ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ID โดนลบจากระบบ

เริ่มโดย Kang2018, ธันวาคม 11, 2018, 10:15:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Kang2018

รบกวนเรียนสอบถามครับ ผมไม่สามารถเข้าเวปได้จาก id : voldermor96 ขึ้นว่าไม่มีidนี้ในระบบ  ไม่ทราบเกิดจากสาเหตุใดครับ

ปล.ผมไปโพสต์ถามเคสนี้ไว้ในห้องนั่งเล่น กระทู้ " ช่องทางแจ้ง สำหรับสมาชิกถูกแบน ที่จะขอโอกาสปลดก่อนเวลา หรือสงสัยว่าทำไมโดนแบน " น่าจะผิดห้อง รบกวนท่าน ADMIN ลบโพสต์ให้ด้วยครับ

ขอบคุณมากครับ