ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Noise] Saved a Loli Elf in Another World 2 ภารกิจ100แต้ม [แปลไทย By Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 04, 2018, 08:47:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ttamtamtam

ภารกิจ ร้อยแต้มถ้าต้องเย ร้อยครั้งนี่ขี้แตกเลยนะ

Tum'S

แค่เห็นหน้าตาเห็ดก้อน่าจะเดาออกแล้วมั้ง แหมงานนี้มีฟ้าเหลืองกันหล่ะ

ที่จริงผมว่า ไม่น่าจะถึง132น้ำนะ เพราะพระเอกเรากินตอนซั่มไปแค่2น้ำเอง หรือว่ามันกินไปแยอะหว่า ที่แน่ๆอยากใด้ภาคต่อจังครับ อิอิ

zero21

โอโห้ ใช้พิษต้านพิษซะด้วย 555 กินบ้างจะได้มีแรงสู้สินะ 
โหลดคลิปฟรีที่
freeloadclip.com

tibhar

เราสงสัยว่านี่เป็นเห็ดผีนะครับ หรืออาจจะเอาไว้ใช้เป็นยาแต่แรกแล้ว พวกนี้ไม่ยอมอ่านสรุปเกมก่อนก็งี้แหละ แดกอพไรมั่วซั่ว

torae

mothza01

เห็ดอะไรมีน้ำออกปลายด้วยฟ้ะะะ 55555 อ่านต่อๆ

HaoMaRu

รูปร่างหน้าตาเห็ดอย่างนี้ก็ยังจะกล้าอีกน่ะน้อง

เห็นถูกใจเห็ด นึกว่าแม้งจะถูกใจหนวดไปด้วยซะอีก  ::DookDig::

khanoon20101

tonbiggest

exsoldier

หมดแรงสู้ แดกเห็ดเข้าสู้แม่ง อิอิ ความคิดดี อยากหามาซัก 10 อัน

killuagon

มีซึนไว้ก่อนอย่าเพิ่งเดเระด้วย สุข100เท่า เด้า100น้ำ ฟ้าเหลืองกันพอดี

นึกว่าจะโดนมอนจับกินต่อ ตอนหน้าซะงั้น