ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Etsuzan Jakusui] Imouto Rule กฎ3ข้อของน้องสะใภ้[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ธันวาคม 11, 2018, 07:52:46 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Ae Haha

น้องชายพรเมียมาให้พี่ชายจัดซะงั้น แต่คนร่านมันต้องคู่กับคนหื่น 

b72208

น้องสะใภ้ดูแลทั้งสามีและครอบครัวของสามี บริการถึงเนื้อถึงตัวถึงใจ
แต่จะดูแลหนักไปทางพี่สามีซะมากกว่านะ ภาพได้อารมณ์ดีนะครับ ไม่ต้องเนียนมากก็โอเคเลยครับ

Pillowdog

::Ahoo:: จารย์ท่านนี้เขียนนางเอกร่านสุดๆ หน้าตาถึงใจมาก

KPS176

ปกติเป็นคนไม่ชอบNTRนะ แต่เรื่องนี้เหมือนรับได้แปลกๆ ตรงที่นาางเอกเปลี่ยนใจมาชอบพี่ชายเหมือนไม่ใช่NTRแล้วยังไงไม่รู้ ชอบๆ  ::Yes!::

genewaj

maxzader

::Oops::  หาเมียให้พี่ชายแท้ๆ แต่ถ้าได้แบยนี้ก็ดีนะ 555

สวัสดีชาวโลก

op4911338

Crypt

ตั้งกฎแบบนี้ก็ได้นะ หลัง ๆ เริ่มติดใจพี่ชายแล้วสิ

Peter Taowating

สาวใหญ่ หุ่นโดยเฉพาะนมกับก้นเลยใหญ่มากตามเลย  ความจริงสาวใหญาสวยๆหุ่นดีๆก็มีเสน่ห์อีกแบบนะ ผมว่าเขาเอาใจดี

pfrankz

แตกในแบบนี้ท้องมาผัวจะสงสัยมั้ยนะหรือกลางคืนก็จัดกับฏมโมเป็นปกติ

oakvanilla

แหม่ กฏพี่ชายสำคัญสุด หลังๆดูเหมือนสติหลุดไปละแต่สนุกดีแฮะ

d9l3l2

ตกลงมาเป็นเมียใครหว่า กฏสามข้อที่ตั้งมานี้::Oops::

testseven

กลายเป็นมาเป็นเมียพี่ชายแทนซะงั้น
แต่จากตอนท้ายนี้ เห็นยังโบกมือเหมือนยัง love love กับน้องชายอยู่ สรุปว่าเป็นชู้กับพี่ชายแทนสินะ
ปล. @Kater ชอบสาว 40 หรอกหรือครับเนี้ย

ต้องไปถามเจ้าตัวเอาเองครับ ผมบอกตรงนี้ไม่ได้  ::Oops::