ่มโดย cdx, พฤศจิกายน 30, 2018, 09:25:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ระพี

::Ahh::
อ้างจาก: Matsudaira777 เมื่อ พฤศจิกายน 30, 2018, 09:33:15 หลังเที่ยง
บอกตรงๆเลยนะครับ ผมไม่ค่อยไว้ใจประโยคที่ว่า ที่ซ่อนไม่มีฉาก X เลย
เคยเจอหักมุมมาหลายหนละ 5555
แต่ชอบเรื่องแนวนี้นะครับ ซับซ้อนน่าติดตามดี

ขอฝากคำเตือน  ก่อนคอมเม้นต์ จากเจ้แว่น
................................................
ใครจะอ่านผลงานทุกตอนในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ. อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,thank you,thx ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry:: ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา ::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉันแบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น. .
................................................................................................................

aioros13

จะไปทำลายองค์กรหรอ หรือไปทำภารกิจ

medsay

::Doubt:: เอมคงจะนึกสงสัย คงจะเสียใจที่ไม่ได้มอบความรักความผูกพันธ์อันลึกซึ้งให้ทองก้อน คงจะเฝ้ารอด้วยน้ำตาทุกวันแน่ๆ

Paragraph<BB>

หึภารกิจเสี่ยงตายจะได้กลับไหมนิ

gfthebc

อยาก​ให้​คุณ​กริชได้​ทั้ง​คุณอรและก็​คุณ​เอม​แล้ว​อยู่​ด้วยกัน​อย่าง​ปรองดอง​จัง​เลย​ครับ​ และ​ก็​เสียดาย​ที่​คุณ​ก้อย​ไป​มี​คนอื่น​แล้ว​

lekzaz

เรื่อยๆมาเรียงๆ แต่ได้ฟิลดี

้hotsaaaaa

ลุุ้นเลยว่าจะได้กี่คนในบ้าน

zenon8088

แสดงว่าทองก้อนนี่รักเอมมากถึงยอมทำทุกอย่าง
ที่จริงน่าจะฝากรักไว้ซักทีก่อนไป

wata19

อยากให้ทองก้อนจัดคุณเอมแบบไม่มีกักแบบคุณอรสุดๆๆ

dwarf

ขอบคุณครับ...นายทองก้อน..จะเทครัว..ครอบครัวนี้ไหม

Tom525218

กว่าจะขอครบร้อยครั้ง คงต้องผ่านอะไรอีกเยอะๆแน่เลย ขอบคุณมากครับ

gokhai

yukleg

ฝีมือระดับหัวกะทิ องค์กรคงไม่ปล่อยตัวไปง่ายๆแน่ เพราะฉะนั้นคนที่จะไม่พูดอะไร ก็คือคนตายเท่านั้น

st23652