ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Noise] Saved a Loli Elf in Another World 2 ภารกิจ100แต้ม [แปลไทย By Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 04, 2018, 08:47:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xsoulkung123

ต่างโลกสุดเสียวสำหรับไอ้หนุ่มนี่
และสาวน้อยน่ารักแถมหื่นตัวแม่มากๆ
วันๆไม่ต้องทำไร ได้แต่ทำเสียวกับสาวน้อยสุดน่ารัก
แถมเห็ดก็หน้าตาแปลกๆ ยังจะกินเข้าไปได้อีก เป็นไงละ เสียวถึงใจเลย
Edit จัดกันหนักๆ จนไม่สนใจรอบข้างจริงๆ จนต้องเจอกับพี่หนวด เลยได้แต่วิ่งอย่างเดียว

Phoowadol

น้องเอรีส นี่ยิ่ง ดูยิ่งน่ารักอะ แล้วนี่กินเห็ด เข้าไปคำเดียว เสียวแตก หายซึนไปเลยเนาะ ว่าแต่ ไอ้วิธีแก้พิษ นี่ มันเจ๋งอะ สุข100 ก็สุข100น้ำ เห่อๆ คิดได้ไงหนู
อิอิ  มีวิธีเดียว ต้องกินเห็ดบ้างแล้วววววว 555
ภาพหน้า7. อะไรจะรัดแน่นขนาดน้านนนนนนน. แตกๆๆๆๆๆๆๆ ใครทนได้ก็บ้าแล้ว เนาะ อิอิ
  Edit. อะเจื้อย.!?!?.... แตกเข้าไปได้ไง ต้ง132 น้ำ โฮๆๆๆ...นี่มันยอด ถั่งเช่า ชัดๆ 555
เอ่อ...ว่าแต่ เอริ หนูจะซึนไปอีกถึงไหน จ๊ะ?... แหมๆๆๆ แต่เอาเถอะ น่ารักอย่างนี้ ยอมให้ให้น้องเขาคนนึงละกันนะ. อิอิ      เดี๋ยวๆๆๆๆมอนสเตอร์โผล่ มานั่นแล้ว. เอาไงดี แล้วที่ตกลงกันไว้หนะ  จะให้เอริ ทำจรืงๆ รึ  เห็นหนวดมันมั๊ยหนะ. มันหวาดเสียวววววว. น๊าา

TYPE ZERO

Theemotionof

พระเอกหาวิธีแก้ได้เยี่ยมจริงๆ

ทีนี้พวกเอ็งคนได้จัดกันยันอีกวันแน่ ::HoHo::

รอติดตามชมตอนต่อไปอย่างใจจดใจจ่อครับ หวังว่าจะต่อจากหน้าท้ายตอนเลย

Teetat Vijitpreda

l3ellydesu

worachat39

ไอพระเอกกัดเลยเรอะไม่นึกว่านั่นจะเป็นของนายมั่งรึไงฟระ 555 ทำให้ซึนแตกขนาดนั้นอยากหามาเก็บไว้บ้างจัง 

yakusa98

เห็ดแบบนี้ มีขายที่ไหนบ้างครับ จะเหมาให้หมดเลย

wasdyuki2540

Pattarapol Teng

ฟ้าเหลืองไม่ใกล้เกินเอื้อมครับ55 ขนาดนี้ ::Horror:: ::Horror:: ::Horror::

แปลกใจ2 คือ พระเอกก็โดนล่อไป1 -2ละนะ เบิ้ลมาเป็น32 เขร้ แมมแข็งแกร่ง55

koper2sunfad

โดนจับกดซะแล้ว แต่ แตก 100 ที นีมันเกมลงโทษใช่ไหมนี่

ปล.แอบสปอย ตอนจบยังมีฉากฮาอย่างต่อเนื่อง  ::HoHo:: ::HoHo::

freelance

ไอเห็ดนี้หน้าตามันก็ส่อแววอยู่แล้วยิ่งวิธีกินด้วยนี้ใช้เลย พระเอกก็ไม่ห้ามเลยมัวแต่เปิดตำรา
จะมีเห็ดเป็นสาวไมนะ

nekki

นางเอกยังไม่ไดกัดเลยนะแค่อมเฉยๆ แล้วพระเอกเล่นกัดเต็มปากเต็มคำขนาดนั้นจะขนาดไหนนี่

132รอบ... ทำพิธีอัญเชิญบอสรึไงนะ บอสมาดันไม่มีแรงสู้อีก

อะไรวะ งงมาก

ขอบคุณครับ (เห็ดหรือยาปลุกเซ็กนี้ถ้ากลับออกมาได้เก็บเห็ดเอามาขายถ้าจะดีของสั่งจองเลยสิบโลนะ) มีเกลือจิ้มเกลือด้วยไม่งั้นสุ้ไม่ได้แน่เธอมาแรงขนาดนี้จัดเต็มเลยเห็ดแค่ดอกเดียวคงไม่พอ

Akira Watanabe

::Sweat:: มันวิธีแก้จริง ๆ หรอ  เค้าให้ต่อต้านไม่ใช่เข้าร่วม

มันซัดเห็ดไปสู้ซะงั้น

::Sweat::

มอนเตอร์มันแอบดูไปรอบร้อยกว่ารอบใช่ไหม