ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[NTR48] คุณไข่ ตอนที่3

เริ่มโดย เจตภูติ, ธันวาคม 10, 2018, 12:51:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tapesaksit

วางแผนไว้เก็บทั้งกลุ่มแน่นอน
มีเรื่องให้ลุ้นทุกตอนเลย

dreamlost

อาร์มมีหรือจะมุดผ้าห่มแบบนี้ อาร์ทแน่นอน

sawong sad

เป็นอาร์มแน่ๆดูจากอรเวลาเมาแล้วชอบไปคลอเคลียอาร์ม สงสัยแอบกินกันมานานแล้ว

zamakarn

อรยังโดนแล้วเนยไม่โดนเหรอเนี้ย ว่าแต่ คุณไข่กะน่าจะโดนด้วยนะไหนๆ ก็ไหนๆแล้ว

sftcly

ขอบคุณครับ
ใครไม่รู็ แต่คุณไข่ค้างงงง

sftcly

ขอบคุณครับ
รอลุ้นว่าพี่อาร์ทจะตามเก็บใครอีก

sahara8032

น้องอร เสร็จแล้ว จัดคุณไข่ต่อเลย

Boonchuay Suk

อาร์ท แรงแกแฟนน้องชาย ได้ทุกโอกาสจริงๆ ไม่เลือกสถานที่ด้วย

shuya

เส้นเรื่องมาอย่างนี้ไม่น่าใช่อาร์มแล้ว

pcnktar

ใช่อาร์มจริงๆ?หรือเป็นพี่ชายตัวแสบหว่า

araiwaaa

อาร์มหรืออาร์ทกันแน่ แต่ถ้าเป็นอาร์ทนี่ ร้ายมากๆ 2 คนละนะ

may.likitpongpaisal

เอาละสิคุณไข่ เริ่มหวั่นไหวแล้วใช่มะ

taier

Thousand Sun

ถึงตอน3ละ มีแผนขยายเมมไหมครับ อิอิ

Summermay

อ่านตอนแรกเคืองแทนคุณไข่ว่านังอรจะมายุ่งอะไรกับอาร์มนักหนา เดี๋ยวมาซบ เดี๋ยวนอนตักเป็นคุณไข่ แม่จะเข้าไปชาร์จซะ  ::Angry:: แต่พอเหตุการณ์ในห้องปุ๊ปรู้เลย เฮ้ยแม่งมันเคยเอากันแล้วนี่หว่า ไม่รู้ใครเริ่มก่อน ที่แน่ๆอรกับอาร์มไม่ใช่เพื่อนธรรมดา แต่งานนี้พี่อาร์ทแน่ๆที่เนียนเข้าห้องมาเสียบอร ไม่พูดไม่ส่งเสียง แถมไม่ยอมเอาคุณไข่ปล่อยให้อารมณ์ค้าง อยากเห็นแบบหมู่ สองคู่อาร์ม-อร ทำพร้อมกับอาร์ทและคุณไข่จัง  ::Dribbling::