ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ไอ้บ้านนอก.....ตอนที่ 7

เริ่มโดย cdx, พฤศจิกายน 30, 2018, 09:25:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pukkung

มารอลุ้นครับว่าจะขอคุณอรแต่งงานสำเร็จหรือเปล่าครับ

Tanaka Tanaka

เสียใจแทนน้องอร อุตส่าห์มอบความสาวให้ แต่เจ้าหนุ่มก็มีคนรักอันดับหนึ่งอยู่แล้ว

controlx

บางทีก็เหมือนจะรวบรัดเนื้อเรื่องนะ

::Reader:: ::Thinking::

Mr Donut

piggy111

เป็นเรื่องที่สลับซับซ้อนอ่ายสนุกมากครับ

theoza007

นายทองก้อน ใบ้ขนาดนี้แล้ว ถ้าคุณเอมไม่รู้ก็จะยังไงอยู่นะ 

Krit Tongkon

คุณอรไปคนแล้ว คุณเอมจะโดนเมื่อไหร่เนี่ย

kai1957ac

จดหมายมาได้ไง ยังงงๆ แล้วนายทองก้อนจะไปไหนหรือ ?

Bimai

รออยู่นา  คิวแอม เมื่อไหร่ ครับ

Anusorn Ekworrakun

ชอบมากเลย เอามสลงเยอะๆนะคับ

P0A0Y0

เข้มข้นมากๆน่าจะใกล้บทสรุปแล้วใช้มั้ยนะ? (โดยที่ตัวเอกทั้ง 2 คนยังไม่ได้เสียกันเลย 555555)

date

จะจัดคนในบ้านให้ครบทั้งสี่ตนไหม

nujane_dude

น่าจะเสร็จทั้งครอบครัวครับ นายทองก้อนคือพระยาเทครัวแน่ๆ

bigbirm

เนื้อเรื่องเข้มข้นมากครับ คอยติดตามมบทสรุปเลยครับ ว่าเอมหรืออร กิ้วๆ