ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[NTR48] คุณไข่ ตอนที่2

เริ่มโดย เจตภูติ, ธันวาคม 02, 2018, 03:37:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

seri karunathep

อาร์มเอ้ยย
สงสารจริงๆเลย
ดูแล้วน้องอรก็จะไม่รอด

playnut

อยากให้มีเพื่อนคุณไฃ่มาร่วมแจมด้วยครับ

juheshas hiskon

ss24p

สงสัยว่าจะมาครบวงไหมครับ อิอิ เนื้อเรื่องดีครับ แต่มีคำผิดบ้างนิดหน่อยนะครับ

systemtae

longman_44

โดนตลอดแต่ก็ชอบบ้างแล้วล่ะ

lololololo

มีตัวละครใหม่ชื่อคุณอรโผล่มาด้วยสงสัยจะเป็นเหยื่อรายต่อไป มีคนมาแบ่งภาระคุณไข่แล้ว

toremo001

ความลับไม่มีในโลก ถ้าอาร์มรู้จะเป็นอย่างไงนะ หรือว่า จะ เข้าร่วมวงก็ได้  ::HeyHey::

ปิติ จิตกะพงษ์

::Dribbling::
อ้างจาก: cd13579 เมื่อ ธันวาคม 02, 2018, 04:20:51 หลังเที่ยง
ล่าเหยื่อคนที่อื่นได้แล้ว แกล้งแต่คุณไข่มันค่อยสนุกละ ขอแบบสู้ๆหน่อยแบบนี้มีนกินเมื่อไหร่ก็ได้
ผมนี่อยากรู้ถึงสาเหตฺที่ทำให้ทั้งสองคนเลิกกันจริงๆเลย ว่าเหตุการณ์เป็นแบบไหนแต่ตอนนี้ก็ลุ้นคุณไข่ที่สุขเสียวจนเสร็จทุกรอบไปก่อนแล้วกันนะครับคุณไข่

2000HP

ขอบคุณมากครับท่าน คำเรียกตัวเองอ่านไม่สะดุดแล้วครับ ใช้พี่ กับหนู อย่างนี้มันคุ้นปากดีครับ ติดตามยาวๆครับผม

f4d3z

อามจะเปิดเข้ามาดูมั้ยนะ ลุ้นๆ ::Glad::

MAC

หนูไข่ต้องการเสียวเพิ่มไหนครับ ::Thankyou::

ข้าจะแทงเจ้า

รอบนี้คุณไข่คงติดใจ เล่นเสร็จซะเร็วขนาดนี้ หรือว่าอยู่ใกล้แฟนเลยตื่นเต้น

bunchucherd

Taddsza

สุดท้ายคงได้เอาโชว์แฟนสินะ