ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tokiwa Midori] Nepenthes [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ธันวาคม 18, 2018, 06:31:29 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Metaios

เออชอบสโตกเกอร์ก็มีด้วย
คือผญเงี่ยนเลยเอาหมดสินะ

tcm12599

หนีโรคจิต มาเจอโรคจิตกว่า จะจบยังไงเนี่ย ::DookDig::

อ้าว หักมุมกันซะงั้น ไหงเป็นโรคจิตซะเอง สายรุกซะด้วย

tcm12599

หนีโรคจิต มาเจอโรคจิตกว่า จะจบยังไงเนี่ย ::DookDig::

punpun180

จะมาสายโมเอะแอบชอบใส่ๆความต้องการสูง หรือมาแบบรุ่นพี่สายโหดชอบsmกันนะอิอิ

Edit มาแล้ววววเห็นสายรัดข้อมือผมนี่ซุ๊ดดดปากเลยครับ5555 สายเลียขั้นเทพเก็บหน้าหลังมาหมด
แต่แอบอยากให้โหดกว่านี้หน่อยพระเอกหลุดจากสายรัดก็น่าจะจัดให้สาสมกว่านี้หน่อยพี่เค้าชอบบบบบ

สรวิศ สวนอินทร์

ขอบคุณที่เสียสละเวลาแปลมาให้อ่านครับ

เม้นท์มักง่าย/ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Edit แสดงคคห.หลังอ่าน
แบน180วัน

อะไรวะ งงมาก

ขอบคุณครับ มาถึงห้องอย่านี้ต้องโดนจัดหนักแล้ว  ตอบคำถาม น่าจะเคยรู้จักกันมาก่อนตอนเด็กโอกินะจำได้เพราะอายุเยอะกว่าแต่มินาซึกิเด็กกว่าเลยจำไม่ได้นะครับ

#ไม่ใช่นี้แค่รู้ว่าแอบมองเลยมาจัดถึงห้องเลยแตมินทชึกิคงติดใจหรือโอกินะติดใจก็นี้หรือจัดทั้งคู่

nekki

ยังงงๆอยู่ว่า นางเอกชอบพระเอกได้ไง พระเอกแค่แอบมองเอง ไม่น่ามีflashbackต่อกันด้วย

Edit:เออเข้าใจละ จ้องตากันแบบปลากัด แล้วชอบกันซินะ จ่องไปจ้องมา อยากรู้อีกเรื่องเหมือนนางเอกเชี่ยวมากเลย ซิงหรือเปล่าหว่า

poohcfc

ทั้งคู่ชอบกันแต่ผู้ชายไม่กล้าจีบ ผู้หญิงเลยรุกเองซะเลย

รุ่นพี่ขี้เงี่ยนสินะ รุกหนักจัดถึงกับมัดมือพระเอกเลย

akerue

ดูเหมือนจะเป็นแผนการประชิดตัวของสาวนะ

::Horror:: สายรุกขั้นเทพเลยสาวนี้ นี่มันสลับเพศกันรึปล่าว

bigboy001

ดูเหมือนฝ่ายหญิงจะรุกก่อนเพราะคันมากมาย งานนี้ไอ้หนุ่มโดนหนักแน่นอน  ::Crying::

Edit นี่ไงเห็นไหม ฝ่ายหญิงต้องการก่อนพาตัวไประหว่างพักเลย งานนี้ฝ่ายชายน้ำหมดตัวแน่นอลลล

nexyr18

น่าจะแนวต่างฝ่ายต่างชอบกันแต่ดันไม่กล้าพูดผู้หญิงรุกแทน

ไม่ได้Edit แสดงคคห.หลังอ่าน
แบน30วัน

dogger2006

พลาดแล้วพ่อหนุ่นเอ๋ย ::HoHo::

ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Edit แสดงคคห.หลังอ่าน
แบน90วัน

Alessandro Raffaello Francesco Daniele

ชื่อเรื่อง สัปดนรักนักศึกษา

ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Edit แสดงคคห.หลังอ่าน
แบน90วัน

abbbaew

เนื้อหาเหมาะกับการโดน ntr มากฮะ ::Angry::
Edit น่ามี v2 ว่ามีคนตามมาจริงๆ ntr ให้ดูต่อหน้า 555

Soulsteal Attapon

น่าจะแอบชอบตัวเอกอยู๋แล้วด้วย แต่ตัวเอกไม่กล้าสารภาพสักที เลยรุกเอง ไม่งั้นไม่ได้กิน อิอิ

edit : อย่างที่เดาจริงๆ แต่ผิดตรงที่นางเอก sex จัดเกินไป อิอิ