ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tonnosuke]The Lady Next Door ร้อนรักสาวข้างห้องตอนที่ 4[แปลไทย By HypN♥s]*ตอนจบ

เริ่มโดย HypN♥s, ธันวาคม 04, 2018, 06:25:39 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

stonestar

ได้มั้งเมียได้ทั้งน้อง ::Hunger::

ไม่ได้เม้นท์ตอน1-3/ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Editหลังอ่าน
แบน180วัน

trong5171

1.น้องสาวคงหาข้ออ้างโดนดุ้นพี่ชาย
2.คงจะติดใจดุ้นจน กลายเป็นเธอ

3.ผิดคาดแฮะ น้องสาวไม่โดนไรเลย

Gunitle

ไม่ต้องห่วงครับแซนวิซแน่นอน 55555 น้องสาวมีบทบาท ยังไงผมไม่แน่ใจเหมือนกัน แต่อ่านเม้นตอนที่แล้วท่านฮิปว่ารอดูตอน5 ผมว่าต้องมีต่อแน่ๆ55555

Gunitle

ไม่มีแซนวิซนี่หว่า5555 อดดูเลย ขอบคุณมากครับผมท่านฮิปปป ซีรี่ย์หน้าขอแนวภาพสวยๆแบบนี้อีกนะครับ อ่านเพลินดี

เรื่องหน้ามี 2 ตอนครับ อาจจะเคยอ่านมาแล้วก็ได้ แต่ตอน 2 มีคำถามเหมือนเดิมครับ

Godpetite

ขอบคุณครับ ถ้าน้องสาวพระเอกจะเด็ดขนาดนี้ ยกเมียให้เลยเอาน้องแทน

ไม่ได้เม้นท์ตอน1-3/ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Editหลังอ่าน
แบน180วัน

Soulsteal Attapon

1. นึกว่าน้องสาวอยากได้พี่ชายตัวเอง ที่ไหนได้อยากได้แฟนพี่ชายซะงั้น
2. น่าจะ 3P กันไปยาวๆ ฮิฮิ ::Bloody:: ::Bloody::

edit : ผิดคาดอดดู แซนวิช เลย น้องสาวยอมแพ้ ถอยเองซะงั้น 55555

reppok111

1.ผมว่าน้องสาวนี่แหละที่อยากได้พี่ชายแน่ๆ
2.น่าจะโดนพี่ชายจัดไปจริงๆไปสะที

โอ้ ผิดคาดเรื่องจริงมันซับซ่อนอย่างนี้นี่เอง

Izaya

1.น้องสาวหน้าจะเป็นแนวบราคอน
2.อยากให้จบแบบเหมาหมดเลย 3p ไปเลย

นึกว่าพระเอกเราจะได้ทั้งคู่แต่ไม่เลย นางเอกเราเก็บหมดทั้งพี่ทั้งน้องเลย

infinityex

1.น้องสาวน่าจะแอบชอบพี่รึเปล่า
2.น่าจะเสร็จพี่ไปตามระเบียบนะ

เอ๋ พลิกซะงั้น ถือว่าแปลกดีแต่อิแฟนนี้หื่นตัวแม่จริงๆ

anontatum

1.ผมคิดว่าน้องอาจจะส่วนร่วมเข้ามาด้วยอาจจะเป็นแบบ 3 คน (น้องชอบพี่)
2.อาจจะมีการอยู่กัน 3 คนมีเซ็กซ์ร่วมกัน

anontatum

อ่านจบแล้ว มีความรู้สึกชอบซีรีย์เรื่องนี้มาก อยากอ่านซีรีย์คล้ายๆนี้เยอะๆมากเลย สรุปผมอยากรู้ว่าทั้งคู่เป็นแฟนกันตั้งแต่เมื่อไรหรอครับ 555 อยู่ๆตอนท้ายเหมือนบอกว่าแฟนฉันเป็นคนขี้หื่น

ไม่ได้อ่านตอน1-3 เหรอครับ อันที่จริงเม้นท์ติดๆกันแบบนี้ไม่ได้นะครับ แต่ว่าครั้งนี้จะอนุโลมให้เพราะถือว่าเม้นท์ใช้ได้

igodzini

น้องสาวน่าจะเป็นทอมแล้วคิดจะแย่งพระเอก
ตอนจบน่าจะได้กันเอง 3 คนสินะ

ไมไ่ด้Edit แสดงความคิดเห็นหลังอ่านจบ/ทำผิดซ้ำ
แบน90วัน

B&B

3P ละ 3P ละ ทุกคน!!!! 3P!!!!!!! ว่าแล้วต้องมีมาเพิ่ม แต่แปลกๆ แหะ ทุกทีคนที่ได้ต้องพระเอกสิ ไงเป็นนางเอกละ

และคุโด้กับคุณน้องผมว่าน่าจะเคยๆ กันแล้วแน่ ทำไมถึงคิดนะเหรอ? ก็น้องมันไม่อายเลยที่พี่เห็นตัวเองโป๋!!!

