ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[NTR48] คุณไข่ ตอนที่2

เริ่มโดย เจตภูติ, ธันวาคม 02, 2018, 03:37:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yumer

โดนทุกวันยังไง ก็ติดใจครับผม

Aomba

โดนทุกวันอยากปฏิเสธแต่ชอบความเสียวลีลาของพี่อาร์ทอยู่ในใจลึกๆแน่นอน อาร์มจะจับได้ไหมหรือตอนท้ายจะโดนแซนวิสจากพี่น้อง

thum2520

สรุปสมยอม หรือโดนบังคับหว่า เสร็จด้วยทุกทีแบบนี้

ryg123456

Uความลับจะแตกไหมนะ
พี่อาร์มจะจับได้ไหม
น่าลุ้นต่อครับ

ahha00001

คุณไข่นี่ปากไม่ตรงกับใจจริง ๆ เร้ย
รู้ทันหมดแต่ก็ยังแฉะแถมยังเสร็จทุกครั้งอีก

ว่าแต่ทำไมถึงเลิกกันได้หวา
คบกันครั้งก่อนหน้านี้
ก็น่าจะหื่นกันแบบนี้มาก่อน
น่าสงสัยจริง ๆ

เงินมีน้อยแต่ก็มี

Craft lslot

สงสัยคุณไข่จะชอบเเบบนี้ ยอมตลอดเลย

bosshii

พี่อาร์ทนี่ทุกที่ทุกเวลาเลย จิตใจทำด้วยอะไรเนี่ย
ปล.อยากให้มีฉากอาร์มกับอรแล้วคุณไข่มาเห็นบ้าง 5555

jjhj1988

เอาละสิคับ
ดูท่าว่าคนพี่จะไม่ปล่อยคุณไข่ไปง่ายๆ นะคับ
สงสัยจะยังค้างคาตั้งแต่ตอนเลิกกัน
ว่าแต่อาร์มจะรู้เมื่อไหร่ว่าแฟนโดนพี่ชายแทงยับขนาดนี้ แล้วรู้แล้วจะรับได้มั้ย

Yai.j

nooy01

phu_nun

กว่าจะถึงอาร์มโดนซะเละเลย อิอิ

Otaza

ฝากน้ำให้น้องในชุดไทย 
ต้อนรับไป น้ำใหลไป อิอิ
แกล้งได้โหดร้ายมาก

สมชาย ร่ำรวย

โครตชอบแนว NTR เลยครับ คุณไข่จะโดนจัดแบบไหนบ้างรอลุ้นสุดๆ

บุญมา ใจแดง

คุณไข่จะโดน2พี่น้องลุมไหมนี้