ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หมอสาวไฮโซกับเด็กชายทั้งสาม ตอน 5 ติวเตอร์จำเป็น

เริ่มโดย darkgiggs, ธันวาคม 14, 2018, 01:52:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

preneko

จอมยุทธ จอมกวน

ดำเนินเรื่องน่าติดตามมากๆครับ ติดตามมาหลายเรื่องแล้ว เสียวมาก ชอบแนวนี้ครับ กับแนวคุณหนู

fireanimal

SAIVIA

Susaisai Thathathi

big999

Heallyza

ผมว่าตอนนี้มันแปลกๆอยู่นา ไหงมาเป็นติวเตอร์สอนพิเศษให้เด็กสามคนนั้นได้ง่ายๆ

เพราะเอ็นดู หรือเพราะอย่างอื่น คือผมคิดว่ามันวกมาสอนหนังสือไม่ได้อ่ะ เพราะไปทาง NTR แล้ว

ไม่รู้ว่าผู้เขียนจะสื่อถึงหมอ ที่ค่อยๆเปลี่ยนไปหรือเปล่านะ อาจจะใช่ ต้องรอติดตามตอนต่อไปเรื่อยๆ ขอบคุณครับ

maneither

ตอนนี้ยกให้เป็นเรื่องที่หนึ่งในดวงใจเลยครับ ขอบคุณมากนะครับ

talaxman

wapwap

โธ่ หมอวี ฝากปลาย่างไว้กับแมว จะเหลือเหรอครับ
ปล. ภาพประกอบยอดเยี่ยมเลยครับ ::Hunger::

Hunter Saiya

จะติวเตอร์แบบไหนมั่งนะ
ฝาก  ปลาย่าง  ไว้กับ  แมว  แล้วจะเหลือเหรอ หมอวี   ::Evil:: ::Evil::

Tow Tow

Poowanart Koedmanee

ติดใจแก็งค์เด็กแล้วล่ะหมอ น่าจะใครเพิ่มให้ไอ้3ตัวแสบอีกนะมันกวนได้ใจดี