คำถามดูงงนิดๆ นะครับ แต่พอตีความได้อยู่ แต่ไม่รู้ว่าเข้าใจแบบที่ท่านต้องการรึเปล่านะครับ

1.บทบาทของน้อง น่าจะเป็นคนที่อยากหาผู้หญิงที่รับตัวตนของพี่ชายได้ให้ละมั้ง เลยคอยฉกผู้หญิงไปจากพี่ เพราะไม่เหมาะสม
2.ก็น่าจะจบแบบ Happy end ละครับ ประมาณน้องยอมรับผู้หญิงคนนี้ อะไรประมาณนี้ มโนล้วนๆ อิอิ

┻━┻ ︵ヽ(`Д´)ノ︵ ┻━┻

โอ้ยยย!!!! อิหยังว่ะเนี่ยยย!!!!! จบง่ายไป!!!!!!

┬─┬ノ( º _ ºノ) ┬─┬

ทำไมหน้าของคุณน้องดูอิจฉาเล็กๆ นะ และแอบยิ้มแบบห่างๆ ด้วย หรือว่าผมตอบถูกน่าา

เอาจริงๆ นะ ไอ้หื่นนะ มันทั้งคู่แหละ!!!!! ไม่ใช่คุโด้ที่หื่นหรอก คุณเจ้หื่นพอๆ กันจร้าาา!!!

เอาจริงๆ นะ พอเปิดมา เห็นนอนทับกัน นึกว่าคุณน้องเป็นสาวดุ้นซะอีก เห็นบอกว่าโดนฉกไปอยู่บ่อยครั้ง แสดงว่าน้องต้องมีของดี แต่ที่แท้เป็นไอเทมดีนี่เอง อิอิ (เพราะหน้า 5 แท้ๆ เลยที่ทำให้เปลี่ยนความคิดทัน)

เอาจริงๆ เหมือนคุณน้องอิจฉาอยู่ห่างๆ และแอบดีใจเล็กๆ น้อยๆ ที่เห็นพี่ตนเรงลือกคนไม่ผิด ละมั้งนะ อิอิ

แต่ก็จบแบบ Happy End จริงๆ แหละ ถึงจะทิ้งปมของคุณน้องสาวไว้เล็กน้อยก็เถอะ เพราะนางออกมาแบบไม่มีปี่ไม่มีขลุ่ย และจากไปแบบเงียบๆ และบทน้อยมากๆ อีกด้วย

ขอบคุณครับ

น้องมันกับพระเอกคงไม่เคยมีอะไรกัน ไม่งั้นพระเอกปล้ำไปแล้ว ที่ไม่อายก็เพราะมันเป็นวัฒนธรรมของญี่ปุ่นเค้า เรื่องโป๊ถือว่าเป็นเรื่องปกติภายในครอบครัว

ถึงจะเป็นทอมหน่อยๆ แต่จริงๆแล้วตัวน้องก็คงเป็นทอมเทียม ถ้าเจอถูกใจก็คงเป็นสาวสวยไปแล้ว
สุดท้ายของเทียมหรือจะสู้ของแท้ได้ ตามรูปการณ์โดจินทั่วไป การแตกในถือว่าเป็นที่สุดของที่สุดจะทำให้สาวถึงจุดสุดยอดได้

darthvader

1) น้องสาวเป็นเลสเบี้ยนและมีนิสัยชอบแย่งสาวจากพี่ชาย มาคนนี้ก็ตามมาแย่งอีก
2) อืมม์ดูแล้ว น่าจะจบแบบอยู่ด้วยกัน 3 คนโดยพี่น้องช่วยกันรุมเวลามีเซ็กส์ เพราะโทโจซังติดใจแบบนี้ไปแล้ว

ว่าแต่ทำไมมีคะแนนรวม 90 คะแนนละ แปลกดี

จบได้แปลกดีครับเรื่องนี้ ทิ้งให้คิดนิดหน่อย แต่คงจะอยู่กับพระเอกโดยมีน้องสาวมาแจมเป็นครั้งคราว

คะแนนโดนแบนน่ะ ถ้าไม่ตอบก็โดนแบนไปตามคะแนน90คะแนนก็เท่ากับโดนแบน 90 วัน แต่มีเม้นท์ตอน1-3อีก 90คะแนนรวมทั้งหมดก็ 180 คะแนนหรือ 180วันนั่นเอง

Ae Haha

-น้องสาวเปนเลสรึเปล่า ชอบมาแย่งผู้หญิงของพี่ชาย
-คงจบแบบพี่น้องสองคนช่วยลุมนางเอก และก็ทำแบบนี้ไปตลอด เพราะนางเองหื่นมาก

พระเอกใช้ไม้ตาย เย็ดสดแตกใน นางเอกเสียวสุดๆจนน้องสาวยอมแพ้ไปเลย 555