ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tonnosuke]The Lady Next Door ร้อนรักสาวข้างห้องตอนที่ 4[แปลไทย By HypN♥s]*ตอนจบ

เริ่มโดย HypN♥s, ธันวาคม 04, 2018, 06:25:39 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dreammalong9

thegift52

นั้นไง ว่าละ เจ้าน้องสาวตัวแสบ มีแผนร้ายจริงๆด้วย แต่เจ้ายังรู้จักพี่สาวน้อยไป หุหุ
ส่วนจะจบยังไง คาดว่า โดนสาวข้างห้องเหมาทั้งพี่ชายน้องสาวเลยครับ
.
เป็นการจบเรื่องที่ดีเลยครับ น้องสาวก็คิดจะมีแฟนเป็นของตัวเอง ส่วนพี่ชายก็ได้ภรรยามาเต็มตัว แฮปปี้เอนดิ้งครับ
แต่ฟินสุดน่าจะเป็นสาวเจ้า รับความสุขเต็มๆเลย

koi king

1.น้องสาวน่าจะเป็นตัวประกอบเพื่อไปจบในแบบ...
2.จบแบบฮาเร็ม ::WowWow:: ::WowWow:: ::WowWow::

nuttavat.job

1.เป็นหนึ่งในฮาเร็มของพระเอก
2.อยู่กัน3คนแบบมีความสุข

edit: น้องก็เข้าใจคิดที่ใช้ของเล่นแต่ก็นะของแท้กับของเทียมมันต่างกัลลลล

9toulek

bramasole

น้องสาวคนเนี่ย มันจ้องจะกินพี่ชายคนเดียวป่าว ต้องใช่แน่ ๆ

จบกับที่ พระเอกเนี่ย มันกินทั้ง 2 เลยทีนี้อิจฉาเว้ยย ::GiveMe::

555 อะไรเนี่ยน้องสาวแย่งกันจะกินแฟนพี่ชาย ละมันไปเอาเข็มขัดหำมาจากไหนวะเนี่ยย 555
สุดจริงๆครับ พี่น้องคู่นี้

Manapon Popo1

lordofthetwo

อืม เป็นทอมหรอกหรือ น่าจะเห็นพระเอกนางเอกจนอารมณ์เตลิด แล้วก็โดนดุ้นพระเอกจนติดใจ

Pharadorn Kaewsan

-น้องสาวหวงพี่ชายเลยคอยสาวที่พี่ชายชอบ
-โดนโทโจซังเล่นจนหมดแรงทั้งคู่

ไปว่าเค้าหื่นไม่ได้ดูตัวเองเลย

Mumei Otoko

1.น้องสาวคงสาย Yuri แหงๆ

2.แต่ตอนจบคงโดนพี่สอย แล้วสวิงกิ้งกันแหงๆ ::HoHo::

Edit เดาผิดแหะ น้องสาวไม่โดน กลายเป็นคู่แข่งซะงั้น ::Angry::

biggiggog

1 น้องสาวน่าจะสายดนตรีไทย และชอบเอาชนะพระเอก เลยชอบแย่งสาวของพี่
    แต่งานนี้ดูเหมือนจะถูกนางเอกหลอกใช้เป็นตัวช่วย 
2 สุดท้ายก็คงจะช่วยกันถล่มนางเอกให้หายอยาก แต่ไอ้ตัวพี่คงไม่ซั่มน้องหรอก
    เพราะถ้าจะซั่มคงทำไปนานแล้ว

สุดท้ายนางเอกมันจะตกใจทำไมว่ะ ดูไปแล้วเธอน่าจะแฮปปี้ที่สุดแล้ว
แตกไปตั้ง40ครั้ง น้ำหมดตัวแล้วมั้ง ::HoHo::
ขอบคุณมากๆครับ