ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Etsuzan Jakusui] Imouto Rule กฎ3ข้อของน้องสะใภ้[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ธันวาคม 11, 2018, 07:52:46 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

akine

::Cheeky:: เอ่อ น้องชายดูแบบใสใสมากเลยอะเหมือนเด็ก ม.ปลายเลย อะคุณน้องสะใภ้ก้อติดใจไปแล้วเลยนะเนี่ยถ้ามีต่อมีแววท้องกับพี่แน่ๆ

bigpanda

timeai

อยากมีน้องสะใภ้แบบนี้บ้างครับ  กฎสามข้อนั้นดีจริงๆ ฮึๆ

themoon

siwapol55

พี่ชายได้เมียมาฟรีๆเลย คิดแล้วก็สงสารน้องชาย
ขอบคุณมากครับ

Krapp Duo

แค่กฎข้อ3 ก็ทำได้หมดทุกอย่างแล้ว น้องชายก็ไม่สงสัยเลย เนียนสุดๆ

HITOE

ชักอยากเป็นพี่ชายบ้างจังแต่อยากได้น้องสะใภ้แบบนี้เลยนะและก็มีลูกด้วย ท่าทางจะฟ้าเหลืองครับ

patipat100

เสียดายมีแต่น้องสาว แฟนมันเปนผู้ชาย อดได้มีอะไรเด็ดๆ แบบนี้เลย

Deep Sea

Nabisca Sathu

ถ้าน้องรู้เรื่องจะเป็นยังไงเนี่ย แต่ก็คิดว่าน่าจะรู้ พี่ชายบ้ากามซะขนาดนี้

NuT'Tossapon La-ongthong

ตกลงว่าพาเมียมาให้เป็นเมียพี่ชายใช่ไหม และน้องน้องสะใภ้ก็ติดใจแล้วด้วย
เพราะพี่ชายคือที่สุด

ระทวย จริง

สรุปพี่เป็นผัวแทนน้องแล้วเย็ดซะเมียน้องหลงเลย