ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Etsuzan Jakusui] Imouto Rule กฎ3ข้อของน้องสะใภ้[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ธันวาคม 11, 2018, 07:52:46 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

B&B

มาริโอ้ทำไมไม่ไปช่วยเจ้าหญิง!!!! ผิดๆ อิอิ

พี่ชายหน้าตาดีเกินที่จะเป็นนักวาดการ์ตูนลามกนะ

(¯口¯)(¯口¯)

ทำไมรู้สึกผิดหวังอ่าาา ไม่รู้ คงเป็นเพราะท่านไม่ได้ซ่อนหน้า ถ้าซ่อนตั้งแต่ 15 มันจะดูน่าติดตามมากๆ

เอาจริงๆ นะ อายุต่างกัน แบบแม่ลูกเลยนะ โมโมโมะ 40 อัพแน่ๆ สามีน่าจะ 20 ต้นๆ อย่างกับแม่ลูกเลยแหะ

เอาจริงๆ เรื่องนี้ ผู้ชายวาดดีมากๆ วาดดีกว่าผู้หญิงอีก

เอาจริงๆ ที่รู้สึกผิดหวัง เพราะ อ่านแล้วมันไม่ขึ้นอ่าา วันนี้อารมณ์ตายด้านมากๆ ฮือๆๆ

ขอบคุณครับ

เรื่องนี้ปล่อยมั่ง ซ่อนทุกเรื่องเดียวไม่มันส์ แล้วเรื่องนี้ก็วาดไม่ค่อยสวยถูกใจ เนื้อเรื่องก็ไม่โดนครับ
เดี๋ยวรอบหน้าเจอแน่ รู้สึกจะเป็นเรื่องที่ผมชอบด้วยนะ
  ::Beggar::

Worrarat Imkaow

Akira Watanabe

::Sweat:: ทำไมไม่เช่าบ้านอยู่ไปก่อนนะ 

เหมือนพาเหยื่อไปส่งถึงที

game2539

เล่นแต่งงานแบบไม่วางแผนการเงินดีๆจนเมียตัวเองโดนพี่ชายNTRไปเรียบร้อย

yakusa98

สุดยอดไปเลยพี่ชาย เล่นซะแบบนี้แฟนน้องเมียก็เสร็จดิ

lnwrong26

::Sweat:: ฟาดทั้งคู่เลย สบายใจแฮ ถ้ามีตอนต่อผัวคงงง ไม่ได้เอาท้องได้ด้วยเหรอ  ::Angry::  ::Thankyou::

nekki

ผมชอบกฏ2ข้อหลังจัง ขอเอาไปใช้บ้างนะครับ
สรุปนางเอกก็ติดใจพี่ชาย ความจริงตอนจบน่าจะ ให้น้องชายรู้เรื่องซะหน่อยให้สมกับเป็นแนว NTR

ถ้าน้องชายรู้ ก็เป็นเรื่องยาวซิครับ ไม่ตอนเดียวจบแบบนี้แน่นอน  ::YarKK::

Nondon

40ก็ยังแจ๋ว แนวนี้ของโปรดเลย เทรนให้เป็นทาสควย

ตามนี้นะ

เป็นกฎที่ดีในโดจินนะ และขอบคุณมากเลยคับชอบแนวนี้ด้วย55555

inwyin

edcba

นมใหญ่ผิดมนุษมนา จริงๆ

นอกเรื่อง สอบถามครับ ว่าที่ผ่านมาใช้แทปเล็ต ทำเหรอครับ สุดยอดจริงๆ พอจะบอกชื่อแอปที่ใช้ทำได้ไหมครับ

ก็ใช้Photoshop นี่แหละครับ รองรับทุกอย่าง

wunman

อายุ40 แต่ยังเจ๋งอยู๋เลย พระเอกพามาให้พี่ชายเชือดชัดๆ ส่วนนางเอกโดนบังคับแต่ไหงเหมือนจะติดใจขึ้นมาแล้วสิ

reppok111

aminoclan

โดนคุณป้า 40 เรียกว่าโอนี่จังมันก็แปลกๆอยู่นะ ::Thinking:: ::Thinking::