ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ไอ้บ้านนอก.....ตอนที่ 8

เริ่มโดย cdx, ธันวาคม 04, 2018, 01:05:39 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

oraphe

ในที่สุดมทองก้อนก็ได้กลับมาหาสองก้อนของคุณเอม

kk07

จิตสุภา ป

a_lex

น่าจะเป็นนายทองก้อนที่ยังไม่ตาย
แต่องค์กรจะไม่รู้ได้ยังไง

Eakkasit Sutthajitto

จะพี่ก้อนของน้องเอมหรือพี่กริชของน้องอรดีครับ ::HoHo::

aekkung

phongsaphak phetcharat

::Ajark::
อย่างนี้ต้องจัดทั้งพี่ทั้งน้อง

Csc It

::Ajark::โอ้โหหักมุมมากเลยตามไม่ทัน ไม่เป็นไปตามที่คิดไว้ อยากรู้ว่าเหตุการจะเป็นอย่างไรต่อ

Palm79

คมกริชแกล้งตายเพื่อที่จะออกจากองค์กร​ใช่ไหมเนี่ย​  แล้วพวกนั้นจะรู้ไหม​  ขอบคุณผู้แต่งมากครับสำหรับผลงานดีๆ

testman

จบแบบซ้อนซ่อนซ้อน สรุปงานนี้เป็นการตายเพื่อไปเกิดใหม่เลย ทีนี้ไม่มีใครมาวอแวได้แล้วสิ

bluenavy

ขอบคุณครับ อย่างนี้จบ happy ending แน่ๆ

YO Samkha

คงจบแล้วมั้งครับ...เหมือนเป็นจุดจบเลย

Sdddss

grabungza

เขียนเหมือนกำลังจะจบเลย แต่อยากให้จัดคุณเอมก่อนจบนะครับ พร้อมคุณอรเลยยิ่งดี

sunnies

ออกจากองค์กรนี้ได้คือตายสถานเดียว