ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Chicken] Channel wa Sono Nama! | Raw Live Stream! ไลฟ์สด[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ธันวาคม 16, 2018, 07:50:56 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nmyenta4

รู้สึกว่าช่วงนี้ แนวไลฟ์ จะมาแรงพระเอกมันไมโชคดีจังฟ่ะ

เม้นท์ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา/ไม่ได้Editแสดงคคห.หลังอ่าน
แบน30วัน

wender_111

เปิดแบบนี้สงสัยจะได้คู้เทพอีกคู่แล้วละซี

เอ้าโดนแบนซะงั้น แบนแต่ไลฟ์ซินะ แต่ชีวิตจริงไม่แบนซินะ
แฟนตูนเลิฟฮินะ

nuttavat.job

ฝ่ายชายน่าจะติดใจละกลายเป็นเน็ตไอดอลแบบฝ่ายหญิง

edit: กลายเป็นฝ่ายหญิงติดใจฝ่ายชายซะงั้น แต่ก็นะน่าอิจจริงๆ

Liftzthekop

น่าจะได้สานต่อเพราะต่างคนต่างติดใจ 555

ว่าแล้วยังไงก็ต้องติดใจ 555

อะไรวะ งงมาก

ขอบคุณครับ โชคดีสุดๆเลยมิอุระคุงได้เปิดชิงได้ไลฟ์สดด้วย ตอบตอนจบคงจะเป็นคู่ขาไลฟ์สดกันไปอีกนานแน่นอน(เพื่อนกันมันดี)

#โดนแบนซะงั้นแต่ไม่เป็นไรเพราะยังไงก็เจอเรื่องที่สนุกกว่าแล้ววันอาทิตย์ว่างไหมแสดงว่าติดใจมิอุระคุงแล้ว

Kit.m555

สาวแว่นนี้รุกเก่งจังแหะ เรื่องนี้ลงเอยเอ็นดิ้งแน่นวล
Edit : ไลฟ์สด โดนสด น้ำสด 5555 ::DookDig::

punpun180

แค่1-15ก็ฟินแล้วครับ ไอเทมสาวแว่นผมเปียในตำนานชวนฝันน่าค้นหา
Edit
พออ่านถึง"ฉันไม่ได้คิดอะไรกับนาย"ตกวืดดไปแปบนึง แต่สวยงามเปิดข้างหลังเลยได้อารมใช่เลย
ยิ้มได้ตอนจบมีชวนต่อ ฮ่าๆ ลุคสาวแว่นนี่สุดจริง

pray007

ต้องไปหาเพื่อน มาเล่นสดบ้างละ5

ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/เม้นท์ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา/ไม่ได้Editหลังอ่าน
แบน90วัน

infinityex

พระเอกจะมีของขึ้นปะโดนลองเชิงเป็นหนุ่มซิงเนี้ย ไม่รอดแน่ๆแม่สาวเว็บแคม

ติดใจซะงั้น ทีงี้กลายเป็นทวิตเตอร์สายดาร์คปะเนี้ย 555

obacos

แกล้งไลฟ์เปล่าว้า
จู่ๆชวนมางี้ มีเลศนัย

เอ้าไลฟ์จริงด้วยวุ้ย มันจะเอายอดวิวไปทำมะเขือไรว้าา 55

bigboy001

ดูจากรูปการณ์แล้วเชื่อว่า ฝ่ายชายหนุ่มอาจจะพยายามทำให้อีกฝ่ายพึงพอใจ แต่อีกฝ่ายเอาแต่แสดง สุดท้ายคนดูเลยเพลิดเพลินซะง้าน  ::DookDig::

EDit สุดท้ายดันโดนแบนซะง้าน อย่างว่าแหละเนื้อเรื่องบอกแต่แรกว่านางเอกกำลังได้รับความนิยม กลายเป็นว่าเล่นสดแตกในเลยเจอแบน ....

TCM12.0

คงจบแบบเก่าๆที่ผชผญติดใจกันแล้วไลฟ์ต่อเรื่อยๆอะครับ

อ้าวจบแบบโดนแบนเว้ย ผิดคาดหน่อยๆ

[S]ha[D]ow◕‿◕

ใส่แว่นติ๋มๆ แต่ดันเป็นพวกชอบโชว์ หวังว่าตอนจบคงไม่เป็นแบบว่า ใครหน้าไหนก็ได้นะ

อ้าว จบแบบฝ่ายหญิงติดใจซะงั้น สงสัยโดนผู้ชายคุมเกมได้ละสิ แต่จบแบบนี้ก็ดีต่อตับเหมือนกัน

numkrieng

::HoHo:: นางเอกสายบุก น่ารักดีนะ คงจะมีอีกหลายรอบ

เลิกไลฟ์แต่ไม่เลิกเอาเธอ 5555

arrow2407

อยากมีเพื่อนแบบนี้มั่งจังครับ
::HeyHey:: ::WooWoo::

ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/เม้นท์ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา/ไม่ได้Editหลังอ่าน
แบน180วัน