ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ไอ้บ้านนอก.....ตอนที่ 9

เริ่มโดย cdx, ธันวาคม 07, 2018, 09:53:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

taton

::HeyHey:: ไรต์จบแบบนี้ เหมือนจะมีภาค2 ออกมาอีกนะครับ รอติดตามครับ  ::Thankyou::
ปล.ถึงไรต์จะเคยบอกว่าทองก้อน กริช คือผู้อ่าน ก็ยังอิจฉาพระเอกของเราอยู่ดีครับ 555

tigereac

เรื่องเหมือนจะจบแต่ไม่จบ มีทิ้งเชื้อเอาไว้ด้วย

chinji23

ยังไม่ได้จัดหนักน้องก้อยเลยครับ

TUWATAR

win2506

Anawat Sirirattanapaitoon

ยังเหลือ น้องก้อยอีกคนอย่าพึ่งจบครับ

phon14

จบแล้วเสียดายจังกำลังสนุก ก่อนจบจัดน้องก้อยก่อน

hikarunaka

กรภัทร์ กฤตธิยากรณ์

สงสัยทองก้อนจะเล่นน้องจ๋ายด้วยนะนี่น่าจะมีต่อเพราะน้องสาวคนสุดท้องยังไม่ได้เลย

LittleSnake

โอ๊ย มีเด็ก ๆ มาเพิ่มอีกคน  ทองก้อน งานนี้ ต้องใช้อีกหลายก้อนแน่ ๆ  ::Confident:: ::Confident::

chonsit

ทองก้อน คุณเอม-คุณอร เหลือน้องก้อยอีกคน  จะมีภาคต่อหรือเปล่าครับ  ขอตามครับ

gfthebc

ถ้าจะ​รับคุณ​ก้อย​เข้า​ฮาเร็ม​ จัดการ​สามี​2คน​ของ​คุณ​ก้อย​ก่อน​เลย​ครับ​ ให้​หาย​ไป​เลย​ ไม่​งั้น​เจอ​แอบโดน​ตี​ท้าย​ครัว​แน่ๆ​เลย​ครับ​

Ronin21

Donbandan Donwong

รอลุ้นคุณก้อย ว่าใครจะเสร็จใครกันแน่ครับ และดูว่าพระเอกของเราจะเป็นพระยาเทครัวได้ไหม