ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 66 : ลุงพล...คนไม่เคยพอ Pt3

เริ่มโดย nato87, ธันวาคม 12, 2018, 10:17:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

สมมุติว่าถ้าในภาคสองมีฉาก 5P คุณอยากเห็นใครมาร่วมวงกับลุงพลมากที่สุดครับ (เลือกได้ 4 คนนะ)

ใบเฟิร์น เนตรชนก (เชียงใหม่ ภาคเหนือ)
โดนัท ณิชา (กรุงเทพ ภาคกลาง)
พิมมี่ พิมพาภรณ์ (นครราชสีมา ภาคตะวันออกเฉียงเหนือ)
นาถ นาถลดา (สงขลา ภาคใต้)
หมอพลอย พลอยพรรณ (ชลบุรี ภาคตะวันออก)
ยัยอุ๊ หทัยรัตน์ (ราชบุรี ภาคตะวันตก)
อีฟ อรัญญา (ปราจีนบุรี ภาคตะวันออก)
หมวย เดือนดารา (นนทบุรี ภาคกลาง)
ทราย ฉัตรพร (นครปฐม ภาคตะวันตก)
ลูกขวัญ ภาสินี (ภูเก็ต ภาคใต้)
แนนนี่ นริศรา (ขอนแก่น ภาคตะวันออกเฉียงเหนือ)
ครูเบสท์ ภัคจิรา (เชียงราย ภาคเหนือ)

paoimpreza

ลุงพลโดนขัดจังหวะอย่างงี้จะพลิกสถานการณ์แบบไหนกันน้า

mr.supply

เอาละสิครับจะถูกจับได้หรือเปล่าหรือจะได้ภารโรงอีสองคนมาร่วมวงด้วยท่าจะมันแน่ครับงานนี้ ขอบคุณครับ

Pon Pon

waddafux

ถ้าเป็นในชีวิตจริง ใครเจอ 4P แล้วรอดมาได้นี่ยอดมนุษย์เลยครับ

tarapus

พี่บอยจะมีโอกาส ได้คุณหมอบ้างหรือเปล่าเนี่ย เผื่อหมดจะยอมแลกสักครั้ง โดยไม่ต้องแต่งงาน

yatchy

oui

อยากรู้จังว่าลุงพลจะช่วยหมอพลอยได้ยังงัย ดูแล้วไม่เห็นหนทางเลย

Csc It

::Shower::เย้มาแล้วลุงพลพ่อยอดนักรักของผม จัดให้หนักทั้งสามคนเลยแต่ระวังหัวใจจะวายนะลุง

gigu02

thinks

ลุ้นให้บอยเล่นบทเถื่อน อุ้มหมอพลอยไปจัดการสักหน่อย

SSPor

อยากเห็นหมอพลอยเข้าฉากกับน้องอุ๊ครับ น่าจะมันดีพิลึก  ::Horror::

Somkiat Ruangsubvilai

Phoowadol

ถ้าหากท่านใจดีจะมอบบท5P ละก็ เชื่อได้เลยครับ ว่าอันดับ1ที่นอนมา ต้องหมอพลอย แบเบอร์ ส่วน2 ก็ต้องครูเบส 3ก็น่าจะลูกขวัญ 4 นี่มีลุ้นหลายคน แต่ที่เล็งๆไว้น่าจะเป็น น้องอุ๊ กับน้องแนนนี่ แต่สำหรับผม อันดับ4 ขอเป็น น้องแนนนี่ละกัน อิอิ ชอบพริตตี้ ว่างั้น55. แต่จะโดนใจใครบ้าง ต้องรอลุ้น การปิดโหวต โน่นแหละเนาะถึงจะรู้ผลจริงๆ.
  ส่วนเรื่องเสียวในตอนนี้  กำลังร้อนแรงเลยทีเดียวแถมยังมี ให้ลุ้นตื่นเต้น ต้องคอยหลบ ภารโรงรุ่นน้อง นี่อีก โอยๆๆๆ หัวใจจะวาย.
  อีกด้านของเจ้าบอยกับหมอพลอย ทางโน้น ก็ แรงขึ้นเรื่อย เจ้าบอยนี่ถ้าจะมีคนเกลีนดเยอะเนาะ น้องพลอยน่าจะเข้าตาจนแล้วหละ เฮ้อ จะรอให้อีลุงพลมาคอยปกป้อง คงยากแล้วหละ เพราะตอนนี้ มัวแต่ไปเริงสวาทกับสาวๆ จนแทบเอาตัวเองไม่รอดละ 55

Narong Jaidee

มาแล้วๆลุงพลช่วงนี้รุัสึกว่านานมากนะๆครับเปนกำลังใจให้คับขอบคุนสำหรับผลงานดีๆ