ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tonnosuke]The Lady Next Door ร้อนรักสาวข้างห้องตอนที่ 4[แปลไทย By HypN♥s]*ตอนจบ

เริ่มโดย HypN♥s, ธันวาคม 04, 2018, 06:25:39 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

op4911338

Dragoo

แหมๆ มีการแข่งขันกันด้วย
1.น้องสาวน่าจะแข่งกันเพื่อกันพี่ชายออกจากสาวๆแน่นอน
2.ตอนจบพี่ชายน่าจะเผด็จศึกน้องสาวอีกคนแน่ๆ

***แม่เจ้าโว้ยยย สี่สิบครั้ง ถ้าไม่ใช่การ์ตูนนี่น้ำไม่หมดตัวจนแห้งแล้วเหรอนั่น
คนจริงนี่ฟ้าเหลืองไปตั้งแต่หกเจ็ดครั้งล่ะมั้ง 5555
แต่น้องสาวยอมแพ้ง่ายไปนะ สงสัยอยากลองกับพี่ชายแล้วแน่ๆ ถึงหน้าแดงขนาดนั้น
It true "NO ONE PERFECT!!" ME too

civil2

ดูแล้วน้องสาวน่าจะกึ่งๆทอม น่าจะมาช่วยรุมนางเอกมากกว่า ไม่น่ามี incest

นางเอกหื่นขนาดนี้ มีคนมาช่วยกันรุมแบบนี้ น่าจะจบน้ำแตกน้ำแตนแน่นอนครับ

ดีจังไม่มี incest แต่น้องสาวได้พบทางสว่าง 5555

จัดหนักขนดนี้เป็นเรื่องจริวนี่ต้องระวังช็อค หัวใจวาย
ตายทั้งๆที่น่ำเปรอะไปหมดแบบนี้น่าอายนะเออ

casendon

-น้องสาวปลื้มโทโจซัง แอบหลงพี่ชาย
-จบแบบโดน โทโจซัง จัดให้พี่ชาย แล้วก็ 3p กัน

ไม่ได้Editหลังอ่าน
แบน30วัน

S'aum i_photo

สรุปนางเอกวิน55

ไม่ได้เม้นท์ตอน1-3/ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้edit หลังอ่าน
แบน180วัน

oh82

นึกว่าน้องสาวจะมาเเนวแบชอบพี่ชาย หรืออาจหักมุมมาชอบแฟนพี่ชาย เป็นเลสเบี้ยน หรือเปล่าเนี่ย...เดายากจัง....
โหววว..,หักมุมสุดๆ เเค่คิดว่าจะจบเเบบ พี่น้องเเละเเฟนสาวอยู่ร่วมกันอย่างน้ำท่วม กลายเป็น  เเข่งกันซะงั้น...น้องสาวโหดกว่าเเฟนพี่ชายอีก....เรื่องนี้จบยากเลย

Cororo Lucife

ที่พระเอกโสดเพราะโดนน้องสาวฉกแฟนตลอด.เดาตอนจบน่าจะได้้ทั้งสองมาเย.^^ผิดคาดแหะได้คนเดียวจัดเตมเรย

ryu

1อ่านตอนต้นๆเนี่ย รู้สึกว่าน้องสาวน่าจะเป็นเลสเบี้ยนนะครับ หุหุ
2ตอนจบผมว่าซัดกันนัวปล.เม้นท์ก่อนอ่าน อยากเดาก่อนไปลุ้นเรื่องจริงๆ

---
แหมน้องสาวไม่โดนพระเอกจัดไปด้วยแฮะ
แต่ของปลอมไม่มีน้ำ มันสู้ของจริงไม่ได้หรอก555

tantan123

น้องสาวคงชอบแกล้งพี่ชาย​ แต่แกล้งไปแกล้งมาดันมาขอบพี่ชายแน่นอน

คงจบแบบสามคนรักกันดี​  555555​5555

เดาไปผิดเลย  สุดน้องสาวเป็นทอมหรอเนี่ยยย​  แต่สนุกมากเลยครับตามมาตั้งแต่ตอนแรกเลย

penguinzz

1) น้อง​สาว​เป็น​ทอม​แน่​นอน​ คอย​แย่ง​สาว​ของ​พี่​ก็​เลย​ยัง​โสด​อยู่

2) จบ​แบบ​ 3P​ แต่​นาง​เอก​โดน​รุม​นะ​ 555

จบ​ตาม​นั้น​แหละ​ครับ​ แต่​เหมือน​น้องสาว​จะ​เริ่ม​กลับ​ใจ​(รึป่าว)​ ที่​ว่า​หา​แฟน​แต่​ก็​ไม่ได้​บอก​ว่า​ชาย​หญิง​อ่ะ​เนอะ​ แต่​เจ๊​ผู้หญิง​นี่​โคตร​หื่น

neosmith

คำถามมี 2ข้อ :
1.ท่านคิดว่าน้องสาวมีบทบาทอย่างไร
   - เป็นตัวกระตุ้น ในการเปิดโลกใหม่ในเรื่องเซ็กส์ให้กับ พระเอกและนางเอก
2.ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะจบลงเยี่ยงไร (30คะแนน)
   - สองหญิงหนึ่งชายแน่นอน และ น้องสาวอาจจะพาแฟนมาร่วมด้วยอีก
ให้ตอบพร้อมกับหลังจากอ่านจบแล้วให้มา Edit ว่าท่านคิดเห็นเป็นอย่างไร (30คะแนน)
   - ที่พระเอกหื่น เพราะมีตัวกระตุ้นชั้นดีอย่างนางเอก และยิ่งหื่นขึ้นไปอีก เพราะต้องแข่งกับน้องสาว แต่เชื่อเถอะ จบที่ได้น้องสาวกับแฟนน้องเสาวแน่ๆ

9мęęи

น้องน่าจะออกแนวทอมๆปลื่มพี่ชายมั้งครับ

น่าจะจบแบบน้องเสร็จพี่ได้ทั้ง2คนเลย

จบสวยเหะพี่ได้ไปแถมน่าจะท้องอีกด้วย

Phone Phone

เรื่องนี้สนุกมากเนื้อเรื่องหน้าสนใจภาพสวยแถวผชควง2แจ่มมาก

ไม่ได้เม้นท์ตอน1-3/ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้edit หลังอ่าน
แบน180วัน

manmana ratana

::KO::ชอบมากๆๆจร้า 
คำตอบที่  1 น้องสาวก้อย่อมจะต้องหวงในตัวของพี่ชายของตนเองมากกกกกก
คำตอบที่  2  อยากให้จบแบบจัดสวิงกิ้ง ช.1 ญ. 2 จัดเต้มไปเลยอ่ะจร้า
เป็นกำลังใจให้จร้า สู้ๆๆ

ไม่ได้เม้นท์ตอน1-3/ไม่ได้edit หลังอ่าน
แบน120วัน
**เดี๋ยวจะเช็คว่าก๊อปเม้นท์ของคนอื่นมาตอบหรือเปล่า

wuttiya

เราว่าน้องสาวมีบทบาทในทำให้เกมส์ ๆ นี้มีสีสรรค์มากขึ้น แค่มี Anal นี่ก็สุดติ่งกระดิ่งแมวแล้ว และเราคิดว่าเรื่องนี้จะจบแบบว่าไม่อยู่กันสามคนก็จะป็นสี่คนหรรสาพาเพลินนะ