ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Chicken] Channel wa Sono Nama! | Raw Live Stream! ไลฟ์สด[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ธันวาคม 16, 2018, 07:50:56 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nut2000

มีความชวนมาเยกันไลฟ์สดเล่นซะคนดูอิจฉาเลย
โดนแบนเเบบจะอดดูเลย

nothinghill

ไลฟ์สดแบบนี้ ให้สิบนาทีพอ โดนแบน

เหมือนหน้าแรก ใครๆก็หวังแบบนี้ทั้งนั้นแหละ ::Crying::

กร๊ากกก  โดนแบนจริงๆด้วย ทำไมหวยไม่ถูกแบบนี้มั่งนะ
สาวเจ้าติดใจแล้วสินะ อิอิ

theundead

คงจะเปนแบบปกติแหละจบไลฟ์แล้วคบกันปกติแล้วจบด้วยการมีโชว์ต่อไป ปล.อยากให้สุดท้ายมีการมั่วกันจริงๆ
ตามคาดแต่จืดกว่าเดิม

nakchakun

ขอเดาหน่อยน่ะว่าได้ไลฟ์ไปตลอดชีวิตกับสาวคนนี้ตลอดชีวิตแน่นอน แม่สาวนี่ออกแนวโรคจิตชอบโชว์อีก  ::Dribbling::

เดาถูกนิสนึงได้อยู่กะสาวต่อ แต่ไม่ได้ ไลฟ์สด สาวเจ้าติดใจชัวเลย

Hi doGen

::HeyHey::พระเอกเหมือนจะเป็นตัวประกอบในห้องเลย นางเอกใจเด็ดมาก 5555
edit ต่อไปน่าจะสาธารณะเเน่นอน -w-

Peter Taowating

เดาว่าน่าจะจบโดยเป็นแฟนกันครับเพราะผู้ชายดูชอบสาวเจ้าอยู่แล้ว แต่สาวเจ้าแปลกดีมากมา Live สดงานเปิดซิงตัวเอง 555 หื่นจัง ::YehYeh::

555 สาวเจ้าโรคจิตนี่เอง ตอนนี้ติดรสสวาทแล้วคงเลิกLive สด แต่หันมาซั่มเจ้าหนุ่มผู้โชคดีนี่เอง ::JubuJubu::

Phoowadol

เรื่องนี้น่าจะจบ ที่ เคคุงได้เสียบเปิดซิงสาว น้องอุบะ จนทำเอา สาวสวยคนนี้ตืดอกติดใจ เจ้าเคคุง  หลังจากไลท์สดคง คบกันเป็นแฟนตัวจริงแล้วหละ (มั๊ง) ว่าแต่ สาวเจ้าใส่แว่นก็ว่าน่ารักแล้วนะ แต่ พอถอดแว่น ยิ่งน่ารักขึ้นไปอีก ตอกย้ำความน่ารักของสาวแว่น ขึ้นไปอีก แถมยังเซ๊กส์จัดอีกด้วยสิ อันนี้ ชอบๆๆๆ โรคภูมิแพ้สาวแว่นกำเริบ อีกแล้วสิเรา 555
Edit.   นั่นไงหละ เห็นปะติดใจจริงๆด้วย วันอาทิตย์นี้ ขอรบกวนอีกครั้งนะค่ะ  ไม่ล้งไม่ไลท์สดแล้ว แต่ที่แน่ๆ ให้เอาสดชัวร์  แต่จะแตกในอีกครั้งรึเปล่า เดาว่าแตกในอีกแน่ๆ เพราะว่ามันรู้สึก ดีกว่าปล่อยนอก อยู่แล้ว....แต่ทีทำเอา อึ้ง ทำไมน้องนางถึงโดนแบนเสียหละ เห่อๆ แต่ช่างเถอะ ยอดวิวไม่เอา ขอยอดแตกในดีกว่าเนาะ อิอิ

5555 ช่วงนี้เดาทางถูกบ่อยนะ  ::DayDream::

Tanagird Rukpinid

ไลฟสด เอาสด กันยาวๆๆเลยป่ะ

เม้นท์ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา/ไม่ได้Edit หลังอ่าน
แบน30วัน

chocolaze

::Grimace::เอาจริงๆผมคิดว่าเหมือนพล๊อตเรื่องอื่นๆ นางเอกแอบชอบพระเอกยุวแล้วหาข้ออ้าง บลาๆ แต่ว่าไม่แน่มันอาจมีอะไรที่หักมุม

ตนชอบโชวจริงมันเป็นอาการทางจิตชนิดนึงแต่อย่างว่าเขาชอบโชว เราก็ชอบดูคงจิตไม่แพ้ๆกัน แต่เรื่องนี้ไม่มีความรักมาเกี่ยวข้องแฮ่ะ อยากเย อยากโชวล้วนๆ

worachat39

ตอนจบนางเอกติดใจ ชวนพระเอกไลฟ์สดต่อยาวๆ แต่นางเอกยังซิงแต่ทำไมถึงได้กล้ายังงี้เนี่ยหรือไม่ซิงหว่า

โดนแบนเรอะ จริงๆน่าจะโดนตั้งแต่โชนมแล้วไหมเนี่ย 5555 แต่มีชวนไปหลังกล้องแฮะ

Boommer24

ถ้าไทยมีไลฟ์สดแบบนี้คงดีแต่ ดราม่ามาแน่ๆ

ไม่ได้ตอบคำถุามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Edit หลังอ่าน
แบน60วัน

HaruKi02

ถ้าไม่เป็นคู่รักกันก็คงเป็นคู่ขากันล่ะมั้งครับ

... นั่นไง ทำไมซื้อหวยไม่ถูกน้า

Ppcub Jjip

นางเอกน่าจะแอบชอบพระเอกอยู่เหมือนกันไม่งั้นคงไม่ชวนหรอกคนอื่นเยอะแยะ ทำบุญด้วยไรวะ

ก็นึกว่าตอนจบจะสารภาพรักที่ไหนได้แค่ติดใจ

testseven

คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะจบลงอย่างไร
ก็น่าจะเป็นแฟนกันตามปกติของเรื่องอื่นๆนะ แต่ที่ไม่เหมือนก็น่าจะเป็นเรื่องไลฟ์สด คงไลฟ์กันเรื่อย ๆ โชว์สดทุกรอบ (แต่จะมีคนติดตามต่อหรือเปล่าหว่า แต่อย่างว่าไม่ใช่ไอดอล มาดูหนังด คงได้อยู่)

edit : กำเรียลกว่าที่เราคิดไว้อีก แต่ก็อย่างว่านะทำผิดกฏเว็บมันก็ต้องโดนแบนหล่ะนะ เหมือนหลายๆคนที่ทำผิดกฏแถมนี้ 555

KPS176

น่าจะจบแบบทั้งคู่รักกันแล้วก็คบกันนะ แต่ก็น่าจะยังไลฟ์สดกันอยู่เป็นกิจวัตรนะ

เดาเกือบถูก...ซะที่ไหน555 ไม่ได้เป็นแฟนกัน ไม่ได้ไลฟ์สดต่อ รักกันรึเปล่าก็ไม่รู้ แต่ที่แน่ๆ คือนางเอกติดใจ555